ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

คุยเรื่องกอล์ฟมันส์มากเมื่อวานนี้

ลงชื่อเลยละกันครับ ม้า42/42

ขอไฮยีน่าออฟชั่นด้วย จะรุมอาจารย์อะครับ :)

*** เดี๋ยวPMไปครับ ***

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้ำมันใกล้ขึ้นรึยังคะจารย์ เผื่อจะได้เก็บอีกสักlot :P

อยากร่วมสมทบทุนซื้ออุปกรณ์กีฬาด้วยคะ แต่เล่นกอล์ฟไม่เป็นอะ !17 บริจาคเป็นเงินแทนได้เป่าคะจารย์หรือจะเอาเป็นสิ่งของแทน !031

ขอ set50 ด้วยนะครับ

ไม่ทราบว่าset 50 เล่นของอะไรอะคะ พอดีสนใจคะ^_^

ถูกแก้ไข โดย anjukosang

110 ค่ะ อย่าเล่นดีกว่า สงสารคนเล่นด้วย แหะๆ มือใหม่สุดๆ !32 !32 !32 !32

ดีว่าพี่อีก ถ้าจำไม่ผิดของพี่ 120 มั๊ง.. !32 !32 !32

แบบว่าตั้งกะท้องก็แขวนไม้ จนในที่สุดขายไม้ไปแล้น... !_08

ดีว่าพี่อีก ถ้าจำไม่ผิดของพี่ 120 มั๊ง.. !32 !32 !32

แบบว่าตั้งกะท้องก็แขวนไม้ จนในที่สุดขายไม้ไปแล้น... !_08

!uu งั้นเราไปตีก๊วนเดียวกันได้นะคะพี่little bua :D เอื่อยเชื่อย สวยใส อยู่ก๊วนสุดท้ายไรเงี้ย !30

น้องทองขึ้นมาติดเทรนบนแล้ว ไม่น่าจะไปได้ต่อ !023

เมื่อคืนขึ้นมาติด 1237 ตามคาด แต่ไม่ยอมร่วงสักทีเพราะมีกองทุนดันราคาไว้ 2 อาทิตย์นี้ ซื้อมาเกือบ 30 ตันแล้วดันหน้าดูแบบว่าให้คนมองว่าขึ้นเต็มที่แล้วค่อยทุบยาวๆ ตามสูตรแม่งเม่าขึ้นดอยแล้วไหนเลยจะให้ลงง่ายๆ ยิ่งเจอค่าเงินเข้าไปอีก พวกดอย 19000 นอนชักแล้วตอนนี้

1. ใครที่ขาย 1237+- ตามผมก็กอดไว้แน่ๆ รอบนี้ไม่ยอมปล่อยหมูแล้วถ้ามันร่วงจริง รอซ้ำอย่างเดียวตัวนี้ คิดซะว่าดอย ก็ไม่นาน แต่ถ้ากำไรกำไว้ !19 แน่ๆ

2. ถ้ามา 1215+- ตรงนี้ให้ออกก่อนสักครึ่งหนึ่ง หรือว่าถ้ามันหลุดทั้งฟ้าทั้งชมพู ขายซ้ำไปเลย 1237 ก็ไม่ต้องออก ไปรอออก 1120-1140 โน้นเลย !_06 รอมานานแล้วก็รอมันต่อไป

ปล. 1. เมื่อวานไปสอนหนังสือรุ่นที่ 19 รุ่น พินัยกรรม(พี่คนที่หล่อๆ เขาตั้งให้) !_08 ได้เงินทำบุญทั้งหมด 3820 บาท หักค่าสถานที่ 1000 บาท เหลือ 2820 บาท ยังคิดไม่ออกว่าจะเอาไปทำอะไร...ขอเก็บไว้ก่อนถ้าคิดออกแล้วจะมาบอกครับหรือรุ่นพินัยกรรมคิดว่าจะเอาไปทำอะไรดีก็เสนอมาได้เลยครับ

2.ตอนนี้ผมกำลังคิดจะจัดกอล์ฟการกุศล(เมื่อวานคุยเรื่องกอล์ฟตอนกินข้าวมันมากๆ !uu) ไม่รู้จะมีคนเห็นด้วยไหม กติกาง่ายๆ แข่งกับตัวเองไม่ต้องแข่งกับใคร เช่น ผมเคยตีดีสุดในชีวิตคือ 36 ก็ให้ตั้งม้า 36 เลย ตีเกินเท่าไร ก็คิดตามป๊อยเลย กะว่าจะป๊อยล่ะ 50 บาท เช่นผมออก 42 กินมา 6 ก็เสีย 6x50 ก็ 300 บาทต่อ 1 รอบ เงินที่ได้ทั้งหมดจะนำไปซื้ออุปกรณ์กีฬา แล้วนำไปบริจาคโรงเรียนตามดอยตามเขา เพื่อชาติหน้าจะได้มีกีฬาดีให้เราเล่นกันต่อไป พอดีผมมีโครงการจะไปบริจาคสิ่งของเดือนตุลาคมนี้ครับ เรื่องสนามเดียวจะติดต่อ พี่เต่า เพราะสามารถติดต่อสนามได้ถูก ที่สนามสามพราน ค่าสนาม 500 ค่าแมว 300 รวม 800 บาทครับ(แต่ยังไม่ได้คุยหาคนตีก่อน) ใครสนใจ PM มาได้เลยถ้ายังไงมีคนสมัครเยอะคงได้จัดแน่ๆ ว่าจะไปตีวันพุธที่ 1 กันยายน 2553 หลังตีเสร็จคงไปหาอะไรกินกันต่อครับ... !v@ ปล. ป๊อยส่วนตัวว่ากันในสนามเอาไว้มากินข้าว หรือกินน้ำในสนาม เผื่อเกิดความแค้นต้องแก้มือกันวันหน้าได้

อ.จิ๊วค้าาาวันนี้จะมีโอกาสได้เห็น 1215+-มั้ยค้าาาา คันมือคันไม้เต็มทีแลัวค่าาา :wub: :wub:

อ.จิ๊วค้าาาวันนี้จะมีโอกาสได้เห็น 1215+-มั้ยค้าาาา คันมือคันไม้เต็มทีแลัวค่าาา :wub: :wub:

หลุดเส้นเหลืองกลางมาแล้ว เตรียมตัวไปหาชมพูล่างที่ 1215+- !53

อ.จิ๊ว ผมสนใจกอลฟการกุศลครับ.

ตอนนี้เท่าที่นับๆ ก็น่าจะเกิน 5 คนแล้ว คิดว่าพร้อมออกรอบครับ แต่ถ้ามีเยอะกว่านั้นก็ได้ครับ เดียวผมอาจ ขอสลับก๊วนล่ะ 9 หลุม เพื่อความบันเทิง อิอิ ไงลงชื่อได้เลยครับ เดียวผมจะมาสรุปให้เรื่อยๆ ว่ามีกี่คนแล้ว

ตอนนี้พร้อมออกรอบ วันพุธที่ 1 กันยายน สนามสามพราน รายได้ทั้งหมดไปซื้ออุปกรณ์กีฬา แล้วเดียวผมจะถ่ายรูปให้ดูครับ กติกา ตั้งม้า สกอร์ที่เราเคยตีดีที่สุดในชีวิต เกินจากที่ตั้ง ก็ป๊อยล่ะ 50 บาทครับ ตัวอย่างผม เคยตี 36 ดีที่สุดในชีวิน แต่ตีจริงๆ ก็อยู่ใช่ช่วง 38-44 ครับแล้วแต่วัน แ่ต่ถ้าฟอร์มหลุด 50 ก็ยังมีให้เห็นครับ คนที่คอนเฟิร์มแล้ว ก็มี

1. clubjew

2. พี่เต๋า เดียวพรุ่งนี้จะโทรไปนัด เพราะแกเป็นคนดูแลเรื่องสนามครับ

3. Dr.Slump สนใจแต่ยังไม่คอนเฟิร์ม

4. apichai88 สนใจแต่ยังไม่คอนเฟิร์ม

5. eiga คอนเฟิร์มแล้ว ไงคิดจะกินเนื้อมังกร ระวังโดนมังกรพ่นไฟเผาไฮยีน่าน่ะครับ (ยังไม่ตีเลย โม้ก่อนแล้วไม่รู้ตีจริงโดน กัดเนื้อเปล่า !_04 )

ปล. น้อง nene81 มาตีได้ครับ ไม่ต้องห่วงเพราะไม่ได้แข่งกับใครแข่งกับตัวเอง ส่วนพี่บัว รีบไปหาไม้มาซ้อมใหม่ได้แล้ว พี่โอ หัดตีได้แล้ว อิอิ

ถูกแก้ไข โดย clubjew