ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

คุณPrinkgoldขา รูปแรกแนวรับพิมผิดหรือเปล่าคะ ในรูปน่าจะเป็น (ตัวอักษรสีขาว)ราคารอเข้าเก็บที่ระดับ 1300 1290 1287 :mellow:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถ้าจะรอซื้อแท่ง ที่ 1297 ไม่ทราบว่าจะได้เห็นในสัปดาห์นี้หรือเปล่าคะ

คุณPrinkgoldขา รูปแรกแนวรับพิมผิดหรือเปล่าคะ ในรูปน่าจะเป็น (ตัวอักษรสีขาว)ราคารอเข้าเก็บที่ระดับ 1300 1290 1287 :mellow:

ผมว่าปู่เขียนกลับกันหรือเปล่าหรือกำลังบอกอะไรพวกเราอยู่ครับแต่ 1300 เข้าไม้แรกมันก็ถูกนี่ครับผมเข้าใจแบบนี้ !38

เห็นด้วยกับเจ้าของกระทู้เรื่องราคาทองคำ ผมว่าน่าจะปรับฐาน ผมมองลึกถึง 1315+- เลยนะวันนี้น่าจะมี rebound แล้วลงต่อ

ผมเจอแล้วครับจุดที่ปู่พิมพ์ผิด 1300 1390 1387+- ผมว่ามันน่าจะเขียนเป็นแบบนี้นะ

จุดรอเข้าซื้อ 1300 1290 1287+- อันนี้ถูแน่ครับใครอ่านก็ต้องดูด้วยนะครับเดี่ยวเข้าใจปิด :lol:

ถูกแก้ไข โดย LOSO

ปู่ครับน่าน่าจาลงมาปรับฐานใหญ่เลยใช้มั้ยครับ

แท่งขายลยนครับ

ปล.ขึ้นรถได้ช่วยตะโกนดังๆๆๆๆๆด้วนนะครับ

+1คุณปู่ ให้ดาวด้วยค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะสำหรับแนวทางสัปดาห์นี้ ไม่งั้นหนูคงโดดเข้าไม่ดูตาม้าตาเรือแน่ๆ อิอิ

!thk !53 !57 !10 !32 !30

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...