ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

คุณซีคะ !thk

ราคามาแล้วจริงๆ !57 ตามโดจิ และตามมุมมองส่วนตัวค่ะ แต่บาทอ่่อนอ่ะ คิดว่ายังซื้อกลับไม่ได้ ...งั้นต้องรอต่อไปให้ลงให้สุดๆไปเลย เท่าไรดีคะ แถวๆ38.2 % 50% แถวๆ 1452 1444 น่าจะรอลุ้นพอได้ใหมคะ..

เอ้.. แต่พอประกาศราคา ซื้อได้นี่ หุหุ จำราคาขายของตัวเองผิดไปค่ะ แต่รอตามที่คิดไว้ดีกว่าเพราะดูแล้วน่าจะลงต่อได้ ตาม ma & indicator

คิดอีกที ..เอางัยดี บาทอ่อนหรือจะขายเพิ่มอีก !034

ถูกแก้ไข โดย moddang..

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีเฮียซี คุณมดแดง และเพื่อนๆทุกคนครับ :lol:

ขอบคุณครับ ขอให้ทุกคนมีความสุขในวันปีใหม่ไทยนะครับ :lol:

พี่c ธุจ้า ขอให้พี่และครอบครัวมีความสุข

มดแดงและเพื่อนๆทุกคนมีความสุขนะ :wub:

สงกรานแล้วขอให้ รวยๆและมีความสุขกันทุกคน

ขอความร่วมมือพวกเรา เรียก พี่c คุณC อาc น้าC ลุงc

หรือถ้าคิดท่านมีอวุโสมากกว่าจะเรียกว่า น้องc ก็คงได้ (ใช่มั๊ยพี่)

ขอให้เลือกเรียกได้ตามอัธยาศัย

...โปรดงด อย่าเรียกว่า อาจารย์...พี่C เค้าขอมา อย่าเรียกเค้าว่าอาจารย์อีกนะย้ำอีกครั้ง :P

ถูกแก้ไข โดย ginger

สวัสดีเฮียซี คุณมดแดง และเพื่อนๆทุกคนครับ :lol:

ขอบคุณครับ ขอให้ทุกคนมีความสุขในวันปีใหม่ไทยนะครับ :lol:

ขอบคุณค่ะ

เช่นกันนะค่ะและ โอกาสนี้ ขอให้คุณซีซ่าและเพื่อนๆทุกท่านมีความสุขเนื่องในเทศกาลปีใหม่ไทยค่ะ

:D http://www.youtube.com/watch?v=OUqJqE2dOJc&feature=related

:lol: http://www.youtube.com/watch?v=TWZmLulis9M&feature=related

สวัสดีปีใหม่ไทยสงกานต์ให้สนุกเย็นฉ่ำชื่นใจขอให้อาจารย์ซีอาจารย์มดแดงมีความสุขรื่นเริงบันเทิงใจทุกทิวาราตรีกาลด้วยรักและนับถือจากใจ :wub:

คุณ ซี ปายไหนน๊า

ออกมาให้เพื่อนๆ รดน้ำ- ขอพรหน่อยนะคะ ในฐานะผู้อาวุโสก็ได้มั๊งคะ มิช่ายอาจารย์ :lol:

ขอล่วงหน้าเลย.. เดี๋ยวพรุ่งนี้ไม่ค่อยอยู่กันค่ะ

คุณ godron อย่าเรียกอย่างนั้น ไม่ดีๆค่ะ

ขนาดอาจารย์ซี อุ้ย.. เขียนไปแล้วนะคะ เก่งขนาดนั้นยังไม่ยอมรับเป็นอาจารย์ ขอเป็น ลุง เป็นอา เป็นพี่ เป็นเพื่อน อิอิ ..

และเป็นน้องได้เปล่า..อิอิ !32 จารย์ สนุกๆ คลายเครียดวันสงกรานต์นะคะ !065

สวัสดีปีใหม่ไทยค่ะ อาจารย์ซีและเพื่อนๆทุกคน

ขอให้ Happyนะคะ ลงทุนก็ขอให้ได้กำไร เฮงๆ รวยๆ สุขภาพแข็งแรงค่ะ

สวัสดีปีใหม่ไทย ครับ พี่ซี ( คุณ ginger กล่าว่า พี่ซี ขอมา ก็แก้ไขให้ครับ )

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

มาร่วมรดน้ำดำห้ว อ.ซี ด้วยคนนะคะ :D

ขอให้อ.ซี คุณมดแดง และเพื่อนๆทุกท่าน มีความสุข สดชื่น สมหวัง ตลอดเทศกาลและตลอดไปคะ

สวัสดีปีใหม่ไทยครับ เฮียซี และคุณมดแดง เที่ยวสงกรานต์ให้สนุก และปลอดภัยนะครับ

ขอบคุณครับสำหรับบทวิเคราะห์และแนวทางดีๆ ครับ

เนื่องในโอการ วันปีใหม่ไทย...

ขอให้ทุก ๆ ท่านมีแ่ต่ความสุข คิดเงินให้ได้เงิน คิดทองให้ได้ทอง

ถูกแก้ไข โดย VikingsX

พี่c ธุจ้า ขอให้พี่และครอบครัวมีความสุข

มดแดงและเพื่อนๆทุกคนมีความสุขนะ :wub:

สงกรานแล้วขอให้ รวยๆและมีความสุขกันทุกคน

ขอความร่วมมือพวกเรา เรียก พี่c คุณC อาc น้าC ลุงc

หรือถ้าคิดท่านมีอวุโสมากกว่าจะเรียกว่า น้องc ก็คงได้ (ใช่มั๊ยพี่)

ขอให้เลือกเรียกได้ตามอัธยาศัย

...โปรดงด อย่าเรียกว่า อาจารย์...พี่C เค้าขอมา อย่าเรียกเค้าว่าอาจารย์อีกนะ :P