ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

คืนนี้ ผมให้แนวโน้ม ว่า side way down หรือ นิ่งประมาณนี้ครับ 1331-1338 น่าจะวิ่งในกรอบนี้

ส่วนตัว ยังติดดอยอยู่ครับ !_cd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เริ่มลง ต่อเนื่องแล้วครับ เป้าหมายหน้า 1330 แน่นอนครับ

:wub:

ขอบคุณขาใหม่มากมาย..

ที่ช่วยทุบราคาลง..ยาวปายยยยยยย..

กามิกาเซ่..กามิกาเซ่.

ผมหลุดดอยแล้วครับย้ายไปอยู่เอเวอเรสถาวร

พระเจ้าองค์ใดมาดันหน่อยครับ

เพื่อนที่สามารถtrade ได้กลางคืนนี้เทรดกับที่ไหนครับ

และเล่นระบบอะไรครับ

ผมเล่นGF

เล่นได้เฉพาะกลางวัน

เพื่อนๆเล่นอะไรกับที่ไหนบ้างครับ

ขา S ยิ้มกันสบายใจไปแล้วมั้ง

ส่วนเราเริ่มออกอาการหนาวๆนิดหน่อยแล้ว

เพื่อนที่สามารถtrade ได้กลางคืนนี้เทรดกับที่ไหนครับ

และเล่นระบบอะไรครับ

ผมเล่นGF

เล่นได้เฉพาะกลางวัน

เพื่อนๆเล่นอะไรกับที่ไหนบ้างครับ

ผมเล่น Option กับ Broker ที่ US อ่ะคับ มันขึ้นกับตลาด นิวยอร์ค ที่เมกานะครับ ส่วนอื่นๆ ที่เค้าเปิดๆ กันเป็น Gold Future ที่ไหน ผมก็ไม่แน่ใจ ไว้คนอื่นมาให้ข้อมูลกันแล้วกันครับ

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

สงสัยน้อง กัน ถล่ม ราคา ให้พี่ จีน ซื้อทองตรุษจีนราคาถูก (ตอบแทนโบอิ้ง) เพื่ออุ่นใจยามเงินเฟ้อ แต่คนไทยนั่งหาวเรอ รอหลังตรุษจีนมีลุ้น เกาะกระแสพี่ จรวดจีน ลงจากดอย คอยดูกราฟไม่ไหว ไปนอนดีก่า ขอให้ฝันว่าทองขึ้นละกัน

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...