ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

รบกวนถามอาจารย์ซีค่ะ คือว่า แบ่งเงินเป็นสองส่วน ส่วนแรกซื้อแท่ง ได้ 10 บาท 18550 ไม่ยอมขายก็กลายเป็นดอยแล้ว

ส่วนที่สองไว้เล่น gf แต่ตอนนี้รอเปิด l แต่ยังไม่กล้าเปิด เพราะเคยเล่นเสีย 3 ครั้งติดกัน เลยกลัวไปเลย แต่ก็ยังอยากเล่นอยู่

อยากถามอาจารย์ว่า มีแท่งแค่ 10 บาท จะจัดตามตารางของอาจารย์ได้มั้ยค่ะ ขอบคุณค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เพิ่งมาอ่านที่อาจารย์เขียน ติดดอย ไม่ขายทอง เงินก็หายไปตามมูลค่าทองที่ลดลงซิครับ

ซึ้งเลยค่ะ มีแท่ง 18550 อยู่ 10 บาท 19200 ตั้งนานก็ไม่ยอมขาย อยู่่ดอยเลย อยากร้องไห้

รบกวนถามอาจารย์ซีค่ะ คือว่า แบ่งเงินเป็นสองส่วน ส่วนแรกซื้อแท่ง ได้ 10 บาท 18550 ไม่ยอมขายก็กลายเป็นดอยแล้ว

ส่วนที่สองไว้เล่น gf แต่ตอนนี้รอเปิด l แต่ยังไม่กล้าเปิด เพราะเคยเล่นเสีย 3 ครั้งติดกัน เลยกลัวไปเลย แต่ก็ยังอยากเล่นอยู่

อยากถามอาจารย์ว่า มีแท่งแค่ 10 บาท จะจัดตามตารางของอาจารย์ได้มั้ยค่ะ ขอบคุณค่ะ

หุ หุ เจอคำถามแบบนี้ จะให้ตอบว่างัยดี

เอาแบบนี้ก็แล้วกันครับ ถ้าเป็นก้อนละ 5 บาท 2 ก้อน ได้ครับ

ตั้งราคาใหม่ที่ 18850 1 ก้อน อีกก้อน 18250 บาท ครับ ตอนนี้แนวโน้มลง

ถ้าทำใจได้ ขายไปเลยก้อน 18250 แล้วรอซื้อกลับที่ราคาต่ำกว่าที่ขาย

อีกก้อน รอขายราคาสูงกว่า 18850 ก๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

ขอบคุณค่ะ ท่าน อ.ซี แนวคิด และ วิธีการ ของ ท่าน อ.ซี เยี่ยมสุด ๆ เลยค่ะ

!thk !10 !031 !gd

เอากราฟมาลงให้ดูครับ

แนวโน้มระยะสั้นครับ

แนวโน้มระยะกลางครับ

สั้นๆครับ

ดูตามกราฟ เช้าวันจันทร์ - วันอังคาร คงเด้งขึ้นไปหน่อย ก่อนที่จะลงแรงแล้วครับ

การเข้าเล่นช่วงนี้ควรเล่นให้เร็วครับ เพื่อความปลอดภัยกับเงินในกระเป๋าท่านครับ

แนวรับ แนวต้าน ตามที่พิมพ์ไว้ในกราฟครับ

ความเห็นส่วนตัว

ราคาเด้งขึ้นได้ประมาณ 1223 - 1125 ครับ จากนั้นออกแนว sideways ก่อนลงมาที่ 1196 1185 1177 1169 1162 ครับ ที่ราคา 1162 จะเป็นแนวรับสำคัญครับหลุดตรงนี้คงจบขาขึ้นรอบนี้ครับ

ทั้งหมดเดาตามกราฟ ผิดก็ด่ากราฟครับ

!01 ขอบคุณค๊าบบบบ รูปเล็กไปนิดคนอายุน้อยมองไม่เห็นค๊าบ 555+

em0009.gif ขอบคุณค๊าบบบบ รูปเล็กไปนิดคนอายุน้อยมองไม่เห็นค๊าบ 555+

em0009.gif ขอบคุณครับที่มาเตือนครับคุณเห็ดพิษ

ต่อไปคงเป็นหน้าที่ของรุ่นคุณแล้วครับ อายุมากขึ้นเรื่อยๆถึงเวลาผมก็คงต้องพักครับ em183.gif

ถูกแก้ไข โดย ccczaa

em0009.gif ขอบคุณครับที่มาเตือนครับคุณเห็ดพิษ

ต่อไปคงเป็นหน้าที่ของรุ่นคุณแล้วครับ อายุมากขึ้นเรื่อยๆถึงเวลาผมก็คงต้องพักครับ em183.gif

อ้าวงานเข้าดันไปแซว อาจารย์ซีซ่า 555+ ไม่เป็นไรคับ ยังเหลืออีกหลายคนที่ให้ผมลอกการบ้าน เอิ๊ก ๆ ๆ ขอบคุณอีกครั้งนะคับ !17

ปล...แอบ "งง" เส้นอะไรเยอะไปหมดสงสัยวันหลังต้องสั่งเกาเหลา อิอิ !54