ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ตัวเลขรายงาน ออกมาแล้ว 1 รายงาน

U.S. private payrolls expand by 297,000 in December: ADP

ทองมีสิทธิ์ลงแน่ๆ ถ้าไม่มี ใคร มาช่วยดัน เพราะตัวเลขจ้างงาน ออกมาดี

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ฝากกดกราฟไม่ให้โงหัวขึ้นด้วยนะครับ

ผมได้เวลาดื่มแบร์น (เนมสิงห์ ) แล้วครับ 1350 มาโทร.มาบอกด้วย ครับบบบบบบ biggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

US$1,350 มา จะส่ง SMS ไปบอก เปิดเครื่องรอด้วยนะครับ

เมื่อครู่พิมพ์ตอบแล้ว แต่เวปล้ม พิมพ์ใหม่ก็แล้วกันครับ

ที่ถามว่าราคาจะลงได้เท่าไหร่ ตอบได้เลยว่าไม่มีใครทราบครับ

แล้วที่บอกว่าไม่ว่างไม่ได้ซื้อทอง ผมว่าคุณอาจจะโชคดีได้ราคาต่ำกว่านี้ครับ

เพราะกราฟยังลงไม่สุดครับ

ส่วนที่บอกว่ากำลังรอเล่นออนไลด์กับ GT ผมว่าต่อไปคุณคงประสบความสำเร็จในการเล่น + ลง ทุนครับ เพราะคุณรู้จักรอครับ การรอถือเป็นการฝึกวินัยการลงทุนอย่างหนึ่งครับ เมื่อคุณรู้จักรอ จิตใจของคุณที่สับสนก็จะสงบลงเมื่อคุณเล่นผิดทาง แล้วคุณก็จะมองเห็นโอกาสในการแก้ไขในสิ่งที่ลงทุนพลาดไปครับ ผมว่าคุณคงประสบผลสำเร็จในการลงทุนแน่นอนครับ

นักลงทุนเก่งๆหลายๆท่าน ไม่ประสบความสำเร็จในการลงทุนเพราะขาดจุดนี้หละครับ

ถ้าจะให้ผมพูดถึงเรื่องการลงทุนทอง ก่อนเล่นทองออนไลด์ พยายามเล่นทองแท่งให้ได้กำไรก่อนครับ ไม่ว่าทองจะขึ้นหรือลง เราต้องเล่นได้ตลอดครับ

พอเล่นทองแท่งชำนาญพอก็ค่อยๆ มาเล่นออนไลด์ครับ ยิ่งบริษัท GT เปิดโอกาสให้เล่นครั้งละ 1 บาท ผมว่ายิ่งดีครับ เล่นครั้งละ 1 บาทให้มีกำไรก่อนครับ

ใครจะว่ากระจอกก็ช่างเขาครับ ไม่ต้องไปสนใจครับ พอมีประสบการณ์ รู้เทคนิคการเล่น ค่อยๆเพิ่มจำนวนขึ้นไปครับ ยิ่งถ้าสามารถเล่นได้โดยเอากำไรจากการที่เล่นครั้งละ 1 บาทมาเล่น ถือว่าประสบความสำเร็จในการลงทุนเลยครับ

ขอเข้ามาทักทายและขอบคุณอาจารย์ ซี ด้วยครับ เห็นด้วยกับคำกล่าวของอาจารย์มาก

ไม่ต้องเล่นเยอะครับ แต่ของให้มีวินัยและทำกำไรอย่างต่อเนื่องก็ OK แล้ว

คิดว่าคงต้องตามอาจารย์ไปเล่นด้วยดีกว่า เล่นทีละ 1 บาทไม่เครียดจริงๆ และยังไงก็ยังเล่น

มากกว่าคุณเด็กขายของด้วย เห็นแกโพสต์ว่าเล่นไม้ละสลึง เลยต้องขออนุญาตพาดพึงสักหน่อย

ขอเข้ามาทักทายและขอบคุณอาจารย์ ซี ด้วยครับ เห็นด้วยกับคำกล่าวของอาจารย์มาก

ไม่ต้องเล่นเยอะครับ แต่ของให้มีวินัยและทำกำไรอย่างต่อเนื่องก็ OK แล้ว

คิดว่าคงต้องตามอาจารย์ไปเล่นด้วยดีกว่า เล่นทีละ 1 บาทไม่เครียดจริงๆ และยังไงก็ยังเล่น

มากกว่าคุณเด็กขายของด้วย เห็นแกโพสต์ว่าเล่นไม้ละสลึง เลยต้องขออนุญาตพาดพึงสักหน่อย

สวัสดีครับ พันตรีจิ้งจก แต่เด็กขายของว่า ได้แท่งละ 1 บาท มันต้องมีค่าบล็อคแหง่ๆ

ถ้าค่าบล็อคละ 100 บาท คุณพี่ ต้องให้ราคาทองตลาดโลก ขึ้นตั้ง US$20 ถึงจะมีกำไร

100 บาท ไหนจะมีค่าธรรมเนียม หรือเปล่า เฮียแบทแมน ยังไม่แถลงไข ต้องรอ

เกรงว่า จะเหลือน้อยมาก นิ

ไหนว่า1500 จะมา เข้าไปเมื่อวาน 20150 ทีเดียวห้าสิบบาท วันนี้เหลือ 19800 มือใหม่หัดเจ๊งซะแล้ว สงสัยจะมากลางปีหรืออาจไม่มาก็ได้เพราะเจ้ามือใหญ่เมกกาสั่งได้ดั่งใจ ฝั่งเอเซียตัวเล็กก้มหน้าขึ้นดอยต่อไป แต่ยังไงก็จะรอออออออออออออไม่ขายไม่คัทดำเนินตามพี่ใหญ่ในกระทู้นี่แหละ ทุ่มทีเดียวหมดทุนเลย :angry: :angry: :wacko:

ไหนว่า1500 จะมา เข้าไปเมื่อวาน 20150 ทีเดียวห้าสิบบาท วันนี้เหลือ 19800 มือใหม่หัดเจ๊งซะแล้ว สงสัยจะมากลางปีหรืออาจไม่มาก็ได้เพราะเจ้ามือใหญ่เมกกาสั่งได้ดั่งใจ ฝั่งเอเซียตัวเล็กก้มหน้าขึ้นดอยต่อไป แต่ยังไงก็จะรอออออออออออออไม่ขายไม่คัทดำเนินตามพี่ใหญ่ในกระทู้นี่แหละ ทุ่มทีเดียวหมดทุนเลย :angry: :angry: :wacko:

เป็นกำลังใจ นิ่งสงบ สยบ เคลื่อนไหว (น่า จะอยู่ดอย ไม่นาน มีเพื่อน เยอะครับ ) :)

พี่ๆ ขา . หนูจาไปสวดมนต์ให้มันลงมาให้พี่ๆ เก็บแล้วกันนะคะ (วันนี้คงไม่ไปไหนไกล....)

ราตรีสวัสดิ์ค่ะ

post-1438-074132400 1294237005.gif

ส่วนพี่ๆ ที่ดอยคงไม่นานหรอกคะ ลุงจิมแกยังมาไม่ถึงเลย 14/1/2011 . น้องเล็กเป็นกำลังใจให้นะคะ

พี่ๆ ขา . หนูจาไปสวดมนต์ให้มันลงมาให้พี่ๆ เก็บแล้วกันนะคะ (วันนี้คงไม่ไปไหนไกล....)

ราตรีสวัสดิ์ค่ะ

post-1438-074132400 1294237005.gif

ส่วนพี่ๆ ที่ดอยคงไม่นานหรอกคะ ลุงจิมแกยังมาไม่ถึงเลย 14/1/2011 . น้องเล็กเป็นกำลังใจให้นะคะ

ขอบคุณมากจ้ะน้องน้อย ลงมาเยอะๆเลยพี่ชอบจ้า

คุณพี่เด็กขายของขา คันมือจัง เอาซะหน่อยมั๊ย 136x

พี่นุช . เคาะประตูเรียกพี่เด็กขายของเร็ววววว .... !_10 !_10 !_10

ซึนามิลูก 2 กำลังมา (หนูจาปายนอนซาหน่อย . จาด้ายนอนมั้ยเนี่ย 55555)

ขอบคุณมากจ้ะน้องน้อย ลงมาเยอะๆเลยพี่ชอบจ้า

รอเก็บของพรุ่งนี้ด้วยครับ

เม้น...บนความกดดันของคนอื่น...

เข้าใจความรู้สึกเลย..

รอไม่นานเดี๋ยวก็ต้องมีวันของเรา..

คุณพี่เด็กขายของขา คันมือจัง เอาซะหน่อยมั๊ย 136x

รอหลังสี่ทุ่ม ขอดูประกาศอีกตัวหนึ่งก่อน มีสิทธิ์ ลงมาตามที่ อ.ซีซาร์ กล่าว

รอหลังสี่ทุ่ม ขอดูประกาศอีกตัวหนึ่งก่อน มีสิทธิ์ ลงมาตามที่ อ.ซีซาร์ กล่าว

อย่าลืมส่งสัญญาณด้วยเด้อ