ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

อ.ปู่พริ๊งค์ ยอดคนดูที่ 1ล้านคน อ.ปู่ ดูยังงัยค่ะ ติดตาม อ.ปู่ตลอดไปเลยค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบใจหนู๋หยกด้วยนะที่หาข่าวมาติดในหระทู้ให้ทุกวัน wub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 6

ขอบคุณคะ ท่านทองชมพู5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif(จัดบวกทุกวันคะ) วันนี้โซดาก็ยังมั่นใจว่าลงอยู่เมื่อคืนมีออเดอร์ที่เปิดs ค้างไว้หนึ่งออเดอร์ที่1347.75หนึ่งไม้ เข้านี้เข้าเปิดเพิ่มอีกสามไม้คะ ตั้งtake profit ไว้ที่ 1335.65 ทุกไม้คะ

ถูกแก้ไข โดย Soda

ขอบคุณอ.ปู่ค่ะ+1ค่ะสุดยอด !gd มากเลยค่ะวันนี้จะเข้าเก็บเพิ่มตามคําแนะนําค่ะ !_01 !57 !53 !thk !thk

เมื่อวานคุณปู่ เตือนให้ออกแต่ผมไม่ออกเพราะใช้ stop 1350 แหะๆ โดนไปบ้างไม่เป็นไรเล่นสัญญาเดียว 10 บาท

วันนี้ผมจะลองใช้ โมเมนตัมเทรด s ไป 1330 ครับ อย่างไรก็ดีหากไปถึงตอนกลางคืนแล้วโดนกระเด้งกลับก็ทำไรอีกไม่ได้ลำบากจัง

ขอบคุณอาจารย์พริ้งค่ะ ติดตามอ่านมาตลอดวันนี้ขอร่วมเป็น 1 ในล้านด้วยคนค่ะ อยากอ่านกราฟเป็นมั่งแต่ก็มืดไปหมดค่ะ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...