ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณหลานอาทิตย์จ้า เอาคะแนนไปเลยค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตายแล้ว..ยายเกือบตกข่าวไปซะแล้วสรุปทองคำแท่งเขียวมาแล้ว..จะหาจังหวะเข้าซื้อช่วงย่อตัวรายวันด้วยเช่นกันเด้อ..ขอบใจมากหลานอาทิตย์ที่ส่งข่าว..ฝากความคิดถึงปู่ด้วยเด้อขอให้หายเร็วๆ !gd

ระบบแน่นอนมาก..เห็นแล้วคนติดดอยอย่างดิฉันคงได้ลงรอบนี้ล่ะ ขอคุณค่ะ +1 ด้วยเช่นกันค้าาาา !thk !01 !10

ถูกแก้ไข โดย yaya

สวัสดีค่ะคุณ Prinkgold ฝากเด็กใหม่ด้วยคนนะค่ะเป็นอิแอบอยู่ตั้งนาน..แอบอ่านทุกวันเลยค่ะ วันนี้เห็นหลายคนมาให้กำลังใจคุณ Prinkgold เลยตามมาให้กำลังใจด้วยอีกคนค้าา..หายเร็วๆ นะค่ะ

ว่าแต่เขียวกับแดงมันคืออะไรหรอค่ะ..ตอบหนู๋ด้วยนะค่ะยังไม่ค่อยเข้าใจเลยค่ะ ยังใหม่อยู่รบกวนช่วยตอบด้วยนะค่ะหรือใครที่รู้ตอบแทนก็ไม่ว่ากันค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าก็แล้วกันจ้า +1 !thk

• ถูกใจ 1

หวัดดี K.PG หายป่วยแล้วหรือ หลานเป็นคนส่งผลงานกร๊าบบ ยังไงก็ขอให้ K.PG มีสุขภาพร่างกายแข็งแรงนะกร๊าบบบบบบ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...