ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อาจารย์คะ

กราฟหัวแข็งจังเลยค่ะ ไม่ยอมลงง่ายๆเลย ดูแล้วขึ้นมังคะ sto ไม่ยอมลง กลับตัดขึ้นอีกแระ rsi ก็แรง 71 แล้ว และดูที่แท่งเทียนแล้ว low ก็สูงขึ้น high ก็สูงขึ้นด้วย เขียนยังไม่เสร็จก็ไปต่ออีก แระ..เฮ้อ เสียดายจัง สงสัย golden cross แผลงฤิทธิ์แล้วค่ะ

ตอนนี้ 1390.10 ใกล้ high เดิม 1393 ( ใกล้จะผ่าน old resistant )

ถูกแก้ไข โดย moddang..

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อาจารย์ซีครับ

1390 แล้วครับดูเหมือนไม่ยอมลงด้วย

ขาเอสเอาไงดีครับ :(

1390.49 ไปแร้วครับอาจารย์ ย่อสะสมพลังเพื่อขึ้นต่อ แรงจริงๆ :blink:

อาจารย์ซีครับ

1390 แล้วครับดูเหมือนไม่ยอมลงด้วย

ขาเอสเอาไงดีครับ :(

ยังไม่ได้เปิดกราฟดูเลย พึ่งกลับมาเหมือนกัน

ตอนนี้คงไม่ต้องถามผมว่าเอางัยดีนะครับ

ช่วยส่งยาดม ยาหม่อง ยาหอม ให้ผมบ้างครับ ผมก็ขา S ครับ4519626a.gif

ตอนนี้ ผมกะลัง นึกถึง โฆษณาทางโทรทัศย์ ที่บอกว่าส่งขอความขอความช่วยเหลือให้พี่ชายหรือว่าน้องชายรอดพ้นจากอาการป่วย

โดยพิมพ์คำว่า ปาติหาน แบบสะกดผิด แล้วบอกว่าปาติหานมีจริงครับ

อาจาร์ยซีครับ ผมขอร่วมสวดมนต์ด้วยคนครับ !034

555+ พี่ซี...ผม พิมให้คนแรกเลย "ปาติหาน" เอิ๊ก ๆ ๆ

เทศกาลวาเลนไทน์ยังไม่จบอย่าเพิ่งนับศพคนโสด (เลียนแบบสงครามยังไม่จบ ฯ)

วันนี้ถือเป็นโชคดีของเด็กพ่อมดที่ไม่เปิดให้เล่นสองวัน ศุกร์ เสาร์ ไม่งั้นสงสัยหมูหมดเล้าไปตั้งรอบ

before Hongkong Close ตั้งแต่เมื่อเช้าแล้วคับ พรุ่งนี้คงได้ปรับกลยุทธ์อีกรอบ ว่าแต่เดือนกุมภา

ยังเหลืออีกตั้งครึ่งเดือนอะไรก็เกิดขึ้นได้รึป่าวคับ อิอิ

อาจาร์ยซีครับ ผมขอร่วมสวดมนต์ด้วยคนครับ 1b38f9e2.gif

คงไม่ต้องสวดมนต์ครับ

4d6161fd.gif ผมเชื่อว่า ปาติหานมีจริงครับ ขอปลอบใจตัวเองหน่อยครับ

555+ พี่ซี...ผม พิมให้คนแรกเลย "ปาติหาน" เอิ๊ก ๆ ๆ

เทศกาลวาเลนไทน์ยังไม่จบอย่าเพิ่งนับศพคนโสด (เลียนแบบสงครามยังไม่จบ ฯ)

วันนี้ถือเป็นโชคดีของเด็กพ่อมดที่ไม่เปิดให้เล่นสองวัน ศุกร์ เสาร์ ไม่งั้นสงสัยหมูหมดเล้าไปตั้งรอบ

before Hongkong Close ตั้งแต่เมื่อเช้าแล้วคับ พรุ่งนี้คงได้ปรับกลยุทธ์อีกรอบ ว่าแต่เดือนกุมภา

ยังเหลืออีกตั้งครึ่งเดือนอะไรก็เกิดขึ้นได้รึป่าวคับ อิอิ

อ้าว เห็ดพิษ ตอนนี้กะลังปลอบใจตัวเองนะ

ขาใหญ่ๆ เล่นแบบนี้...........พลิกตำราไม่ทันเหมือนกัน...นะ

แต่เชื่อว่า ร่วงงงงงงงงงง....รู้จักหรือเปล่าครับ คำนี้.......

ราคาไม่ลง เลิกอ่านตามกราฟ 7 วัน ปิดคอม 7 คืน laugh.giflaugh.giflaugh.giflaugh.giflaugh.gif

อ้าว เห็ดพิษ ตอนนี้กะลังปลอบใจตัวเองนะ

ขาใหญ่ๆ เล่นแบบนี้...........พลิกตำราไม่ทันเหมือนกัน...นะ

แต่เชื่อว่า ร่วงงงงงงงงงง....รู้จักหรือเปล่าครับ คำนี้.......

ราคาไม่ลง เลิกอ่านตามกราฟ 7 วัน ปิดคอม 7 คืน laugh.giflaugh.giflaugh.giflaugh.giflaugh.gif

อยากจะปิดเหมือนกันคับ 7 วัน 7 คืน แต่ยังเตรียมสไลด์ไม่ถึงไหนเลยกลางวันต้องทำงาน + เลี้ยงลูก กลางคืนก็เป็นนกฮูกเตรียมสไลด์ 555+

ถ้าส่องไฟดูจากเส้นที่กดไว้ผมว่ายังไม่พ้นเขต Red Zone 78.6 FB.FN ยังคิดว่าเป็นการเล่นสวนทางของขาใหญ่เพราะ volume ก็ยังไม่ Confirm การขึ้นครั้งนี้

แต่อะไรก็ไม่แน่...อาจจะขึ้นเลยก็ได้เนอะ พี่ซี อิอิ (ภาวนาว่าอย่าขึ้นเยอะละกัน...เด๋ววันจันทร์วิ่งตามไม่ทัน ถนัดนักเป็น "ชาวไล่" เนี่ย เอิ๊ก ๆ ๆ

ปล...โพสเสร็จปุ๊บร่วงเชียวปอดนี่หว่าน้องทอง 555+

ถูกแก้ไข โดย kikkapu

อยากจะปิดเหมือนกันคับ 7 วัน 7 คืน แต่ยังเตรียมสไลด์ไม่ถึงไหนเลยกลางวันต้องทำงาน + เลี้ยงลูก กลางคืนก็เป็นนกฮูกเตรียมสไลด์ 555+

ถ้าส่องไฟดูจากเส้นที่กดไว้ผมว่ายังไม่พ้นเขต Red Zone 78.6 FB.FN ยังคิดว่าเป็นการเล่นสวนทางของขาใหญ่เพราะ volume ก็ยังไม่ Confirm การขึ้นครั้งนี้

แต่อะไรก็ไม่แน่...อาจจะขึ้นเลยก็ได้เนอะ พี่ซี อิอิ (ภาวนาว่าอย่าขึ้นเยอะละกัน...เด๋ววันจันทร์วิ่งตามไม่ทัน ถนัดนักเป็น "ชาวไล่" เนี่ย เอิ๊ก ๆ ๆ

ปล...โพสเสร็จปุ๊บร่วงเชียวปอดนี่หว่าน้องทอง 555+

เอาขึ้นไปซิ แน่จริง 1430 เลย จะ S อีก 555+

คงปิดคอมไม่ได้เหมือนกัน สไลด์ ยังแก้ไม่เสร็จเหมือนกัน..555+

คงไม่ต้องสวดมนต์ครับ

4d6161fd.gif ผมเชื่อว่า ปาติหานมีจริงครับ ขอปลอบใจตัวเองหน่อยครับ

สวัสดีค่ะ อาจารย์ซีซ่าร์ น้องรี ก็เชื่อร้อยเปอร์เซ็นต์ค่ะ ปาติหานมีจริง เมื่อเรามีความตั้งใจจริง เมื่อลงมือ S แล้ว ก็รอดูผลกันต่อไป...

ฟ้าเบื้องบนต้องช่วยเหลือคนดีดี แบบอาจารย์ซีซ่าร์ แน่นอนค่าาาา (ร่วมตัวเองด้วย ฮุ ฮุ ) แทงต่ำหมดหน้าตักไปแล้ว !La !La

ฝันดีค่ะอาจารย์ ปล.กรุณาอย่างปิดคอมฯ เลยค่ะ เดี๋ยวน้องๆ ขา S จะเสี่ยวกว่าเดิม !_cd !_cd

ขอเดาว่าวันนี้ทองจะปิดที่ 1387.xx อ้าวไม่ใช่กระทู้ POG นี่นา อิอิ(+ตลาดปิดแล้วด้วย)

ไปนอนแล้วนะพี่ซี บ๊าย บาย พรุ่งนี้ต้องเปิดร้านให้ทัน 7.00 ง่วงสุด ๆ !37

ราตรีสวัสดิ์ เอ๊ย อรุณสวัสดิ์คับ 555+ !01