ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับระบบแดงแล้วก็รอขายวันจันทร์ครับปู่จะรอดูเส้นแนวรับสุดท้ายด้วย !01

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

!thk ปู่เช่นกันคะ เห็นปู่เตือนเมื่อวานแล้วจะออกแต่ออกไม่ทัน โดนไปเหมือนกัน แต่ไม่เป็นไรคะ ยังไงเชื่อมั่นระบบปู่คะติดตามมานาน แต่เพิ่งลงสนาม รอแนวรับจากปู่อีกทีคะ !thk !thk !10 !10

ทองคำแท่งระบบยังเขียวอยู่ครับถือต่อรอลุ้นเข้าเพิ่มช่วงปรับฐานนะครับแต่ต้องดูเส้นแนวรับสุดท้ายก่อน

หลุดลงมาเตรียมรอเข้าเก็บเพิ่มตามระบบแต่ถ้าไม่หลุดว่ากันอีกที ขอตัวก่อนนะครับเดี๋ยวไม่ทันขึ้นเครื่องเจอกันพรุ่งนี้

:wub: :wub: ขอบคุณค่ะปู่ ขอให้ปู่เดินทางปลอดภัยนะคะ !thk !thk

ทองคำระบบแดงแล้วอยู่หน้าขายครับ

สวัสดีครับท่านนักลงทุนเมื่อวานนี้ราคาลงแรงทีเดียวใครที่ Stop Loss ตามที่บอกไว้เมื่อวานคงรอดตัวไปส่วนใครที่ออกไม่ทัน

วันจันทร์คาดว่าราคา Rebound จะอยู่ที่ระดับ 1378-1379+ ครับสองราคานี้ละเตีรยมออกกันได้ปิดได้ปิดไปก่อนเลยครับแล้ว

ออกมานั่งดูสถานการณ์ไปก่อน คาดว่าราคายังลงต่อได้อีกแต่ต้องดูเส้นแนวรับสุดท้ายก่อนที่ระดับ 1348+ หลุดลงมาเป้าหมาย

อยู่ที่ระดับ 1320 1300 1282+ เลยครับงานนี้ยังไงวันจันทร์ก็ลองพินาดูนะครับเผื่อลงปรับฐานอย่าลืมดูเส้นแนวรับสุดท้ายด้วยละ

น้ำมันระบบปิดแดงไปแล้วใครที่ตั้ง SL ตามที่บอกที่ระดับ 87-86.40 รอดตัวไปส่วนใครที่ขึ้นตามระบบก็ถือว่าคืนกำไรออกไปให้สังคม

ตามระบบสิ่งสำคัญที่สุดก็คืออย่าลืมตั้ง SL ตามหลังนะครับป้องกันการโดนรากใส้เสียน้อยยังดีกว่าหมดตัวนะครับ

SET50 เมื่อวานราคาลงมาแถวแนวรับสุดท้ายที่ให้ไว้ 693+ แต่หลุดเลยลงมาหน่อยไม่เป็นไรใครเข้าเก็บราคาแถวนี้มีลุ้นขึ้นต่อวันจันทร์

ลยครับวันนี้งดกราฟไม่โพสนะครับติดธุระนิดหน่อยรอดูวันพรุ่งนี้เอาครับเดี๋ยวจะวิเคราะห์ให้ดูกันแบบระเอียดกันอีกทีwub.gif

ขอบคุณมากๆๆครับผม !01 !01 !01 !01 !01

ขอโทษนะคะ พอดีอยากจะไปโหลด indicator ตัวล่าสุดที่คุณ prink gold ทิ้งไว้ให้ แต่ลิ้งมันล่มไปแล้วน่ะค่ะ อยากจะขอรบกวนช่วยอัพใหม่อีกรอบจะได้ไหมคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

ต้องบอกว่าวันนี้เหนื่อยครับระบบแดงแล้วนะครับใครเล่นไม่มี Stop loss คงงานเข้าแน่ๆ รอบนี้มีสิทธ์ลงปรับฐานแน่ๆครับ332f960b.gif

ขอบคุณอ.พริ้งโกลด์คร้า อาจารย์รีบโพสบอกตั้งแต่ตอนกลางคืน em0009.gifระบบแดงแล้ว em0009.gif em0009.gif จะใช้เวลาช่วงปรับฐานนานประมาณกี่วันคะ อาจารย์ b048a2d2.gif cd08785a.gif

อาจารย์พักผ่อนให้เพียงพอนะคะ จะได้แข็งแรงค่ะ

ถูกแก้ไข โดย Arpat

สวัสดีครับ

รบกวน ถาม อ. ด้วยนะครับว่า

- วันจันทร์ ถ้าลงอีก จะเข้าเก็บแท่งได้รึยังครับ รึว่า ลงแล้วจะลงอีก

- ถ้าดีดกลับ จนพอออกได้ ควรออกมึปล่าวครับ หรือว่าถ้าดีดกลับแล้วจะขึ้นต่อ พอดีผม เก็บ ตอน 19550 ครับ (เอ...รึว่า จะดีดกลับมาไม่ถึงจุดเท่าทุน)

- ถ้าผมเก็บแท่งไว้ ถึงแม้ช่วงนี้จะลง ผมก็ยังเก้บไปเรื่อย ๆ จะนานมั้ยครับ ในเหตุการณ์นี้ ที่จะติดอยู่บนดอยนาน รึว่า ถือไว้ ซักเดือนสองเดือน ก็จะกลับสู่ราคา ซื้อเข้าของผม แล้วระหว่างนี้ถ้าลง ก็ช้อนอีก

ขอบคุณมากครับ ถ้าไม่รบกวนเกินไป ครับ

ขอบคุณคะ คุณทองชมพู.... ในรอบห้าปีนี้ คราวนี้เป็นครั้งแรกที่โซดาเจอหนัก ขนาดมะวานคัตทัน ยังโดนไปอีกเป็นแสน สัปดาห์เดียว สามแสนบาท นั่งคอตกทำใจ คิดแค่ว่า เงินไปเที่ยว เดี๊ยวเดียวก็กลับ เงินดอลที่เราได้มา เค้าอาจจะคิดบ้านเกิด เลยขอพักร้อนกลับบ้านชั่วคราว อีกไม่นาน เค้าคงกลับมาหาเรา ทุกสิ่งอย่างบนโลกนี้ ล้วนเป็นอนิจจังจริงๆ 70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

ทานไอติมก่อนคร้าคุณโซดา post-510-090358600 1289667378.gif ถ้าใจเย็นๆเดี๋ยวคุณโซดาเก๊าะวางแผนแก้เกมส์ได้

สวัสดีค่ะปู่ดูแลสุขภาพด้วยนค่ะ !thk !30

ทานไอติมก่อนคร้าคุณโซดา post-510-090358600 1289667378.gif ถ้าใจเย็นๆเดี๋ยวคุณโซดาเก๊าะวางแผนแก้เกมส์ได้

ขอบคุณคะ คุงอาแพท โซดาเดินทางก่อนนะคะ อีกหนึ่งสัปดาห์พบกันใหม่ค๊าาาาาาาาาาาาาาาาา โชคดีมีกำไรนะคะbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...