ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ใครพอทราบบ้างครับ ว่าปกติราคา GF จะต่างจากราคาสมาคมเท่าไหร่ครับ

อย่างราคา Gf สิ้นสุดเดือนกุมภาพัน ราคาต่างกันเท่าไหร่

อย่างราคา Gf สิ้นสุดเดือนเมษายน ราคาต่างกันเท่าไหร่

แล้วถ้าใกล้หมดสัญญาส่วนต่างราคาจะยังคงอยู่อย่างนั้นตลอดไปไหมครับ เช่นตอนแรกราคา GF เดือนกุมภาต่างจากสมาคม 250 บาท แต่พอสัญญาใกล้สิ้นสุดจะเหลือช่องว่างราคาไม่ต่างกันมาจนใกล้เคียงกันกับราคาสมาคมหรือเปล่าครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณคะคุณปู่พิ้งค์ เมื่อคืนจัดไปไม้นึงแล้วคะ รอไม้ต่อไปคะ !thk

ขอบคุณครับรบกวนสอบถามคนที่เทรดกับ AUSIRIS

มาบอกล่าวหน่อยได้ป่าวครับ

ของ ausiris marketing ไม่ค่อยสนใจลูกค้าคะ เวลาทอง hot ๆ ไม่มีคนรับสายคะ เคยเทียบราคาของ ausiris กับ แม่ทองสุก ราคาแม่ทองสุกจะดีกว่านิดหน่อยคะ ข้อดีคือสาขาเยอะ รับทองของร้านใหญ่ ๆ เกือบทุกร้านโดยไม่หักคะ ถ้าเราเทรดออนไลน์ เราสามารถใช้โทรศัพท์ หรือ สั่งซื้อทางคอมพิวเตอร์ได้คะ

ซื้อแล้ว หนึ่งร้อยบาท ตามท่าน pg บอก gold spot 1348 th/usd 30.67 รอลุ้นครับ !53 !uu !57

เคยเห็นคนหนึ่งของเมืองนอกชื่อ king of gold นี่หล่ะมีคนชมล้านนึง(นานแล้ว)

ปู่พริ้งสุดยอดครับ ว่าแต่ในไทยมีคนเล่นทองเยอะเหมือนกันนะเนี่ยถึงยอดดูมากแบบนี้

ขอบคุณมากครับคุณปู่PG สำหรับบทวิเคราะห์ และขอบคุณ คุณหนู๋หยกที่มีข่าวให้ได้อ่านทุกเช้าครับ

สอบถามสมาชิกที่เล่น GS เวลาเทรดดูแต่ส่วนต่างเป็นดอล ทำกำไรจากส่วนต่างได้ทันที โดยไม่มีราคารับซือ หรือขายคืน เหมือน Gold online ที่มีส่วนต่างกันตั้งแต่ 60-100 บาท ใช่มั้ยครับ ผมเข้าใจถูกมั้ย

ขอใจมากจะพริ้ง 1320 จะรอเก็บเพิ่มอีกไม้ยินดีด้วยคนดูครบ 1 ล้านไปละน่าจะเปลี่ยนเป็นเงินได้เนอะอิๆ :lol: !thk

ถูกแก้ไข โดย ยายทองสุก

สอบถามสมาชิกที่เล่น GS เวลาเทรดดูแต่ส่วนต่างเป็นดอล ทำกำไรจากส่วนต่างได้ทันที โดยไม่มีราคารับซือ หรือขายคืน เหมือน Gold online ที่มีส่วนต่างกันตั้งแต่ 60-100 บาท ใช่มั้ยครับ ผมเข้าใจถูกมั้ย

พอดี ก็กำลังศึกษาอยู่ครับ เล่น Demo อยู่ ยังไม่เล่นด้วยตังค์จริง เห็นส่วนต่าง Bid--Ask อยู่ที่ 50 cents ก็คือ 50 เหรียญครับ และยังมีค่าน้ำอีก 50 เหรียญ ก็คือ เคาะปั๊บ ก็ติดลบ 100 เหรียญก่อนเลย ผิดถูกอย่างไร ขอท่านผู้รู้ท่านอื่น ช่วยชี้แนะด้วยครับ

ขอบคุณปู่พริ้งค์ครับ ที่อดทน ให้คำแนะนำมาตลอด ขอร่วมมาเป็นหนึ่งในล้าน และอีกหลายล้านที่กำลังจะมาครับ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...