ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

พุ่งไป 1318 แล้ว

วันนี้น้องทองจะกลับทางไหมค๊ะ

คุณโซดาคิดว่ายังไงค๊ะ ขอเสียงหน่อยค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณคุณโซดามากๆคะ ได้รับแล้วคะ เด๋วพรุ่งนี้ค่อยอ่านคะ วันนี้ขอลุ้นกราฟก่อนคะ 1300 โลดดด

พุ่งไป 1318 แล้ว

วันนี้น้องทองจะกลับทางไหมค๊ะ

คุณโซดาคิดว่ายังไงค๊ะ ขอเสียงหน่อยค่ะ

อืมม โซดารอดูว่า 1320 จะผ่านขี้นไปได้ป่าวคะ ถ้าได้ไปถึง1325 โซดาตั้งคัทไว้แล้วคะ ที่ 1326 คะ.... พอดีวันนี้ไปลุ้น อียูซะตัวโก่ง ปิดทำกำไรไปแล้วคะ

ถูกแก้ไข โดย Soda

คุณโซดาเยี่ยมจริงๆ นับถือค่ะ

ถ้าไปถึงตรงนั้นเปิดเอสไว้รอ หรือควรอยู่นิ่งๆดีค๊ะ

เข็ดจากขาดทุนแอลไว้ยังไม่หายเลยค่ะ

อ่อขอขัดจังหวะเพื่อนขาsนิดหน่อยะครับ

อย่าให้มันลงก่านี้เรยครับ

ผมติดที่1357

11ไม้ครับ

ตอนนี้ที่เอเวอเรสหน๊าวหนาว สุดขัวหัวใจ

หากทะลุ 1300

ผมคงย้ายไปดาวอังคาร

จะส่งข่าวมาทางโลกคงลำบากแย่เรย

ขออยู่เอเวอเรสพอนะครับ

ใครมีคาถาเวทมนต์อันไดก็ช่วยสงเคราะห็เด็กตาดำๆหน่อยครับ

ตอนนี้ผมเล่นของแล้วครับ

บนบานสานกล่าวกับเจ้าแม่แท่งเทียน

หากโดนทุบเหมือนเมื่อวานผมคงบได้ถือเที่ยนไปดาวอังคาร

คุณโซดาเยี่ยมจริงๆ นับถือค่ะ

ถ้าไปถึงตรงนั้นเปิดเอสไว้รอ หรือควรอยู่นิ่งๆดีค๊ะ

เข็ดจากขาดทุนแอลไว้ยังไม่หายเลยค่ะ

ถ้ามานไปถึงตรงนั้นแล้วยืนได้มานจะไปต่อสิคะ อย่าเปิดคะ

ผมคิดว่ามันจะขึ้นแล้วนะครับ เพราะเท่าที่ดู Millienium ที่คุณทองชมพูให้มา มันเป็น Trend Buy Strong นะครับ

ใครที่จะวางแผนเปิด เอส ขออย่าพึ่งดีกว่าครับ เพราะเทรดนี้มันเป็นเทรดขึ้นนิดหน่อย แต่ยังไม่ Confirm ขอให้รอด้วยความใจเย็นครับ

ใครที่ติดดอยก็เริ่มใจชื้นขึ้นได้แล้วนะครับ มีโอกาสแล้วครับ สำหรับคนที่อยู่บนเอเวอเรส ก็ลงกลับมาดอยได้แล้วครับ คงไม่ต้องย้ายไป

ดาวอังคารแล้วนะครับ เดี๋ยวจะไม่ได้คุยกันอีกครับ

ติดตามด้วยความใจเย็นนะครับ

ผมขอลุ้นให้น้องทองแข็งแรง

อย่าสะดุดนะครับ

โซดาเข้าจุดคัทหมดทุกไม้แล้วค๊า ปิดเอสโดยออโต้ ขาดทุนไป แต่เหลือ l หนึ่งไม้คะ

ดูท่า เหมือนจะโดนหลอก กินSL อ่ะป่าวเนี่ย... มัวแต่ไปเมาท์ที่สกาย

ถูกแก้ไข โดย Soda

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...