ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เป็นไงกันบ้างคะพี่น้อง น้องทองจาหลุดไม๊คะคืนนี้ ลงมาก้อดีนะคะ รอซื้ออยู่ อิอิ

หลังจากโพสนี้ ก้อต้องอดแร้ว ขนาดจะไลท์ข้อความ ยังบ่ได้ เฮ้อออ ทำไม๊วาสนาน้อยแบบนี้เน้อะน้องเลิฟ

อ้าว พี่นาไลค์ได้น้อยกว่าปกติด้วยหรอคับ บอยนึกว่าน้อยกว่าเฉพาะโพส

แร้วตอนนี้พี่นายังโพสได้วันละ 2 อันเท่าเดิมหรอคับ ไม่เพิ่มหรอคับ

บอยก้อจำไม่ค่อยได้ซะด้วย กฎเกณฑ์ตรงนี้

พี่นาทำมัยใช้ไอดีนี้ล่ะคับ บอยก้ออยากให้พี่นาใช้ Mona อย่างเดิม

เพราะกว่าคับ สั้นดีด้วย อันนี้ยาวไปคับ

เป็นเพราะที่นี่มีคนใช้ไอดี Mona ไปก่อนใช่มั๊ยคับ พี่นาเรยต้องเติมต่อหลัง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณบอย...สาง่วงแล้วพักกันก่อนนะคะ ฝันดีราตรีสวัสดิ์ค่ะ.....

คุณบอยมองต้านที่เท่าไรคะตอนนี้...ยังจะไป 12XX ได้อีกรึป่าวคะ..

วันนี้เทส 1194 หลายรอบแต่ก็ไม่ผ่าน....มองย่อมากกว่าเด้งขึ้นมั๊ยคะ :031

12xx มีโอกาสไปคับ แต่ถ้าไปยังไม่น่าใช่ตอนนี้

เพราะบอยมองย่อก่อนคับ น่าต้องย่อลงก่อน

และถ้าคืนนี้ทั้งคืนราคาไม่ไปไหนแบบมากๆเกินกว่าที่ทำมา พรุ่งนี้น่าต้องย่อคับ

ขอบคุณน้องบอย น้องญ่ามากๆนะคะ

ตอบครบเลยอ่ะ เก่งสุดยอดเลย น่ารักสุดๆด้วย

พี่ก็กำลังฝึกวิชาอยู่ยังใช้ไม่ค่อยได้เลยค่ะ แต่ก็สู้ๆค่ะ

เจ๊อลันนนนน พรุ่งนี้ถ้าว่างเจ๊แวะเข้ามา 6 ให้หน่อยอีกนะคับ

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณอลัน

ขอเข้ามาทักทายอาทิตย์ละครั้งนะคะ พี่วัน นอนรอจรวดขึ้นมารับบนดอยทองคำอยู่ค่ะ

ระหว่างนี้ก็ใช้แรงงานทำมาหากินไปพลาง ๆ ก่อนค่ะ

ขอขอบคุณ คุณบอย คุณญ่า และท่านอื่น ๆ มากเลยนะคะ คอยมาส่งสัญญาณให้พวกเรา จุ๊บ จุ๊บ

และก็ขอส่งกำลังใจให้คุณสาด้วยค่ะ สู้ สู้ กันนะคะ

สวัสดีคับพี่วัน อาทิตย์ละครั้งก้อได้คับ ไม่เป็นรัยคับ

พี่วันได้ทำมาหากินเยอะๆรวยๆ ดอยแท่งก้อลืมมันไปก่อนนะคับ

เป็นกำลังจัยให้ทั้งพี่วัน ทั้งคุณศาเรยคับ ขอบคุณพี่วันมากคับ

คุณบอย...สาง่วงแล้วพักกันก่อนนะคะ ฝันดีราตรีสวัสดิ์ค่ะ.....

ดีดขึ้นมาอีกแร้วคับคุณศา เหนื่อยจัยเรย

เค้าอยากขึ้นกัน ลุ้นลงเหนื่อยจิงๆ

แต่อย่าเพิ่งท้อนะคับ เรายังมีหวังลุ้นอยู่คับ

แต่สำคัญที่พรุ่งนี้คุณศาต้องเคลียด้วยนี่สิ เวลาไม่พอแร้ว

คืนนี้ย่อลงมาหน่อยก้อยังดี แต่ก้อย่อได้แค่นี้ ติดรับก้อเด้ง

คุณศาง่วงแร้วก้อพักผ่อนเถอะนะคับ อย่าไปเครียดรัยมากนักนะคับ

บอยอยู่ดูรัยต่ออีกหน่อยค่อยปิดคอมนอนคับ

ฝันดีคับคุณศา ไนท์คับ

สงสารคุณศาจิงๆ แต่มันก้อไม่ยอมลง

เราก้อฝืนตลาดเพื่อลดความเสียหาย เวลาก้อไม่มีให้สู้ยาวกว่านี้อีกแร้ว

อย่าปิดแท่งเกิน 1186-87 แถวนี้นะ

กลับลงมาปิดต่ำๆ ยังพอมีทางให้ลุ้น

อรุณสวัสดิ์ค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan คุณนา

สวัสดีค่ะจานดอด น้องบอย น้องญ่า คุณสา

มองว่าทองมันSW น่าจะแพทเทิลเดิมรึป่าว ย่อมาจบคลื่นcแถวฟิโบ38.2ที่1176-+

50 ที่1171 61.8ที่1166

แล้วค่อยดีดคลื่น5/c

เพราะอลันนับคลื่นที่ขึ้นมาตั้งแต่1131 เป็นคลื่นปรับabc

ตอนนี้นับว่าเป็นคลื่นc ทำคลื่น3/ cที่1194 ตอนนี้ทำคลื่น4/c อยู่ค่ะ

เดาจากความรู้เท่าที่มีค่ะ ผิดถูกก็ไม่แน่ใจนะคะ แต่ก็หวังว่าจะถูก คริคริ

ตามประสาคนถือเอสเนอะ

สวัสดีค่ะจานดอด น้องบอย น้องญ่า คุณสา

มองว่าทองมันSW น่าจะแพทเทิลเดิมรึป่าว ย่อมาจบคลื่นcแถวฟิโบ38.2ที่1176-+

50 ที่1171 61.8ที่1166

แล้วค่อยดีดคลื่น5/c

เพราะอลันนับคลื่นที่ขึ้นมาตั้งแต่1131 เป็นคลื่นปรับabc

ตอนนี้นับว่าเป็นคลื่นc ทำคลื่น3/ cที่1194 ตอนนี้ทำคลื่น4/c อยู่ค่ะ

เดาจากความรู้เท่าที่มีค่ะ ผิดถูกก็ไม่แน่ใจนะคะ แต่ก็หวังว่าจะถูก คริคริ

ตามประสาคนถือเอสเนอะ

ขอบคุณค่ะ...คุณAlan :P :lol: :wub:

มอร์นิ่ง เช้าวันอังคารค่ะ เพื่อนๆทุกๆๆๆๆ คน ยิ้มมมมมม สู้ เนาะ :D

พี่อลัน แล้วขา แอล หละคะ เอางัยดี พอดีเปลี่ยนใจ ชั่วคราวน่ะ แฮ่ๆ :17

อรุณสวัสดิ์ค่ะ

รวยๆๆๆกันมั๊ยคะ

คุณญ่า คุณบอย เค้าเข้าห้องไม่ได้อีกแล้วอ่ะ

มอร์นิ่ง เช้าวันอังคารค่ะ เพื่อนๆทุกๆๆๆๆ คน ยิ้มมมมมม สู้ เนาะ :D

พี่อลัน แล้วขา แอล หละคะ เอางัยดี พอดีเปลี่ยนใจ ชั่วคราวน่ะ แฮ่ๆ :17

นั่นจิ พี่อาจต้องเปลี่ยนใจตามน้องญ่า ดีกว่ามั้ย ระยะสั้นคงขึ้นเทสคลื่น5/c ที่1200++

แต่เทสแล้วถ้าไม่ลากคลื่น3 พี่ยืดขยายออก ต้องรอดูตอนมันขึ้นอ่ะค่ะ

คงมีย่อคลื่นบี หรือลงคลื่น5 รายวันเลย ให้ขาเอสได้ชื่นใจบ้าง เดาๆจากนับคลื่นนะคะ

ขาเอสคงต้องรอรายวันขึ้นเสร็จก่อนมังคะ ถึงจะมีลุ้น ตอนนี้ขาแอลก็รวยๆไปก่อน

ถูกแก้ไข โดย Alan

อรุณสวัสดิ์ค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan คุณนา

สวัสดีคับคุณศา คุณศาเคลียไปรึยังคับ

บอยเสียจัยกับคุณศาด้วยนะคับ