ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับอาจารย์ผมกำลังมองหาจุดเปิด S ตามที่แนะนำอยู่ครับ !gd !01 !57

ถูกแก้ไข โดย lala

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มุมมองรอบนี้น่าจะไปได้ต่ออีกไม่มากแล้วเต็มที่ 1287 วันนี้แนะนำหาจังวะเข้า S ไว้ถ้าดีดตัวขึ้นระดับ 1280 หน้าจะดีกว่าครับเพราะสัญญาณเริ่มเข้าเขต Over Bullish ไปค่อนข้างมาสัญญาณซื้อเริ่มอ่อนตัวลงถึงแม้ระบบจะเขียวอยู่ก็ตาม

ไม้ต้องกลัวครับได้ออกแน่สำหรับคนที่ติดอ่างอยู่ขอให้ใจเย็นๆ ถ้าเล่น GS ก็น่าจะเพิ่มมาจิ้นไว้หน่อยก็ดีรับrolleyes.gif

ขอบคุณคะ สำหรับบทวิเคราะห์ ทุกวันคะ เฮ้อ ช่วงนี้ มะได้เบิกเงินออกจากพอร์ตเลย ได้มา ก็เก็บไว้ เพราะ โซดาติด S จาเต็มกาดานอยู่แร้ว ช่วงนี้ หากินระยะสั้นเจงๆ

d5f02ecd.gif d5f02ecd.gif อย่างนี้แสดงว่ารวย รวย ค่ะ ยินดีด้วยนะคร้าคุณโซดา d5f02ecd.gif d5f02ecd.gif b048a2d2.gif cd08785a.gif

หง่าาาา ได้แค่ช่วงบ่ายอ่ะคะสามไม้ ตอนคุยกะคุณอาแพทอ่ะคะ กลางคืน น้องทองมานคิดว่า ช่วงนี้อยู่ในเทศกาลเข้าพรรษา มานเลย จุดเทียนเวียนวน ซ้าาาาาาาา อิอิ ลุ้นของเช้านี้ดีฝ่า มานอยากขึ้นนัก ซัดเข้าไปแต่เช้าเลี้ยว แต่ตึ้งจุดออกไว้เผ่นแล้วค๊าาาาาtongue.giftongue.giftongue.giftongue.giftongue.gif

สุดยอดไปเลยจ้าพริ้งรวยอีกละงานนี้ 4000$ มีแน่รอบนี้ขอบใจมากๆ ระบบแน่นอนจริงๆ !53

สุดยอดไปเลยจ้าพริ้งรวยอีกละงานนี้ 4000$ มีแน่รอบนี้ขอบใจมากๆ ระบบแน่นอนจริงๆ 70bff581.gif

วันนี้สนุกจังเลย เนอะยายเนอะ นู๋อ่ะ มันส์อยู่คนเดียว tongue.giftongue.giftongue.giftongue.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

เล่น GSกันที่ไหนครับ รบกวนแนะนำหน่อยนะครับ เบื่อGFเต็มทนแล้วกั๊กกันน่าเกลียดมาก

สวัสดีครับอาจารย์ผมเห็นทองขึ้นแบบนี้แล้วสบายจริงๆ ไม่ต้องคิดอะไรมากแค่ตามระบบต่อไปเสียดายรอบนี้เล่นน้อยไปหน่อยครับ !01

เล่น GSกันที่ไหนครับ รบกวนแนะนำหน่อยนะครับ เบื่อGFเต็มทนแล้วกั๊กกันน่าเกลียดมาก

อยากเล่นบ้างช่วยแนะนำด้วยครับ

อยากเล่นบ้างช่วยแนะนำด้วยครับ

สนใจเหมือนกันคะ แต่อยากได้ที่เล่นที่จริงใจ เพราะยังไม่ค่อยกล้าเล่น อยากเข้าไปศึกษาก่อน กลัวโดนบริษัทเอาเปรียบ กดดันเราให้เปิดสัญญาเยอะๆ ผิดทางคงหมดตัว

ชนแนวต้านที่สองของอาจารย์แล้ว 1282 ลุ้นต่อ 1287 ครับรอเปิด S ช่วงหลังสองทุ่มกำลังดี :lol:

ถูกแก้ไข โดย >---ราชาดอย--->

เข้าเปิด S ที่ 1282 ตามคำแนะนำแล้วค่ะอาจารย์ไว้ลุ้นต่อวันจันทร์จ้า !thk

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...