ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

หง่ะ แตะแล้วเด้งครั้งที่หนึ่ง มีัใครถือS มาช่วยกันลุ้นหน่อยจ้าcool.gifcool.gifcool.gifcool.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตอนนี้1359แล้วค่ะ !_18 !_18 เล่นแต่ gf ทําอะไรไม่ได้เลยขอให้ลงจนถึงพรุ่งนี้นะค่ะจะได้เก็บเพิ่ม !10

หง่ะ แตะแล้วเด้งครั้งที่หนึ่ง มีัใครถือS มาช่วยกันลุ้นหน่อยจ้าcool.gifcool.gifcool.gifcool.gif

ช่วยลุ้นครับ แต่ผมไม่ใช่ GS แต่ปล่อยแท่ง ตอน 1375 รอ ซื้อคืน เหมือนกันครับ ลุ้นๆๆๆๆๆ :ph34r: :lol:

เกิดความโลภอีกละคุณโซดา :lol: 07baa27a.gif

หง่ะ มะได้โลภจ้า แต่ มองกราฟแล้วน่าจะแตะได้คะ

ผมสงสัยปู่รู้ได้งัยว่าจะลงมา 1357 ผมงงมากๆตั้งแต่บอกว่าจะขึ้นไป 1373-1377 แล้ว !54

ถูกแก้ไข โดย LOSO

ปิดทุกออเดอร์ตามเป้าหมายแล้วจ้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา...... ขอบคุณท่านทองชมพูคะ

รวยตามเคย แสดงความยินดีด้วยค่ะ

ลูกชิ้นไม่ได้เปิดเอสเลยได้แต่นั่งดู

แต่ก็ไม่เป็นไร เล่นเท่าที่ได้ :D :D

เปิดขำๆอีกไม้ที่1355.xx เป้าหมายที่ 1348.xx....

ถูกแก้ไข โดย Soda

ยินดีด้วย คุณSodaที่ถึงจุดหมาย ผมต้องรอลุ้นถึงGFเปิด

วันนี้คุณโซดาได้หลายไม้เลยนะคะ ดีใจด้วยคะ มองต่ำสุดที่เท่าไรคะคุณโซดา

วันนี้คุณโซดาได้หลายไม้เลยนะคะ ดีใจด้วยคะ มองต่ำสุดที่เท่าไรคะคุณโซดา

ถ้ามองยาวนะคะ ดูกราฟวีค 1326.xx โดยประมาณคะ แต่ตอนนี้ขอขยับอีกรอบคะ ที่1343.xx.... แต่ดูเหมือนวันนี้จะลงหนักอ่ะ ดูจากแท่งเทียนนะคะ เพราะโซดาเทรดไม่ใช้อินดี้คะ

ถูกแก้ไข โดย Soda

เปิดขำๆอีกไม้ที่1355.xx เป้าหมายที่ 1348.xx....

ขอบคุณคุณพริ้งด้วยคนครับ งานนี้ขำพุงกางแน่ๆ !gd !gd !gd รอด้วยคนครับ ผมเข้าซื้อกลับเข้าพอร์ตแล้ว 1 ชุด เหลืออีก 2 ชุด จรวดขาลง ปรื้นๆๆๆๆๆ !_06

ถูกแก้ไข โดย itums

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...