ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

วันนี้ราคาขึ้นที่เชียงใหม่ก็ยังกั๊กของเลยอ้างว่าหมด....เซ็งมากๆๆๆ..เสียเวลา เห็นๆๆว่ามีในตู้เป็นกอง ก้ออ้างว่ามีคนซื้อหมดแล้ว เมื่อก่อนไม่มีของยังให้มารับวันหลังได้เลย...แต่วันนี้ไม่ได้ท่าเดียว....เศร้าใจ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้ราคาขึ้นที่เชียงใหม่ก็ยังกั๊กของเลยอ้างว่าหมด....เซ็งมากๆๆๆ..เสียเวลา เห็นๆๆว่ามีในตู้เป็นกอง ก้ออ้างว่ามีคนซื้อหมดแล้ว เมื่อก่อนไม่มีของยังให้มารับวันหลังได้เลย...แต่วันนี้ไม่ได้ท่าเดียว....เศร้าใจ

ร้านไหนล่ะครับ ผมไปซื้อร้านทองที่กาดหลวง ยังซื้อได้เลย

เฮียกัมค่ะ แล้ว MACD รายวันยังทิ่มลงอยู่เลย แบบนี้อาจจะแค่รีบาวหรือเปล่าค่ะ หรือเรายึด MACD รายสี่ชม.มากกว่า :wub:

เฮียครับได้คืนมา800000แล้วและก็หมดไปอีกแล้วเริ่มต้นใหม่เหลืออยู่อีก100000เฮ้อ เหนื่อยจริงๆเลยเฮียแต่ชิวิตต้องสู้ สู้ต่อไป

เฮียครับได้คืนมา800000แล้วและก็หมดไปอีกแล้วเริ่มต้นใหม่เหลืออยู่อีก100000เฮ้อ เหนื่อยจริงๆเลยเฮียแต่ชิวิตต้องสู้ สู้ต่อไป

เสียใจด้วยค่ะ ตอนนี้ไม่กล้าเล่น อะไรเหมือนกันค่ะ

สวัสคะ ตอนนี้จะหันมาเล่นทอง คิดว่ายังใงคะ ขอคำแนะนำหน่อยคะ

ร้านไหนล่ะครับ ผมไปซื้อร้านทองที่กาดหลวง ยังซื้อได้เลย

จริงครับ วันนี้ร้านทองส่งที่กทม งดขายทองแท่งตั้งแต่เที่ยงๆแล้ว ใจอยากจะขายให้จะตายครับ แต่ร้านส่งไม่ขายให้ก็ไม่รู้จะทำยังไงครับ ขายไปให้แต่ซื้อกลับไม่ได้ ทองในสต็อกก็หายหมดครับ

ขอโทษคับรบกวนถามหน่อยคับว่าสามารถไปหาดูกราฟ RSI macd ได้จากที่ไหนบ้างคับพอจะมีเวป หรือโปรแกรมเองหรือป่าวขอบคุณมากคับ

สวัสคะ ตอนนี้จะหันมาเล่นทอง คิดว่ายังใงคะ ขอคำแนะนำหน่อยคะ

ผมเองกะว่า จะอยู่เฉยๆก่อน รอการปรับฐานจบ เริ่มขึ้นแล้วค่อย เล่นตาม ครับ

ขอโทษคับรบกวนถามหน่อยคับว่าสามารถไปหาดูกราฟ RSI macd ได้จากที่ไหนบ้างคับพอจะมีเวป หรือโปรแกรมเองหรือป่าวขอบคุณมากคับ

http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/18-%e0%b8%a7%e0%b8%b4%e0%b8%98%e0%b8%b5%e0%b8%81%e0%b8%b2%e0%b8%a3%e0%b8%a5%e0%b8%87-mt4-%e0%b9%81%e0%b8%a5%e0%b8%b0%e0%b8%ad%e0%b8%b4%e0%b8%99%e0%b8%94%e0%b8%b5%e0%b9%89%e0%b9%80%e0%b8%9a%e0%b8%b7%e0%b9%89%e0%b8%ad%e0%b8%87%e0%b8%95%e0%b9%89%e0%b8%99/page__st__45

http://www.thaigold.info/Board/index.php?/forum/16-metatrader4-mt4/

http://www.thaigold....ge__pid__139494

เฮียทำเตรียมไว้ให้แล้วค่ะ ทำตามไปเลยค่ะlaugh.gif

อ้าว แย่งกันตอบ biggrin.gif

ขอบคุณมากเลยคับ เป็นครอบครัวที่อบอุ่นจิงๆ

ขอถามหน่อยคะ ว่าร้านไหนคะ อยู่ขอนแก่นคะ. เผื่อจะเปลี่ยนร้านคะ

โทษทีครับ พอดีออกไปธุระ ไม่ได้ตอบเลย

แม่ ท.พ. ครับ เห็นหลายๆคนไม่ค่อยเอ่ยชื่อ เอาตัวย่อไปแล้วกันนะครับ ปรกติเค้าก็ไม่เคยให้มานานหลายปีแระ ผมซื้อกะเค้ามาตั้งแต่48-49อ่ะครับ

สองปีที่ผ่านมาก็หมั่นถาม ก็บอกไม่มี วันนี้ถามก็บอกไม่มีตอนแรก แต่สายหลุด โทรไปอีกทีเจออีกคนรับครับ คุ้นเคยกัน ถามย้ำไปเค้าเลยให้มา20 ปรกติเราก็บ่นเพราะลูกค้ารับไป เราไม่ได้อะไร แต่ที่มาโพสต์ถามเพราะผมสงสัยราคาที่เค้าเปิดไม่ตรงกะหน้าเวปสมาคมนะครับ

ปล. แต่เคสนี้ ยังไม่ได้ของนะครับ ต้องรออาทิตย์หน้า บางคนก็ว่าเสี่ยง เสียเปรียบเค้าเพราะจ่ายก่อนแล้ว แต่เป็นอย่างงี้มาหลายรอบแล้ว เริ่มจะชินและไว้ใจครับ

ถูกแก้ไข โดย SuGus