ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะทุกคน

หวัดดีจานดอดคนสวย รวย และ เก่ง

เสียอย่างเดียว เค็ม 5555555555555

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กามา เกือบลืมกา

แปลว่าร่วงยาววววววว....รึป่าวค่ะคุณบอย :lol: :P :)

คุณศาาาา... แร้วชอตคุณศาล่ะ... เศร้า

ไม่ต้องบอกหน้าห้องก้อได้นะคับ

แปลว่าร่วงยาววววววว....รึป่าวค่ะคุณบอย :lol: :P :)

แปลว่า อเมริกามาคับ 555

คุณศาแปลได้ยังงัย กามา แปลว่า ร่วงยาว 5555555555+

ถ้า กาจามา ก้อ อเมริกาจามา

สวัสดีค่ะคุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา

แปลว่า อเมริกามาคับ 555

คุณศาแปลได้ยังงัย กามา แปลว่า ร่วงยาว 5555555555+

ถ้า กาจามา ก้อ อเมริกาจามา

สานึกไปถึงน้องอีกาที่คุณบอยเคยพูดถึง...ค่ะ เข้าใจผิดจิคะ :031

สวัสดีค่ะคุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา

สวัสดีค่ะ...คุณชาวดอย

มีแอลลุ้นยืน 1195 มีเอสลุ้นอย่ายืน เพราะยืนได้น้องญ่าบอกว่า มันจาใสนะคับ

อรุณสวัสดิ์คับ คุณชาวดอย

คุณชาวดอยเพิ่งสมัครใช่มั๊ยคับ แร้วมีอุปกรณ์เทรดครบรึยังคับ

ห้องเรามีจำหน่ายนะคับ ไม่ว่ากราฟเทคนิค อินดี้ เทมเพลต ฯลฯ

สะดวกและมั่นจัยได้กว่าไปหาโหลดเองคับ สนจัยติดต่อหลังไมค์ที่คุณศาหรือน้องญ่าได้เรยคับ

เอ้าน้องญ่า แปะกราฟโชว์หน่อยเร๊ว............... กร๊ากกกกกกกกกก

ยินดีที่ได้รู้จักและยินดีต้อนรับคุณชาวดอยคับ ขอบคุณที่เข้ามาทักทายนะคับ

หวัดดีด้วยค่ะ คุณชาวดอย :D

ตอบแทนนิดนึงนะคะ ขาเอส ต้องลุ้นให้หลุด 1.รับแรก 1190 2. รับเหนียว 1181 จุดรับ

ที่เค้าไม่ยอมให้หล่น จากตรงนี้ ถ้าหลุดนะคะ ก้อจะมีรับที่ประมาณ 1173-70 1165

เป็นจุด ที่นักวิเคราะห์ เค้าแนะนำให้เข้าซื้อ

ดังนั้น ถ้าคุณสาเอสไว้ ต้องลุ้นที่สุดคือ หลุด 1160 เป็นจุดรับสุดท้าย

ซึ่งถ้าหลุด ก้ออาจจะลงไปย้ำ จุดเดิม 1146 1131 หรือ ต่ำกว่าได้ค่ะ ^_^

ส่วนขาแอล ก้อต้องลุ้นให้ยืน 1195 นิ่งๆให้ได้ก่อน

ถึงจะค่อยๆ ขยับขึ้นไปเทสบนอีกทีค่ะ

ตะกี้วิ่งขึ้นไป โดนหมี ตบลงมาอย่างเคียดแค้น :_02

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

พี่เลิฟฟฟหายไปไหนแร้ว โควต้ายังไม่มาหรอคับ 55555

หวัดดีด้วยค่ะ คุณชาวดอย :D

ตอบแทนนิดนึงนะคะ ขาเอส ต้องลุ้นให้หลุด 1.รับแรก 1190 2. รับเหนียว 1181 จุดรับ

ที่เค้าไม่ยอมให้หล่น จากตรงนี้ ถ้าหลุดนะคะ ก้อจะมีรับที่ประมาณ 1173-70 1165

เป็นจุด ที่นักวิเคราะห์ เค้าแนะนำให้เข้าซื้อ

ดังนั้น ถ้าคุณสาเอสไว้ ต้องลุ้นที่สุดคือ หลุด 1160 เป็นจุดรับสุดท้าย

ซึ่งถ้าหลุด ที่อาจจะลงไปย้ำ จุดเดิม 1146 1131 หรือ ต่ำกว่าได้ค่ะ ^_^

ส่วนขาแอล ก้อต้องลุ้นให้ยืน 1195 นิ่งๆให้ได้ก่อน

ถึงจะค่อยๆ ขยับขึ้นไปเทสบนอีกทีค่ะ

ตะกี้วิ่งขึ้นไป โดนหมี ตบลงมาอย่างเคียดแค้น :_02

555 หมีตบอย่างเคียดแค้น ญ่าคิดได้ยังงัย

ตบได้แรงเกินคาดเรยนะ เห็นตลาดอยากซื้อๆ ตบลงมาได้ขนาดที่เห็นก้อถือว่าหมีตัวนี้เอาเรื่องเรย

ขจ.วิแนวด้วยจ้า 1181 เป็นรับเหนียวอย่างที่ญ่าพูด เค้าตั้งจัยไม่ยอมให้หลุดจิงๆ

ลงไปเป็นเข้ามาช้อนรับ

แต่ถึงตอนนี้ ก้อยังต้องบอกว่า ดีดมาแบบนี้ก้อยังไม่ใช่ขาขึ้น แค่รีบาว

คุณศาเห็นฤทธิ์เดชรายวีครึยังคับ

แต่รายมันใหญ่ ระยะเวลามันนาน แท่งนึงกินเวลาตั้งสัปดาห์ กรอบที่เหวี่ยงก้อได้เยอะ

ดีดรอบนี้ถ้าขึ้นไปอีกจากตรงนี้ แต่ไม่ไปให้ถึง 1250 ก้อคงจาโดนกลับลงมา ไม่ใช่น้อยเหมือนกัน ในวันข้างหน้า

อรุณสวัสดิ์คับ คุณชาวดอย

คุณชาวดอยเพิ่งสมัครใช่มั๊ยคับ แร้วมีอุปกรณ์เทรดครบรึยังคับ

ห้องเรามีจำหน่ายนะคับ ไม่ว่ากราฟเทคนิค อินดี้ เทมเพลต ฯลฯ

สะดวกและมั่นจัยได้กว่าไปหาโหลดเองคับ สนจัยติดต่อหลังไมค์ที่คุณศาหรือน้องญ่าได้เรยคับ

เอ้าน้องญ่า แปะกราฟโชว์หน่อยเร๊ว............... กร๊ากกกกกกกกกก

ยินดีที่ได้รู้จักและยินดีต้อนรับคุณชาวดอยคับ ขอบคุณที่เข้ามาทักทายนะคับ

ค่ะ พอตแตกหลายรอบแล้วค่ะ