ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

นอกเรื่องนิดหน่อย พระเอก เอเลี่ยน who u came หล่อดีแฮะ เพิ่งมาลองดูเกา ก็มันส์ดีอ่ะ ขอบคุณที่แนะให้ดูอ่ะ อิอิ

น้องญ่า เสี่ยบอย ป้าคิดถึงนะ มาคุย บ้างจิ จุ๊ฟๆ

ถ้าชอบพระเอกคนนี้ แนะนำเรื่อง The moon that embrase the sun ค่ะ สนุกมากกกกกก

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะคุณ dod มาคนเดี่ยวเลย พี่บอยก็หาย น้องญ่าก็หาย สงสัยนับตังกันเพลินเลยค่ะ

รวยๆเฮงๆกันไปนะค่ะ วันนี้ได้กดไลท์ซะที หลังจากบอก เลิฟมาหลายครั้งค่ะ >-----<

ถ้าชอบพระเอกคนนี้ แนะนำเรื่อง The moon that embrase the sun ค่ะ สนุกมากกกกกก

ดูแล้วแต่พอใส่ย้อนยุคจำไม่ได้เพิ่งดูเกาเลยยังไม่คุ้นหน้า ไปเปิดย้อนดูเออแฮะหน้าเดียวกัน อิอิ แล้วพี่ชายต่างแม่พระเอกอ่ะ ในthe moon เล่นเรื่องไหนอีกบ้างคะ ก็น่ารักดี อิอิ

ฮั่นแน่เจ้าป้าแอบมาเกากะจานดอดอยู่นี่เอง

แบ่งลำไยมาให้จิซะดีๆ ทั้งคู่เลย อิอิ

ดูแล้วแต่พอใส่ย้อนยุคจำไม่ได้เพิ่งดูเกาเลยยังไม่คุ้นหน้า ไปเปิดย้อนดูเออแฮะหน้าเดียวกัน อิอิ แล้วพี่ชายต่างแม่พระเอกอ่ะ ในthe moon เล่นเรื่องไหนอีกบ้างคะ ก็น่ารักดี อิอิ

5555555

ล่าสุดเล่น golden rainbow ค่ะ

5555555

ล่าสุดเล่น golden rainbow ค่ะ

ขอบคุณอ่ะ มีเรื่องไหนมันส์ๆ แนะนำได้เลยค่ะ อิอิ

ฮั่นแน่เจ้าป้าแอบมาเกากะจานดอดอยู่นี่เอง

แบ่งลำไยมาให้จิซะดีๆ ทั้งคู่เลย อิอิ

เหลือสาลี่อีกลูก แบ่งให้แก้เซ็งไปก่อนนะ อิอิิ

ขอบคุณอ่ะ มีเรื่องไหนมันส์ๆ แนะนำได้เลยค่ะ อิอิ

เจ้าป้าชอบแนวไหนคะ

หนังผีสยอง ผีน่ารักกุี๊กกิ๊ก แอคชั่น ดราม่าน้ำตาแตก เบาสมอง

หรือเรื่องไหนก็ได้ที่พระเอกหล่อลากกกกก

ถ้าแนวเรทหน่อย ก็คงต้องรอถามคุณญ่ากับเสี่ยค่ะ 5555

เจ้าป้าชอบแนวไหนคะ

หนังผีสยอง ผีน่ารักกุี๊กกิ๊ก แอคชั่น ดราม่าน้ำตาแตก เบาสมอง

หรือเรื่องไหนก็ได้ที่พระเอกหล่อลากกกกก

ถ้าแนวเรทหน่อย ก็คงต้องรอถามคุณญ่ากับเสี่ยค่ะ 5555

ไม่เอาผีสยอง ดราม่านำ้ตาแตก นอกนั้นดูได้หม้ด อิอิ

ไม่เอาผีสยอง ดราม่านำ้ตาแตก นอกนั้นดูได้หม้ด อิอิ

มีไรคุณดอด แปะไว้นะ เด๋วมาอ่านต้องไปละ แนวรับแนวต้านทองก็ได้นะ เผื่อเพื่อนๆด้วย โชคดีรับทรัพย์คร้า

สวัสดีค่ะ น้องญ่า น้องบอย คุณด๊อด เจ้าป้าและเพื่อนๆ

น้องๆ หายเงียบเลย ปล่อยจานด๊อด ฉายเดี่ยวหลายวันแล้วน๊า

คิดถึงค่ะ

สวัสดีคับ พี่นุชคนสวย เจ้าป้า เจ๊อลัน คุณเด็กสยาม คุณข้าวกล้อง คุณหนุ่มจันท์ แอนด์ จานดอด ทักทายสั้นๆๆ ก่อนนะคับ

ส่วนมากจาดีดตอน 1 ทุ่มเนาะ

เพราะ 1 ทุ่ม ราย1 ราย4 เปลี่ยนแท่ง แท่งตอน 1 ทุ่ม มาพร้อมกระทิงบ่อยๆ

เป็นผลมาจากการย่อๆ ก่อนหน้า ซึ่งราคาย่อไม่ลง ทิงฮิด.เรยมา

ยิ่งกระทิงขาขึ้น ไม่ต้องห่วงเรื่องความเปรียว

ถ้าราย4 ดีดทำนิวไฮเหนือ 1293.617 อาจหมีเจ้นถ้าดี้ตามไม่ทัน

รอดูตอน 5 ทุ่ม

เมื่อกี้ย่อหมี15 จานดอด

หมีตัวเขื่องขนาดนี้ในราย15 แต่ลงได้แค่ 3 เหรียญ 92 - 89

แต่แท่งนี้ยังฟอโลว์ ขค.จานดอด ที่ส่ง 6 คับ

(((((((( น้องญ่า ปิ๊กๆ ขะจั๋ยๆปิ๊กมาเวยๆ ))))))))

อ้อ แบบเล่นสั้นนะคับ เล่นแค่สั้นๆ

พวกเราไม่ได้เล่นหรือมองยาวมากคับ

อีกอย่าง นึกขึ้นมาได้ พอดีเห็นวิ.อ.ซี ให้ดูราย1 และแนะให้ดูราย30 ประกอบ

เราอาจไม่เห็นรัยชัดจากกราฟรายเดียว

แม้เราเล่นรายไหนเป็นหลักก้อตาม เราก้ออาจดูกราฟอย่างน้อยรายข้างเคียงประกอบด้วย

ทำให้เห็นรายละเอียดจากรายเล็กกว่า หรือ ภาพมุมกว้างขึ้นมา จากรายที่ใหญ่กว่า

อย่างเสี่ยบอยเล่นค่าเงิน เน้นราย4

แต่ถ้าให้ดูแต่กราฟราย4 รายเดียว ก้อไปไม่เป็นเหมือนกันคับ

ต้องดูอย่าน้อย ราย1 และ เดย์ ประกอบ รัยแบบนี้

ขอบคุณ อ.ซีคับ

ดอด ไม่หลุด 86 ระวังดีดโตย

ย่อต้องหลุด 86 นะคับ ไม่หลุดเด๋วทิงมา

ขาขึ้นย่อเป็นเจอทิง ไม่ต่างจากขาลง ดีดเป็นเจอหมี

แรงใครดี คนนั้นชนะ