ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เสียดายไม่ได้เปิดเอสเพิ่มกลัววิ่งไปเติมเงินถ้าตามรูปแบบกราฟมาละก๊อลงมาจริงฯก็มีเฮหลุดดอยอ่างจะได้ตั้งสติเรียนรู้ให้ทันไม่เข้าแบบเอาอารมณ์เป็นใหญ่ความเสียหายจะได้เพราลงเรียกว่าโลภมากลาภหายประมาณนั้นพอปิดเอลปุ๊ปขึ้นทันทีเปิดเอสก็ขึ้นไม่หยุดเซ็งจริงฯ :mad:

หลายๆๆคนหมดตัวก็เพราะอารมณ์แบบนี้นะครับ ควรระวังให้ดีนะครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เห็นด้วยกับอาจารย์ และสนับสนุนเต็มที่เลยครับ 1396

ขอบคุณครับ อาจารย์ ที่อุตส่าห์เสียเวลามาช่วยลูกนก ลูกกา ตาดำๆ

เพราะถ้าอาจารย์ฟันธงว่า ลง ไม่เคยพลาดครับ

เสียดายทีอยู่หน้าจอแต่ไม่ได้ซื้อ 1390 เมื่อวาน บาทก็แข็ง

วันนี้ขึ้นเอา ขึ้นเอา ทำเอาคนเล่น spot ต้องคัทลอสหลายคน

เวลาลงก็มักไม่ค่อยอยู่หน้าจอ

ถูกแก้ไข โดย angelz

เห็นด้วยกับอาจารย์ และสนับสนุนเต็มที่เลยครับ 1396

ขอบคุณครับ อาจารย์ ที่อุตส่าห์เสียเวลามาช่วยลูกนก ลูกกา ตาดำๆ

เพราะถ้าอาจารย์ฟันธงว่า ลง ไม่เคยพลาดครับ

โหหหหหหหหหห ทั้งหมดคือการเดาครับ

เดาตามกราฟ ผิดก็ด่ากราฟครับ ราคาจะขึ้นหรือลงไม่มีใครทราบครับ

ถ้าทราบ ผมรวยไปแล้วครับ

ขอชาวเอสช่วยส่งใจให้วันนี้กองทุนเทกระจายหลังจากลากมากำไรเป็น100USขึ้นไปแล้วภาวะภัยพิบัติญี่ปุ่นยังร้ายแรงสถาณการณ์ยังน่ากลัวส่วนตัวในความคิดถ้ามีทองก็ต้องขายทิ้งนำมาซื้อซ่อมแซมบ้านคงจะไม่มีใจกอดทองเอาไว้นานถ้าไม่มีเงินใช้จ่ายจริงไม๊คะคิดว่าคงจะเห็นขึ้นเพื่อทุบต่อแน่เลย ;)

แต่ผมเห็นแตกต่างนะครับอาจารย์ ผมว่าครั้งนี้ขึ้นจริงนะ (ตอนนี้ 1,418กว่าๆแระ ไม่รู้จะอยู่หรือไป !_cd)

สงสัยนิดนึงครับที่บอกว่า "เมื่อมาดู A(12 26 9)" มันคืออะไรหรือครับ

เดาว่า ยืนเหนือ 1419 เมือตลาดปิดครับ

เดี๋ยวเรือดำน้ำก็โผล่คืนนี้ลุ้นขึ้นสุดก็ต้องลงสุดเหมียนกันเอาใจขาเอสสุดฯ :P

เชียร์ขึ้นค่ะ หางหรือหัวมังกรก็ดูม่ายออก เดาอย่างเดียว...stochatic ขึ้นสุดๆ โหขึ้นตั้งแต่เวลานี้เลย เอางัยดีคะเนี่ย รอบดึกจะเทไหมคะ

ถูกแก้ไข โดย moddang..

ปิดเขียวในราย 4 ชม มาตลอดเลย เขียวแท่งยาวในรายวันด้วยอ่ะ

ดูกราฟไม่เป็น แต่คิดว่าขึ้นแล้วเช่นกัน เพราะลงแรงพอควร เบรคหลายต้านแล้ว

sto รายวันก็ลงสุดๆแล้ว และมักจะขึ้นตามที่ไปอบรมมา

ถึงย่อก็แค่พักเหนื่อยนิดหน่อย

ถูกแก้ไข โดย angelz

เดี๋ยวเรือดำน้ำก็โผล่คืนนี้ลุ้นขึ้นสุดก็ต้องลงสุดเหมียนกันเอาใจขาเอสสุดฯ :P

ลงสุดๆก็ดีเลย อุตส่าห์ถอนเงินฝากประจำออกมาก่อนกำหนด โดยไม่เอาดอกเบี้ยเลยตั้งสี่หมื่น ทั้งที่จะครบ due แล้ว

อยากให้ลงมารับก่อนเที่ยงคืน พรุ่งนี้จะไปอยู่ที่เดิมก็ไม่ว่า อิอิ

ไม่แน่ คืนนี้อาจลงแรง เพราะวันก่อน กองทุนซื้อเข้าที่ 1390+ ประมาณ 4 ตันกว่า

ดูวันนี้ ลากขึ้นมาทั้งวัน จน 1426

แต่หากกองทุน เทขายแล้วทุบ ลงมาหละ (เพื่อรอซื้อของถูก)

อารายจะเกิด ขอเตือน ! ยังไงระวังหน่อยครับใครคิดจะ L

(เคยโดนมาเยอะแล้วแบบนี้)

สวัสดีคะ....อ.ซี....

น้องทองมันจะลงมาให้เก็บไหมคะ อิอิ....

พลาดเป้ามา 2 ครั้งแล้ว ไม่ได้ซื้อตรง 20030 (แต่บอกคุณสามีซื้อแท่งไว้)55555

สรุปแล้ว ขอเช็คหน่อยว่า กกน. กับขาสั้น ใส่ได้ไหมคะ!54

หรือว่า เจ๊แว่นพลาดเป้าอีก กร๊ากกกกกก!53