ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

บอย การเทรดเราต้องรอหน่อยนะ รอจังหวะและโอกาส

บอย ลงมาเยอะดี้กองก้ออย่าไปฝืนเอส ดีดโอเวอร์ฮีทก้ออย่าไปตามแอล

บอย รออินดี้บ้าง

บอย ดูจานดอดเป็นตัวอย่าง

บอย จังหวะไม่ใช่ก้อไม่เล่นเรยนะ

บอย รอๆๆ

บอย เมื่อสเต็ปไม่ใช่ เราจาเห็นว่าจานดอดไม่เล่น ไม่ฝืน และ ไม่ทำรัยเรย

บอย วันๆ เอาแต่กิง

บอย กับนอน

บอย กิงแร้วก้อนอน

บอย ตื่นนอนแร้วก้อกิงต่อ

บอย น้องๆ ก้อดูเอาเป็นตัวอย่างนะ

55555555555555555555555555+++ :53 :53 :53

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตอนรอ ก็คันนะคะ อยากเล่นมั่งอ่ะ

ที่รอก็เพราะป็อดมั่ง งัวเงียมั่ง ง่วงมั่ง หิวมั่ง ไม่มีรมณ์มั่ง ก็เลยรอออออออออค่ะ ไม่ได้มีทริคอะไรหรอกค่ะ 55555555

บอย การเทรดเราต้องรอหน่อยนะ รอจังหวะและโอกาส

บอย ลงมาเยอะดี้กองก้ออย่าไปฝืนเอส ดีดโอเวอร์ฮีทก้ออย่าไปตามแอล

บอย รออินดี้บ้าง

บอย ดูจานดอดเป็นตัวอย่าง

บอย จังหวะไม่ใช่ก้อไม่เล่นเรยนะ

บอย รอๆๆ

บอย เมื่อสเต็ปไม่ใช่ เราจาเห็นว่าจานดอดไม่เล่น ไม่ฝืน และ ไม่ทำรัยเรย

บอย วันๆ เอาแต่กิง

บอย กับนอน

บอย กิงแร้วก้อนอน

บอย ตื่นนอนแร้วก้อกิงต่อ

บอย น้องๆ ก้อดูเอาเป็นตัวอย่างนะ

55555555555555555555555555+++ :53 :53 :53

วันนี้ขาเม้าท์....มาเองระวังโดนเม้าท์กลับด้วยเน้ออออ

สวัสดีคับ คุณจิ

บอยนะคับ นี่น้องญ่าแฟนบอยคับ

ส่วนที่นั่งกิงไม่หยุดปากอยู่ตรงนู้น คือ จานดอดคับ

กิงอิ่ม เด๋วก้อคงขอตัวไปนอน 55+

ยินดีต้อนรับคุณจินะคับ

ทำมัยถึงหลงมาห้องนี้ได้ล่ะคับ แว๊กกก 555

ล้อเล่นคับ มีรัยให้พวกบอยซัพพอร์ทคุณจิไม่ต้องเกรงจัยนะคับ

แต่พวกบอยส่วนใหญ่จาติดภารกิจกัน ไม่ค่อยมีเวลาเรยคับ

บางทีอาจหายหัว เอ่อ.. หายตัวกันไปนานๆ เหมือนกัน

คุณจิไม่เหงานะคับ 55555

วันนี้คุณบอยมาแปลก...รับน้องใหม่เข้าสถาบันเอนจอย.....ไม่แจ้งกฏกติกาเหมือนตอนต้อนรับคุณขวดเข้าสถาบันเลย

(อัตราค่าบริการ...จ๋งจั๋ยด้ายรับการยกเว้น) อิ อิ เพราะไม่ได้บอกตอนต้อนรับคุณขวดบอกน้าาา...จิงอ่ะป่าว ?

ไม่เป็นไรครับผมยินดีจ่ายค่าที่ปรึกษา ให้กับคุณบอย คำถามละ 100 .....กีบ 555555 :_08 :_08

ไม่เป็นไรครับผมยินดีจ่ายค่าที่ปรึกษา ให้กับคุณบอย คำถามละ 100 .....กีบ 555555 :_08 :_08

จิงนะ...งั้นเดี๋ยวให้คุณบอยวางบิล (กับเตรียมปี๊บ) ไว้สำหรับคุณขวดโดยเฉพาะเลยหละ...อิ อิ

สวัสดีค่ะ คุณบอย. เจเจ นะคะยินดีที่ได้รู้จักค่ะ. ฝากตัวด้วยนะคะ แต่หัวใจคุณบอยคงไม่รับฝากเพราะคงมีของน้องญ่าอยู่แล้ว

อ่านมานานแล้วไม่ได้ทักสักที. พอดีเห็นโพสมีคนเสีย. 10 ล้านจริงๆหรือคะเจเจ. คิดว่าเมษานรก เจเจ น่าจะโดนเยอะมีคนเยอะก่าอีก

ตอนนั้นเห็นแก่ความโลภ แท้ๆ อยากได้20-30 เฮ่ย. เปนกำลังใจให้เค้าด้วยความจริงใจ จริงๆ. สู้ๆๆๆๆ

สวัสดีคับ คุณเจเจ ยินดีที่ได้รู้จักคุณเจเจเช่นกันคับ

หัวจัยก้อรับฝากคับ แต่ต้องแอบๆ เอาคับ 55+ .....วอนซะแร้ว

เรื่องคนโดน 10 ล้าน เป็นเรื่องจิงคับ

เพราะเค้าเป็นเพื่อนบอย เพื่อนจานดอด น้องญ่าคับ ตอนนั้นเทรดฟิวเจอร์มาด้วยกัน

เกิดเมื่อสึนามิ กันยายน ปีจำไม่ได้ต้องไปไล่กราฟ น่าจาปี 53 รึป่าวจ้าน้องญ่า

บอยก้อโดนรอบนี้ไป 6 แสนคับ ขนาดกล้าคัทแร้วนะ

แต่ติดเรื่องเวลาเทรดของฟิว. กว่าคัทหมดก้อบานเหมือนกัน

นี่ถ้าดื้อ ไม่ยอมคัทไม่ยอมมอบตัว บอยก้อน่าโดนหลายล้านเหมือนกันคับ

ตอนนั้นขาโกลด์ฟิวเจอร์สนี่รวยง่ายๆ เรยนะคับ

แค่เดินผ่านตลาด ก้อหยิบเงินออกมาแร้ว

ทองเป็นขาขึ้นคับ ตลาดเปิดมาขอแค่หลับหูหลับตาเหวี่ยงๆ แอลเข้าไป

แอลเท่านั้นนะคับ แอลโอนลี่ ห้ามเอส

แอลเช้า บ่ายกำไร แอลบ่าย ไนท์กำไร เรียกว่าเป็นยุคทองของขาแอลโกลด์ฟิว.

ทำกำไรกันง่ายๆ และ จำนวนมาก 5-6 หมื่นอย่างปกติ เข้าเยอะหน่อยทองดีดแรงหน่อยวันนั้นก้อเป็นแสน

อย่างกำไรวันละ หมื่นสองหมื่น ห้าพันหกพัน นี่มันแย่มากๆ

ทองกำลังวิ่งขึ้นไปทำนิวออลไทม์ไฮ 192x คับ ตอนนั้นกระทิงพารวยมหาศาล

พวกเราก้อถือสถานะกันหนักมือ อย่างชะล่าจัย

แต่ละคนถือแอล 50 สัญญา 100-200 สัญญา ก้อมันมีแต่ได้ กับได้ แอลล้วนๆ

ทุกคนมีแต่มองขึ้น หันไปทางไหนมีแต่คนบอก ทองจาไป 2000 3000 5000 เหรียญ

หารู้ไม่ หายนะกำลังมาเยือนเงียบๆ

ไม่มีใครฉุกคิด ไม่มีใครซักคนที่เตือนให้ระวัง เพราะต่างมองไป 2000 เป็นเบื้องต้น

คุณเจเจลองนึก เราเอาน้ำใส่หม้อ เอาปลาใส่ตามลงไป แร้วยกไปตั้งบนเตาไฟ

ตอนแรกปลาก้อยังรู้สึกดีนะคับ ว่ายไปว่ายมา เริงร่า

เวลาผ่านไป น้ำในหม้อเริ่มร้อนขึ้นๆ ทีละน้อย ปลากว่าจารู้สึกตัว ก้อสายเสียแร้ว

คนในวงการทองตอนนั้นก้อคงประมาณนี้คับ คุณเจเจฟังไว้เผื่อเป็นอุทาหอนนะคับ

ยิ่งตลาดทองทุกวันนี้ มันเอาตายกับคนไม่โปรเทคตัวเอง

ดูมันเหวี่ยงสิคับ

บอยเป็นกำลังจัยให้คุณเจเจนะคับ ซู่ๆ คับ

อ้อ เพื่อนคนนี้ ณ ตอนเกิดสึนามิ เค้าถือแอลไว้เต็มแม็คคับ 200 กว่าสัญญา ตอนร่วงแรกๆ ใครจายอมคัท ทองเป็นขาขึ้นเด๋วก้อกลับมา แต่มันก้อลงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จนเริ่มรู้สึกตัวก้อคือไม่ไหวแร้ว ต้องยอมแร้ว นั่นก้อคือ 10 ล้านคับ

แร้วตอนเกิดเหตุ มันเกิดดึก ทองลงหนักมาร์เก็ตติ้งโทรมาให้เค้าเติมเงินเข้าพอร์ท ดึกๆ ก้อสุดปัญญาจาไปโอนได้ที่ไหน ธ.ก้อปิดหมดแร้ว สุดท้ายก้อคือ โดนฟอร์ซ เซล

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

คุณบอย, น้องญ่า, คุณดอด, คุณขวด และทุกๆ คน ขอบคุณที่ต้อนรับนะคะ ที่จริงเข้ามาอ่านบ่อยอยู่ค่ะแต่ไม่ได้เป็นสมาชิก หลังจากวิเคราะห์ตัวเองแล้วคิดว่าห้องนี้ตลกดีค่ะ อยู่กันแบบพี่ๆน้องๆ และกราฟน้องญ่าก็ดูง่ายสำหรับมือใหม่ด้วย อันที่จริงวันนี้กำลังเศร้าอยู่เพราะเมื่อคืนผิดทาง โดนล่อซื้อเผลอพาลูกเข้านอนแป๊บเดียว หายไปแสนกว่าบาทเลย นึกแล้วเศร้า แต่เชื่อตามน้องญ่าค่ะ ความหวังยิ่งใหญ่กว่าความกลัว คนอื่นแย่กว่าเรายังมี เนอะ

วันนี้คุณบอยมาแปลก...รับน้องใหม่เข้าสถาบันเอนจอย.....ไม่แจ้งกฏกติกาเหมือนตอนต้อนรับคุณขวดเข้าสถาบันเลย

(อัตราค่าบริการ...จ๋งจั๋ยด้ายรับการยกเว้น) อิ อิ เพราะไม่ได้บอกตอนต้อนรับคุณขวดบอกน้าาา...จิงอ่ะป่าว ?

อิอิ ทีสุภาพสตรีไม่ยอมแจ้งเนาะคับ ลำเอียงเนาะ

ค่าบริการคิดเฉพาะบุรุษ สาวๆ ยกเว้นค่าบริการฟรีตลอดการใช้งาน :uu 55+

คุณบอย, น้องญ่า, คุณดอด, คุณขวด และทุกๆ คน ขอบคุณที่ต้อนรับนะคะ ที่จริงเข้ามาอ่านบ่อยอยู่ค่ะแต่ไม่ได้เป็นสมาชิก หลังจากวิเคราะห์ตัวเองแล้วคิดว่าห้องนี้ตลกดีค่ะ อยู่กันแบบพี่ๆน้องๆ และกราฟน้องญ่าก็ดูง่ายสำหรับมือใหม่ด้วย อันที่จริงวันนี้กำลังเศร้าอยู่เพราะเมื่อคืนผิดทาง โดนล่อซื้อเผลอพาลูกเข้านอนแป๊บเดียว หายไปแสนกว่าบาทเลย นึกแล้วเศร้า แต่เชื่อตามน้องญ่าค่ะ ความหวังยิ่งใหญ่กว่าความกลัว คนอื่นแย่กว่าเรายังมี เนอะ

555 ตายแว๊วว.. คุณจิเอาอารัยมาพูดคับ

...หลังวิเคราะห์ตัวเองแร้วคิดว่าห้องนี้ตลกดี... เข้ามาเพราะเหตุนี้หรอคับเนี่ย 55+

แบบนี้อิมเมจห้องจาเสียหายได้นะคับ ห้องเราเป็นห้องที่เน้นสาระคับ เทคนิควิชาการล้วนๆ

วันๆ เทรดกันอย่างจิงจัง เพื่อความเป็นเริ่ดทางลำใย

ทำมัยบอกเป็นห้องตลกล่ะคับ 55+

โห แร้วคุณจิเทรดรัยอยู่คับ แท่ง ฟิว. หรือ จีเอสคับ คงฟิวเจอร์ส

แอลเมื่อคืนเสดเรยนะคับ เทเป็นน้ำตก ขาดทุนเยอะด้วยสิ

บอยเสียจัยด้วยนะคับ เอาคืนนะคับ

กราฟน้องญ่าจาเน้นระยะสั้นนะคับ มองวันต่อวันคับ ไม่ได้มองไปไกลมากคับ

กราฟดูง่ายใช่มั๊ยคับ บอยเป็นคนสอนน้องญ่าเองคับ แฮ่ๆ :32

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด มารอกราฟเหมือนเดิมค่ะ

" คุณญ่า....ตื่นรึยังเอ่ย ?" :Announce

อิอิ ทีสุภาพสตรีไม่ยอมแจ้งเนาะคับ ลำเอียงเนาะ

ค่าบริการคิดเฉพาะบุรุษ สาวๆ ยกเว้นค่าบริการฟรีตลอดการใช้งาน :uu 55+

อ่อ สาวมีอายุ ก็ไม่เว้นนะคะ ชอบของฟรีเหมือนกัน เอิ้กๆ

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด มารอกราฟเหมือนเดิมค่ะ

" คุณญ่า....ตื่นรึยังเอ่ย ?" :Announce

มารอด้วยคนค่ะ

(((((คุณญ่า)))))))) ตื่นๆๆๆ ค่ะ