ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

แหม ทำเป็นขึ้นแรงๆ เด๋วเหอะ เสกพลังซุปเปอร์ไซย่า ตบหัวกาบาลแรงๆ ทิ่มไปโน้นเลย 1268 70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น่าจะใช่นะคะคุณโซดาวันนี้คนคงตกใจ s กันเยอะเจ้าก็ลากขึ้นซะงั้น ดีที่เปิด l ไว้บ้างคงได้ค่าน้ำดื่มแทนข้าวไปก่อนค่ะ

ช่ายคะ คุงa dang โซดาก็หวั่นๆพิกล มีเปิดL ไว้ พอได้ค่าข้าว สะสมมาทั้งวันเลย

:( :( :( :( จบชีวิตแล้วคับจารย์จิ๊ว วันนี้ตอนบ่ายสามารถออก S ที่ติดอยู่ได้ แต่ดันไม่ออก เพราะอยากได้ค่าคอมมิสชั่นคืนบ้างสำหรับเอาไว้เล่นรอบหน้า เฮ่อ..

ตอนนี้โดนลากเรียบร้อยทะลุ 1300 แล้วครับ ขณะนี้ 1307 เหรียญ รายงานสดจากนรกก้นเหวครับ อ๊ากกกกกกก~ ผมจะทำไงดีคร๊าบบ :( :( :( :(

ปวดตับเจงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เล่นแบบนี้้้้้้้้้้้้้้้้้้70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

ใจเย็นนะค่ะเพื่อน ๆเข้ามาให้กำลังใจค่ะ

คุณโซดาค่ะ น้องหมายังปลอดภัยดีอยู่ใช่มั้ยค่ะ กำไรจาก l ช่วยชีวิตน้องหมาสบายเลย :wub: :wub: :wub: สู้ สู้

มะคืน แมงมุมอัดไป 5ตันกว่า จุกครับ แมงมุมแสบมาก

คุณโซดาค่ะ น้องหมายังปลอดภัยดีอยู่ใช่มั้ยค่ะ กำไรจาก l ช่วยชีวิตน้องหมาสบายเลย :wub: :wub: :wub: สู้ สู้

555 ยังซำบายดีค๊า ได้ขาL มะง้านเช้านี้ทั้งตุ่น ทั้งทอดแระ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

น้องทองโชวฺ์ขาอ่อน แล้วสบัดตูดหนีขึ้นไปต่อ

ที่บอกตอนนี้เราเล่นส่วนเทรนแหกกฏข้อที่ 3 ใต้กระทู้ผมเรื่องกฏเหล็ก เมื่อวาน เลยแนะนำให้เล่นซื้อตรง 1292 แต่ก็เล่นเสียวเหมือนกันนึกว่าจะลงยาวไปเลย เพราะผมไม่แนะให้ขายซ้ำจนกว่าจะหลุดเทรนชมพูล่าง เท่านั้นเพราะตรงนั้นคือจุดเปลี่ยนเทรน ตอนนี้ยังคงเล่นเทรนซ้อนเทรน ต่อไป

1,2. เมื่อวานใครขายตรง 1288 เมื่อหลุดเทรนเขียว ควรสตอปลอส 1295+- เพราะมันกลับเข้าเทรนเขียวได้อีกครั้งก็จะเสียน้อย.... !_09

3. วันนี้พอเล่นขาขายได้ให้รอ 1315+- ขายตรงนี้พอได้เพราะเท่าที่ดูเทรนขึ้นรอบนี้น่าจะสุดตรง 1320 แต่เริ่มขายได้แถวตรงนี้ และคนที่ยังไม่ได้ขายซ้ำเลย มีแต่ให้ขายเล่นสั้นทำกำไรไปวันๆ ตรงนี้เป็นจุดที่ขายซ้ำได้ แถว 1315+- !54

post-725-042978900 1285725088.jpg