ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

1766 เหรียญแล้ว แผล็บเดียว ลากย้อนมา 60 เหรียญ Nymex มันเป็นคนเท แล้วมันก็เป็นคนเก็บกลับจริงๆ

ให้ครบสูตร คงลากไปเส้น 38.2% (1782.59) นะครับ ทำขา 4 ลงต่อ หรือจะมองเป็นคลื่นเด้ง b ก็ได้เช่นกัน

ถ้าไป 1782 จริง แล้วก็ลงจริง ค่อยมาดูกันต่อนะครับว่า แนวเดิมแุถว 174x รับอยู่ หรือเปล่า ถ้ารับอยู่ ก็ตีตั๋วเดินทางต่อ happy.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับเฮีย ได้ข่าวแบบนี้ใจชืน นอนหลับฝันดี :rolleyes:

ขอบคุณค่ะ อาจารย์ เดี๋ยวนี้มีรอบดึกด้วย คืนนี้มดแดงได้ 40$ นับว่าพัฒนาการดูกราฟได้พอควร ขอชมตัวเองหน่อย และขอบคุณอาจารย์กัมพลและท่านผู้ที่ให้ความรู้หลายๆท่าน มาณที่นี้ด้วยค่ะ

เพื่อความไม่ประมาท กำไรแล้วพอค่ะสำหรับวันนี้

ขอบคุณเฮียกัมมากๆนะคะ วันนี้กำไร รักเฮียที่สุด :wub: :wub: :wub:

เห็นราคา 25170 ไม่กล้ากดขาย วิ่งแรงเชียว กลัวกดขายหมู เสียดาย มาฟื้นตอนใกล้เที่ยงคืนหมดเวลาซะก่อน หักหัวลงแล้ว ไหน ๆ ก็ไหน ๆ ลุ้น 1782 ละกัน เผื่อมา หรือ 1742* รับอยู่ จะได้ติดรถต่อไปเลย แบบไม่ตีตั๋ว

ขอบคุณค่ะเฮีย สำหรับอาหารมื้อ breakfast ออเดิร์ฟ lunch dinnner cocktail และข้าวต้มรอบดึก ก่อนส่งเข้านอน กราฟ update เพียบเลย วันนี้เป็นวันที่ตามดูกราฟเฮียไม่ทันเลย

เพลงนี้จากพวกเราไทยโกลด์ มอบให้เฮียค่ะ

http://www.youtube.com/watch?v=80hj_Zr700Y&feature=player_detailpage

• ฉันเคยเกือบ พลาดสิ่งที่ดีที่สุด ในชีวิต หากในวันที่ฉันล้มอยู่ ไม่มีหนึ่งใจของเธอ
  • ฝันคงจบ หลายสิ่งที่ดีคงหมด ทางได้เจอ หนึ่งกำลังใจที่ยิ่งใหญ่ ไม่ลืมได้เลย
  • ขอบคุณที่รักกัน ขอบคุณทุกครั้งที่คอยกอดฉัน ในวันที่ปัญหา ถาโถมเข้ามาใส่

จะตอบแทนความรัก ที่ฉันได้จากเธออย่างไร ก็รู้ดีว่าไม่พอ แต่ขอทำให้ดีที่สุด
  • สักวันหนึ่ง ฉันอาจต้องล้มลงอีก ใครจะรู้ แต่ถ้าเธอไปด้วยกันอยู่ ก็ไม่หวั่นกลัวเท่าไร

เรื่องบางอย่าง ฉันอาจได้เคยพูดบอก เธอออกไป แต่อีกมุมนึงของหัวใจ ไม่เคยพูดเลย

ขอบคุณในความรัก ที่หาไม่ได้จากที่ไหน จะรักเธอให้มากพอ และขอทำให้ดีที่สุด

ขอบคุณค่ะเฮีย สำหรับอาหารมี้อ breakfast ออเดิร์ฟ lunch dinnner cocktail และข้าวต้มรอบดึก ก่อนส่งเข้านอน กราฟ update เพียบเลย วันนี้เป็นวันที่ตามดูกราฟเฮียไม่ทันเลย

ก็อยากให้เรียกขวัญกำลังใจกลับมากันสักหน่อย เมื่อวานคงขวัญกระเจิงไปหลายคน tongue.gif

ก็อยากให้เรียกขวัญกำลังใจกลับมากันสักหน่อย เมื่อวานคงขวัญกระเจิงไปหลายคน tongue.gif

เป็นสมาชิกใม่หัดเล่นเข้ามาอ่าน ขอบคุณคับเฮีย ช่วงเช้าน่าจะขึ้นใช่ป่าวคับ

ขอบคุณเเฮียจริงๆ คืนก่อนเป็นไข้เข้านอนตั้งแต่2ทุ่ม ตื่นมาตะลึงไปเลย แท่งที่เก็บมาวันอังคารพอทำใจได้ แต่ฟิวเจอร์รีบไปเติมเงินแทบไม่ทัน ถ้าไม่ได้เฮียคงแย่แน่ๆ ขอบคุณมากๆค่ะ

เป็นสมาชิกใม่หัดเล่นเข้ามาอ่าน ขอบคุณคับเฮีย ช่วงเช้าน่าจะขึ้นใช่ป่าวคับ

เช้าค่อยตอบได้มั๊ย biggrin.gif

ใครจะไปรู้ล่ะ ผมเอง ก็ปิดหนี เอากำไรออกมาก่อน เช้าค่อยว่ากัน

ให้เดา ก็แถวนี้แหละ 175x-176x

ส่วนตัว ไม่สนใจว่ามันจะอยู่ตรงไหน สนใจแต่ว่า ตรงที่มันอยู่น่ะ จะทำให้เราเล่นต่อง่ายหรือยากมากกว่า

เช้าค่อยตอบได้มั๊ย biggrin.gif

ใครจะไปรู้ล่ะ ผมเอง ก็ปิดหนี เอากำไรออกมาก่อน เช้าค่อยว่ากัน

ให้เดา ก็แถวนี้แหละ 175x-176x

ส่วนตัว ไม่สนใจว่ามันจะอยู่ตรงไหน สนใจแต่ว่า ตรงที่มันอยู่น่ะ จะทำให้เราเล่นต่อง่ายหรือยากมากกว่า

ขอบคุนครับเฮีย