ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

รอลุ้นหลังเที่ยงอีกที ค่อยตัดสินใจว่าจะเข้าถือทองแท่งดีมั้ยครับ

เช้านี้ ยังสูงไปใช่ไหมครับ แต่ถ้าประกาศตำ่จะวิ่งเข้าทันที

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

;) :) :D

ขอบคุณคุณพิงค์โกลด์คริ๊กๆ เขียวแท่งยาวแรกมาแย้ว อิอิ ใส่เช้านี้เลยนะดีไม๊

:wub: :wub: :wub:

ทองวันนี้ระบบเข้าออกเร็ว สัญญาณเขียวมาแล้วครับหลังจากที่เมื่อวานมีการ Rebound สวิงดีดขึ้นมาปิดเหนือ1240 ได้สำเร็จ

สัญญาณจะเปลี่ยนเป็นเขียวทันทีคนที่ซื้อไว้แถว 1230 ก็คงอุ่นใจก็ขึ้นบ้างแล้วรวมถึงผมเองด้วยวันนี้ลุ้นกันต่อครับ ส่วนทาง

ด้านทองแท่งเองสัญญาณก็เขียวสดใสต่องเนื่อง ไม่ต้องกลัวครับทิศทางทองคำยังสดใสเพราะเป้าหมายของเราคือ 1300

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 1

ทองคำระบบรายวัน-สัปดาห์ ก็เขียวสดใสก็เขียวสดใสยืนเหนือเส้นเทรนทองคำแท่งอย่างสง่างามถือยาวต่อไป1300 เลยครับ

• ถูกใจ 1

น้ำมันระบบแดงอยู่หน้าขาย นั่งนิ่งๆ รอเขียวแท่งแรกมาครับ

• ถูกใจ 1

Silver ระบบแดงอยู่หน้าขาย นั่งนิ่งๆ รอเขียวแท่งแรกมาครับ

• ถูกใจ 1

EU ระบบแดงอยู่หน้าขาย นั่งนิ่งๆ รอเขียวแท่งแรกมาครับ ถ้าวันนี้ปิดเหนือ 1.290 ได้เขียวมาแน่ครับ

• ถูกใจ 1

Dow jones ระบบแดงอยู่หน้าขาย นั่งนิ่งๆ รอเขียวแท่งแรกมาครับ

• ถูกใจ 1

ขอบคุณค่ะ จะกอดไว้แน่นๆๆๆๆๆ เพื่อรอสัญญานแดงนะค๊ะ !031 !54 !53 !53 !thk !thk

มีคําตอบ สําหรับ เคโกลด์แย้ววววว !uu ตอนแรก กะขายวันนี้นะเนี่ย !17 มาอ่านเจอกระทู้นี้ เปลี่ยนใจแระ !32 ขอบคุณนะค๊า สําหรับกราฟวันนี้ !thk

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...