ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับ 1300 จะได้เห็นไหมลุ้นๆ เอาใจช่วยผมถือต่อตามระบบ !uu !01

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากคราบ ผมโดดตั้งแต่วันศุกร์ 128x ยังไม่รู้เลยจะเข้าอีกทีช่วงไหนดี

แบบว่าปอดอะคราบ

ขอบคุณอาจารณ์ปู่ค่ะเข้ามาอ่านทุกวันไม่เว้นวันหยุดราชการเลยค่ะ !_Rd

:lol: :lol: ขอบคุณค่ะคุณปู่ +1 เป็นกำลังใจค่ะ ขายไปเมื่อ :lol: วันศุกร์บางส่วนเก็บไว้ลุ้นต่อนิดหน่อยค่ะ :lol: :lol:

ขา GS ก็รวยตามระบบต่อไป 1300 สู้ๆถึงแม้ e-currency จะยังคงอัตราแลกเปลี่ยที่ 32 บาทก็ถือว่าโอเคครับฟันกำไรตามระบบไปอีกรอบขอบคุณมากครับ

สำหรับสิ่งดีๆที่มอบให้กับระบบที่สุดยอดเล่นตามแล้วไม่ผิดหวังว่างๆ จะไปจิบกาแฟคุยกับปู่พริ่งถึงบ้านสักครั้ง !01

ขอบคุณครับอ.ปู่ พักเที่ยงมานั่งลุ้น 1300 กันต่อครับอย่าลืมทานข้าวกันนะครับ !uu !53

กด+ให้ไม่ได้ค่ะยังไม่ใช้สิทธิ์เลยโควตาเต็มได้งายยย ขอขอบคุณแทนนะค่ะสำหรับข้อมูลทกวัน :wub: :wub: :wub:

ลองเทสระบบดูแล้ว ถ้า แท่งที่ผ่านมา(ไม่ใช่แท่งปัจจุบันนะ) ไม่เปลี่ยนสีไปมาได้ ลองบวกลบกำไรดูจากเดือน มี.ค. มา กำไรประมาณ 250$ บวก-ลบ นิดหน่อย ดีกว่าเล่นเอง 100% (สำหรับผมนะครับ เพราะผมความสามารถต่ำ :blush: ) แต่มีปัญหาอยู่ว่าผมสังเกตุจากกราฟรายนาทีซึ่งมาสามารถเปลี่ยนสีของแท่งที่แล้วได้ ถ้าผมอยากทำให้มันนิ่งผมต้องใช้ Metastock รึเปล่าครับหรือว่าถ้าใช้กับกราฟรายวันและรายอาทิตย์จะเสถียร(เห็นดูจากโลโก้ของระบบเขียนว่า Daily&Weekly) รบกวนสอบถามด้วยครับ

ขอบพระคุณคุณพริ้งอย่างสูง :D

ถูกแก้ไข โดย chakapun

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...