ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เดี๋ยวเรือดำน้ำก็โผล่คืนนี้ลุ้นขึ้นสุดก็ต้องลงสุดเหมียนกันเอาใจขาเอสสุดฯ :P

ติด s ที่ 1390 ตั้ง 3 ไม้อ่ะ เห็นราคาจาเป็นลม B)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไม่แน่ คืนนี้อาจลงแรง เพราะวันก่อน กองทุนซื้อเข้าที่ 1390+ ประมาณ 4 ตันกว่า

ดูวันนี้ ลากขึ้นมาทั้งวัน จน 1426

แต่หากกองทุน เทขายแล้วทุบ ลงมาหละ (เพื่อรอซื้อของถูก)

อารายจะเกิด ขอเตือน ! ยังไงระวังหน่อยครับใครคิดจะ L

(เคยโดนมาเยอะแล้วแบบนี้)

กองทุนซื้อวันก่อน ปกติจะปล่อยให้ขึ้นจนสุดก่อนนะครับ ถึงจะปล่อยของ น่าจะคืนวันจันทร์ อ่ะถึงปล่อยของ B)

ถูกแก้ไข โดย news

รอ F-16 มารับครับคนติดดอยครับ GF 20700 อยู่ 6ก้อน

แท่ง อีก 20500 อีก 8 แท่ง

ได้แต่ รอ และก็เติมเงิน !Hot

ขอทางลงด้วยครับบ... !21

ขอให้ทุกท่านระวังการลงทุน ยังมีโอกาสที่ทองจะลงมาที่ 19500 อีกรอบ นะครับ ระวังด้วยครับทุกท่าน B)

โหหหหหหหหหห ทั้งหมดคือการเดาครับ

เดาตามกราฟ ผิดก็ด่ากราฟครับ ราคาจะขึ้นหรือลงไม่มีใครทราบครับ

ถ้าทราบ ผมรวยไปแล้วครับ

สวัสดีค่ะ อาจารย์ซีซ่าร์ ทุกวันนี้อาจารย์ทราบอะไรก็บอกต่อน้องตลอดค่ะ แบบนี้ ถ้าทราบ อาจารย์รวย น้องๆ น่าตาดีที่อ่านตาม ก็รวยตามอาจารย์ไปพร้อมพร้อมกันค่า :lol: !thk

สวัสดีค่ะ อาจารย์ ccczaa.....

เมื่อคืนไม่ได้อยู่ลุ้นกราฟค่ะ ไม่ไหวค่ะ ง่วงค่ะ

วันนี้.. วันที่ 19 มีนาคม.. เป็นวันดีและเป็น วันพระ ด้วย เลยย่องมาแต่เช้าค่ะ

น่าจะใช่นะ.... ไปแอบรู้มา หวังว่าคงไม่หน้าแตกกก

ขอให้อาจารย์ซี (ซ่า)..โชคดี..ในวันเกิด

สิ่งประเสริฐ..สิ่งใด..ตั้งใจไว้

ขอให้สม..ปรารถนา..ทุกคราไป

ขอให้จิต..แจ่มใส..ทุกวันคืน

จงร่ำรวย..เงินทอง..พร้อมยศศักดิ์

มีคนรัก..มากมาย..นับพันหมื่น

คิดสิ่งใด..สดใส..และราบรื่น

อายุยืน..สุขะ..พละเทอญ....

ไปเลือกมาเห็นน่ารักมากๆ ชอบมาก เลยงกอ่ะ เอามา 2 คลิปเลย

ฝากคุณพ่อคลิปนึง .... อีกคลิปฝากให้คุณลูกนำมาให้คุณพ่อค่ะ

443081fwtx95sy3b.gif443081fwtx95sy3b.gif443081fwtx95sy3b.gif443081fwtx95sy3b.gif443081fwtx95sy3b.gif

ถ้าเป็นวันเกิด อ.ซี

ขอร่วม อวยพร ด้วยคน

ขอให้มี สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง

สมหวังในสิ่งที่ปราถนาทุกประการ

HAPPY BIRTHDAY

:D

ขอให้มี สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง

สมหวังในสิ่งที่ปราถนาทุกประการ

HAPPY BIRTHDAY ด้วยค่ะอาจารย์ซี สุขภาพแข็งแรง ๆๆๆๆๆ ร่ำรวยเงินทอง นะคะ

สุขสันต์วันเกิดด้วยคนค่ะ ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรงทั้งครอบครัวเลยค่ะ :rolleyes:

สวัสดีค่ะ อาจารย์ ccczaa.....

เมื่อคืนไม่ได้อยู่ลุ้นกราฟค่ะ ไม่ไหวค่ะ ง่วงค่ะ

วันนี้.. วันที่ 19 มีนาคม.. เป็นวันดีและเป็น วันพระ ด้วย เลยย่องมาแต่เช้าค่ะ

น่าจะใช่นะ.... ไปแอบรู้มา หวังว่าคงไม่หน้าแตกกก

สุขสันต์วันเกิดอีกรอบค่ะ....

ขอให้อาจารย์ซี (ซ่า)..โชคดี..ในวันเกิด

สิ่งประเสริฐ..สิ่งใด..ตั้งใจไว้

ขอให้สม..ปรารถนา..ทุกคราไป

ขอให้จิต..แจ่มใส..ทุกวันคืน

จงร่ำรวย..เงินทอง..พร้อมยศศักดิ์

มีคนรัก..มากมาย..นับพันหมื่น

คิดสิ่งใด..สดใส..และราบรื่น

อายุยืน..สุขะ..พละเทอญ....

ขอบคุณครับคุณมดแดง

แก่ไปอีก 1 ปีแล้วซิ 555+

ขอบคุณครับคุณtreasure

ไม่รู้จะบอกว่างัยขอให้ลงทุนได้กำไรทุกวันนะครับ

ถูกแก้ไข โดย ccczaa

HAPPY BIRTHDAY ด้วยค่ะอาจารย์ซี สุขภาพแข็งแรง ๆๆๆๆๆ ร่ำรวยเงินทอง นะคะ

ขอบคุณครับคุณgoldgold

สุขภาพแข็งแรงๆๆๆๆๆ ร่ำรวยเงินทอง เช่นกันครับ

สุขสันต์วันเกิดด้วยคนค่ะ ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรงทั้งครอบครัวเลยค่ะ :rolleyes:

ขอบคุณครับคุณป้ามา 555+

คิดถึงมากครับ แต่คำอวยพรเปลี่ยนเป็นแบร์นได้หรือเปล่าครับ