ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีคะ เฮียกัมพล ต้องขอโทษเฮียและทุกๆท่านก่อนนะคะ ที่ข้อความนี้จะเป็นที่รกเนื้อที่และก่อเกิดความรำคาญต่อทุกท่าน...ก่อนอื่นต้องขอบอกว่า ในนามSodamint หรือ Soda เป็นบุคคลคนเดียวกันนะคะ.. แต่ที่ต้องใช้ล็อคอินเข้ามาใหม่ สาเหตุเพราะล้อคอินเก่า ได้ถูกบล้อคโดยผู้ดูแลระบบ ซึ่งตรงนี้โซดาเอง กำลังงง และทบทวนอยู่ว่า ตัวโซดาเองได้กระทำการอันใดที่ก่อเกิดความมิดีต่อเวปบอร์ดแห่งนี้ ตัวโซดาเองขอความกระจ่างด้วยคะ ขอบพระคุณเฮียกัมพล มา ณ ที่นี้คะ :D :D :D :D

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีคะ เฮียกัมพล ต้องขอโทษเฮียและทุกๆท่านก่อนนะคะ ที่ข้อความนี้จะเป็นที่รกเนื้อที่และก่อเกิดความรำคาญต่อทุกท่าน...ก่อนอื่นต้องขอบอกว่า ในนามSodamint หรือ Soda เป็นบุคคลคนเดียวกันนะคะ.. แต่ที่ต้องใช้ล็อคอินเข้ามาใหม่ สาเหตุเพราะล้อคอินเก่า ได้ถูกบล้อคโดยผู้ดูแลระบบ ซึ่งตรงนี้โซดาเอง กำลังงง และทบทวนอยู่ว่า ตัวโซดาเองได้กระทำการอันใดที่ก่อเกิดความมิดีต่อเวปบอร์ดแห่งนี้ ตัวโซดาเองขอความกระจ่างด้วยคะ ขอบพระคุณเฮียกัมพล มา ณ ที่นี้คะ :D :D :D :D

สอบถาม admin ทั้ง 3 ท่านแล้ว ไม่มีใครทำอะไรนะครับ

เดี๋ยวหาวิธีแก้ให้อยู่ ผมก็ไม่เคยบล็อคใครซะที

สอบถาม admin ทั้ง 3 ท่านแล้ว ไม่มีใครทำอะไรนะครับ

เดี๋ยวหาวิธีแก้ให้อยู่ ผมก็ไม่เคยบล็อคใครซะที

1297227396_0.18150700.jpg.... ขอบพระคุณท่านเป็นอย่างสูงคะ ที่ให้ความกระจ่าง biggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

คุณโซดา โดนระบบตรวจจับว่าเป็นสแปมเมอร์ ไม่รู้ว่า มันเข้าไปได้ยังไงนะครับ

แต่แก้ให้เรียบร้อยแล้วครับ

ความเห็นส่วนตัว ด่านสำคัญอยู่ตรงหน้า ก็ต้องเดาว่า วันนี้ สงสัยไม่ไปไหน น่ามีการถอยไปตั้งหลักแถว 1358-1354 ทดสอบฐานที่มั่นก่อน

สรุป แนวรับ 1358* 1354 1350 แนวต้าน 1367* 1381

คำแนะนำ ถึงเป้าแล้ว ทำกำไรออกไปบ้าง ถือไว้ลุ้นด่าน เสริมความภูมิใจนิดหน่อยก็พอ

ขอบคุณครับ ใกล้เป้าเที่ยวนี้จะขอโดดออกบ้างบางส่วนครับ(ถ้าแปะไม่กั๊กมากเกินไป)

ขอบคุณมากคับอาจารย์กำพลสำหรับข่าวสารและความรู้

ชอบคุณโซดา ตลกดี

1297227396_0.18150700.jpg.... ขอบพระคุณท่านเป็นอย่างสูงคะ ที่ให้ความกระจ่าง biggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

คุณโซดาหายตกใจแล้วสิคะ :D สงสัยท่องโลกไซเบอร์เยอะเลยติดเชื้อ :D แซวเล่นๆคะ เห็นคุณโซดาเป็นคนอารมณ์ดี พอมีปัญหาเลยแอบๆมาดูคะ :P

คุณโซดาหายตกใจแล้วสิคะ :D สงสัยท่องโลกไซเบอร์เยอะเลยติดเชื้อ :D แซวเล่นๆคะ เห็นคุณโซดาเป็นคนอารมณ์ดี พอมีปัญหาเลยแอบๆมาดูคะ :P

5555555 ดีนะคะ ที่เฮียกัมพลท่านมาให้ความกระจ่างก่อนคะ มะง้านน๊า โซดาจะไปติดต่อ คุณหมอทำขวัญ มาเรียกขวัญ แร้วววววววววววววว biggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif555 ยิ้มเข้าไว้คะ หัวใจมีสุขbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

คุณโซดา โดนระบบตรวจจับว่าเป็นสแปมเมอร์ ไม่รู้ว่า มันเข้าไปได้ยังไงนะครับ

แต่แก้ให้เรียบร้อยแล้วครับ

การเป็นสแปมเมอร์เกิดขึ้นได้อย่างไรค่ะ แล้วทำไมอยู่ๆคุณโซดาถึงถูกบล็อคค่ะ :wacko: