ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

หนูได้ติดตามการโพสต์ของอาจารย์มาตลอดค่ะ แรกๆดูชื่อที่อาจารย์ใช้ ccczaa รู้สึกอยากติดตาม พออ่านที่อาจารย์โพสต์ก็รู้สึกประทับใจเพราะเวลาอาจารย์เขียนอาจารย์สอดแทรกความรู้ที่อยู่บนความเป็นจริงให้ หนูจำมั้นไว้เสมอว่ากราฟมีคนทำให้เราเล่นตามฉนั้นต้องระมัดระวังตามด้วย หนูไปสัมมนากับเวป ThaiGold จุดประสงค์หนึ่งคืออยากไปเจออาจารย์สักครั้ง อยากไหว้ขอบคุณ และได้เห็นตัวจริงอาจารย์หนูไม่ผิดหวังในภาพสมมุติที่หนูคิดไว้เลย หนูขอขอบคุณอาจารย์อย่างมากค่ะ และขอบุญกุศลต่างๆช่วยให้อาจารย์มีสุขภาพแข็งแรงค่ะ !thk !thk !thk

ุ้

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อาจารย์คะ...

หนังสือนาฬิกาชีวิตค่ะ...มดแดงมีหนังสือของอาจารย์สุทธิวัฒน์ คำภา เพื่่อนให้มาทั้งนั้น วันนี้ลองหาในเนตเล่นๆ ได้พบ pdf ไฟล์ดีทีเดียวคะ เลยนำมาฝากค่ะ

http://www.si.mahidol.ac.th/Th/division/shdp/admin/knowledges_files/5_27_1.pdf

ไม่ได้มาบ้าน THAIGOLD ซะนาน...พี่ซียังไม่หายป่วยเหรอคับ

แอบอ่านที่เขียนอย่างยาวสู้ ๆ นะพี่ซีคนยังต้องการความช่วยเหลืออีกเยอะ

และผมว่าหนังสือเล่มนี้อ่านยังไงก็อ่านไม่จบด้วยเพราะเนื้อหามันเยอะเหลือเกิน

ขอบคุณมาก ๆ นะคับ + หายเร็ว ๆ ด้วยเป็นห่วงคับ

คุณครูคิกคะ

มาแล้ว .. แวะไปที่ห้องอนุบาลที่นี่ด้วยนะคะ.. !uu เด๋วที่นี่มีรายการน้อยใจนะคะ หุ หุ !La !_Rd !_01 !033

ได้อ่านทีอ.ซีเขียนและขอขอบคุณอ.ซีและอาจารท่านอืนที่มีใจเอื้อเฟี้อทุกท่านครับ รีบหายใวๆนะครับสู้ๆ+1 :) :)

อ.ซิคร้า ผลตรวจออกมาเป็นอย่างไรบ้างคะ หมอแนะนำว่าไงบ้างคะ แฟนคลับทุกคนคงอยากทราบเหมือนกันด้วยความเป็นห่วงคร้า หมอให้ระวังอะไรบ้าง ขอให้ผลตรวจออกมาดีนะคร้า ช่วยบอกสมาชิกด้วยคร้า !031 !thk !01 !10

ขอให้หายป่วยไว ๆ นะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ !v@ !v@

:rolleyes: :lol: สวัสดีคะ อจ.ซี และทุกๆคนที่แวะมาเจอกัน :lol: ^_^ -_- ;)

กราฟราย 4 ชั่วโมง

อันนี้ระยะสั้นๆ หลังจากร่วงมาที่ประมาณ 1237 ช่วยกันดันกลับมาใน trend line ได้ใหม่โดยกลับมาปิดที่ราคาประมาณ 1246 กว่าๆ

ถือว่ามวยยก 4 อาการนักมวยยังดีทั้งคู่

ถ้าแดงชนะ

หลุด 1237 ลงมาให้มองแถวๆ 1230

แต่ถ้าคะแนนมากหน่อย ก็ 1222

ถ้าชนะขาดลอยก็ 1208 แต่คะแนนที่ 1208 กรรมการไม่น่าจะกดให้ในช่วงนี้ คงเป็นช่วงหน้าพร้อมกันที่ 1198 มากกว่า

ถ้าเขียวชนะ

กดให้ที่ 1255 ยังถือว่าคะแนนนี้ค่อนข้างได้มายากหน่อย

แต่ถ้ากดเพลิน คะแนนคงไปที่ 1258

แต่คงไม่เกิน 1266 ในช่วงนี้

กราฟรายวัน

กราฟรายวันตอนนี้จับได้ 2 รูป

รูปแรก H&S ยาสระผมคุณภาพดี ฟอร์มไหล่ขวาเสร็จ ราคาพลิกกลับจากหัว จากแถวๆ 1156 ไปได้ 1334 หรือ อาจถึง 1354

รูปสอง AB = CD อันนี้ขาลง จับได้สูงสุดที่ 1282 แล้วร่อนลงมาต่ำสุด 1152

สรุปดีกว่า

ช่วงนี้ทองแท่ง ผมพยายามแนะนำตัวเองให้นั่งมองดูราคายาสระผม ในรายวัน

ว่าถ้าผมรอขายยาสระผมที่ราคา 1340 ราคาแพงเกินจริงหรือเปล่า

ถ้ายาสระผมคุณภาพไม่ดี คงนั่งนับ ABCD รอเก็บคะแนนที่ 1160 ลงมาด้วยความใจเย็น

ออนไลด์ สวิงน่าสนใจ ในราย 4 ชั่วโมง

GF ดูเหมือนว่าความคมกริบของเงินบาทกำลังบาดมือผม คงหายาแดงรักษาแผลก่อน

ทั้งหมดเดาตามกราฟ ผิดก็ด่ากราฟครับ

ถูกแก้ไข โดย ccczaa