ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

คุณ jaijai เล่นแบบไหนอยู่เหรอคะ GF หรือ GS คะ ใจเย็นๆนะคะ ค่อยๆวางแผนใหม่ เป็นกำลังใจให้คะ

เล่น GS ค่ะ วันนี้น่าจะจบ 136x ไว้วันจันทร์ค่อยว่ากันใหม่ค่ะ

ดิฉันไม่ได้อยู่เฝ้ากราฟหรอกนะคะ อยู่เฝ้าตัวเล็ก แล้วก็นอนตอนเช้าค่ะ

แต่ตอนนี้คิดวิธีแก้ไขไม่ออกเท่านั้นเองค่ะ ไม่งั้นก็ต้องถือไว้ก่อน รอดูว่าจะรีบาวด์เท่าไหร่

ค่อยคิดตัดใจใหม่ ถ้าลงไม่ลึกไปกว่า 1350 ก็ยังโอเคค่ะ แต่เสียดายที่เก็บเพิ่มไม่ได้ อิอิ

ขอบคุณมากนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อ.ปู่พักพ่อนเยอะๆนะครับ ดูแลสุขภาพมากๆนะครับ

ออ! เป็นกำลังใจให้ทุกๆคน ใจเย็นๆมีสตินะครับผม

ลากขึ้นแรงก็ลงแรงอะครับ

ดีนะสตอบไว้ไม่งั้นอวก

คนที่เล่นระบบต้องหัดดูกราฟต้องสตอบเองด้วย

ต้องบอกว่าวันนี้เหนื่อยครับระบบแดงแล้วนะครับใครเล่นไม่มี Stop loss คงงานเข้าแน่ๆ รอบนี้มีสิทธ์ลงปรับฐานแน่ๆครับ332f960b.gif

อรุณสวัสดิ์ค่ะ คุณPG :wub:

ไม่เป็นไรค่ะ ค่อยๆ คิดแก้ไข กันไปค่ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ +1 ด้วยค่ะ :wub:

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ทุก ๆ วันค่ะ :wub:

!thk !10 !031 !gd !57

อรุณสวัสดิ์ครับทุกท่าน เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ต่อไปครับ

เมื่อวานนี้ปู่เตือนให้เฝ้าระวัง มาให้กำลังทุกท่านที่ยังมีของอยู่ครับ สู้สู้ต่อไป

ขอบคุณค่ะคุณปู่พริ้ง ปรับฐานซะทีจะได้เข้าเพิ่มมาเฉลี่ยดอย

งานเข้าเลยครับไม่เป็นไรผมตั้ง SL ตามตลอดไม่เคยปล่อยรากยาวถึงลงก็ยังมีกำไรนิดหน่อยได้ข่าวปู่ว่าจะลงปรับฐาน

ก็ดีเลยครับแต่อย่าลืมดูเส้นแนวรับสุดท้ายของปู่ด้วยละลงผ่านปรับฐานแน่ๆ แต่ไม่ผ่านขึ้นต่อหวังลึกๆครับ !uu !53

ขอบคุณค่ะปู่หนู๋ตั้ง Stop loss ตามที่ปู่แนะนำตลอดรอดไปค่ะกำไรยังพอมีขึ้นรถตามปู่ตั้งแต่ 1340 อิอิ..

แต่ SET50 เข้าเพิ่มไปที่ 693 แล้วค่ะปู่ราคาลงมาถึงจริงๆด้วยเก่งจังเลยค่ะนับถือปู่จริงๆ !_087

ถูกแก้ไข โดย นินา

ทองคำระบบแดงแล้วอยู่หน้าขายครับ

สวัสดีครับท่านนักลงทุนเมื่อวานนี้ราคาลงแรงทีเดียวใครที่ Stop Loss ตามที่บอกไว้เมื่อวานคงรอดตัวไปส่วนใครที่ออกไม่ทัน

วันจันทร์คาดว่าราคา Rebound จะอยู่ที่ระดับ 1378-1379+ ครับสองราคานี้ละเตีรยมออกกันได้ปิดได้ปิดไปก่อนเลยครับแล้ว

ออกมานั่งดูสถานการณ์ไปก่อน คาดว่าราคายังลงต่อได้อีกแต่ต้องดูเส้นแนวรับสุดท้ายก่อนที่ระดับ 1348+ หลุดลงมาเป้าหมาย

อยู่ที่ระดับ 1320 1300 1282+ เลยครับงานนี้ยังไงวันจันทร์ก็ลองพินาดูนะครับเผื่อลงปรับฐานอย่าลืมดูเส้นแนวรับสุดท้ายด้วยละ

น้ำมันระบบปิดแดงไปแล้วใครที่ตั้ง SL ตามที่บอกที่ระดับ 87-86.40 รอดตัวไปส่วนใครที่ขึ้นตามระบบก็ถือว่าคืนกำไรออกไปให้สังคม

ตามระบบสิ่งสำคัญที่สุดก็คืออย่าลืมตั้ง SL ตามหลังนะครับป้องกันการโดนรากใส้เสียน้อยยังดีกว่าหมดตัวนะครับ

SET50 เมื่อวานราคาลงมาแถวแนวรับสุดท้ายที่ให้ไว้ 693+ แต่หลุดเลยลงมาหน่อยไม่เป็นไรใครเข้าเก็บราคาแถวนี้มีลุ้นขึ้นต่อวันจันทร์

ลยครับวันนี้งดกราฟไม่โพสนะครับติดธุระนิดหน่อยรอดูวันพรุ่งนี้เอาครับเดี๋ยวจะวิเคราะห์ให้ดูกันแบบระเอียดกันอีกทีwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 12

ขอบคุณมากครับคุณปู่ PG +1ครับ รอบทวิเคราะห์พรุ่งนี้ครับรักษาสุขภาพด้วยครับ.

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...