ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ยินดีกะลำไยทุกคนด้วยนะคะ อดกินด้วยเลย :_02

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แนวต้าน 99 04 08 12

แนวร้บ 84 74 64

เด๋วรอกราฟคุณญ่าอีกทีนะคะ

คุณญ่าทานข้าวเย็นอยู่ค่ะ

ยินดีกับคุณญ่าด้วยค่ะ...รับเต็มๆไม่พลิกล็อกเลย อิ อิ

มัวแต่ดีใจ...แล้วจาเข้า L ตรงไหนอ่ะ..ขอแนวหน่อยจิคะ

เหนื่อยแทนเลยค่ะ เอาเป็น ลุ้นให้เค้าเบรคเทรนลง ตรง 1305

กลับขึ้นไปให้ได้ก่อนนะคะ ค่อยว่ากัน แต่เท่าที่ญ่าอ่านวิเคราะห์

เค้าให้ ตัดขาดทุน ตรง 1300-10 เนาะ รอดูเมกาอีกที เอาใจช่วยนะคะ :D

แนวต้าน 99 04 08 12

แนวร้บ 84 74 64

เด๋วรอกราฟคุณญ่าอีกทีนะคะ

คุณญ่าทานข้าวเย็นอยู่ค่ะ

เหนื่อยแทนเลยค่ะ เอาเป็น ลุ้นให้เค้าเบรคเทรนลง ตรง 1305

กลับขึ้นไปให้ได้ก่อนนะคะ ค่อยว่ากัน แต่เท่าที่ญ่าอ่านวิเคราะห์

เค้าให้ ตัดขาดทุน ตรง 1300-10 เนาะ รอดูเมกาอีกที เอาใจช่วยนะคะ :D

ขอบคุณค่ะ...คุณดอด คุณญ่า จารอตามที่บอกค่ะปลอดภัยชัวร์ :gd

คุณญ่าเตรียมเปิดฝังไหนบ้างคะ ขอตามด้วยคนค่ะ อยากเฮบ้างอ่ะ พึ่งกลับเข้าบ้านเก็บลำไยม่ายทันเลยแต่ยินดีกับทุกคนที่ได้ลำไยทองกันนะคะ เจ้าของห้องพรุ่งนี้จะเลี้ยงอะไรเอ๋ยนับเงินกันเสร็จยังคะ

ต้องบอกไว้ก่อนนะคะ ตอนนี้เค้าหลุดเทรนใหญ่ 1297 ต้องกลับขึ้นไปให้ได้ค่ะ

ส่วน ระยะ 3 เหลี่ยมเล็ก 1320-21 ต้องทะลุให้ได้ค่ะ ถ้าไม่ได้ วัดระยะคร่าวๆ

อาจจะไปได้ถึง 1178 เลยค่ะ

1433-1290 = 143 เหรียญ หลุดตรง 1321-143= 1178 ค่ะ ประมาณเล่นๆ นะคะ

แต่อย่าเพิ่งตกใจนะคะ คงไม่พรวดลงไปทีเดียวค่ะ คงยึกยักๆ เทส รับ-ต้านอีกหลายยกค่ะ

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

คุณญ่าเตรียมเปิดฝังไหนบ้างคะ ขอตามด้วยคนค่ะ อยากเฮบ้างอ่ะ พึ่งกลับเข้าบ้านเก็บลำไยม่ายทันเลยแต่ยินดีกับทุกคนที่ได้ลำไยทองกันนะคะ เจ้าของห้องพรุ่งนี้จะเลี้ยงอะไรเอ๋ยนับเงินกันเสร็จยังคะ

ช้าไปมั๊ยคะเนี่ย ญ่าเอสไปแล้วค่ะ 1296 SL 1300 รอปิดอยู่ค่ะ :P

น้องญ่ารอปิดที่เท่าไรค่ะ อยากได้ลำไยคืนค่ะ

เอ็มทีเอส ให้ดู 85 ถ้้าหลุด ก็อาจจะไป 1200 ต้นๆ

แนะนำดีดเอส ไม่แนะนำช้อนซื้อ

ถูกแก้ไข โดย dod

มาแต่ก้อปิดไม่ทันจนได้ อิอิ งั้นไปรอ 1316 เลยเนาะ :P

ยินดี กับ อ.ดอด พี่บอย & เพื่อนๆ ที่ได้กำไร วันนี้ด้วยค่ะ :gd

ยินดีและขอบคุณกับ 1,080 เหรียญด้วยคับ เข้าทางพอดี :gd

ตอนแรกๆ เรย พี่แอล 1325 ตอป 1322 แต่ราคาไวโดนลากตอปไป 1319 เกินไปตั้ง 3 เหรียญ

ก้อกะเด๋วว่างจากดูราคา จาคุยกับเค้าหน่อย

จนมาเอส 1311 เทคแค่ 1308 พอ แต่เจอราคาไวอีกเช่นกัน ลากเอสพี่ลงไปเทค 1302 แน่ะ

ก้อเรยที่ว่าจาคุยเอาคืน 3 เหรียญ เรยไม่ต้องคุยแระ เด๋วมันทวง 6 เหรียญกลับ 55+

ราย 15 วันนี้ระเบิดไม่ออก

เมื่อวานตอนดีดแรงไป 1338 บีบแบบนี้

ขยักแร้วระเบิด วันนี้เป็นหลอดกาแฟไปก่อน

น้องญ่ารอปิดที่เท่าไรค่ะ อยากได้ลำไยคืนค่ะ

จริงๆ อยากปิด 1273 ค่ะ แต่่ตั้งไว้แค่ 1282 84 ที่เค้า ลงมารอบแรกก่อนค่ะ

อินดี้ เริ่มกองๆ พื้นแล้วเสียวๆค่ะ..เดี๋ยวเห็นท่าไม่ดี คงปิดก่อน ค่อยเอสใหม่เอาค่ะ

ยินดีและขอบคุณกับ 1,080 เหรียญด้วยคับ เข้าทางพอดี :gd

ตอนแรกๆ เรย พี่แอล 1325 ตอป 1322 แต่ราคาไวโดนลากตอปไป 1319 เกินไปตั้ง 3 เหรียญ

ก้อกะเด๋วว่างจากดูราคา จาคุยกับเค้าหน่อย

จนมาเอส 1311 เทคแค่ 1308 พอ แต่เจอราคาไวอีกเช่นกัน ลากเอสพี่ลงไปเทค 1302 แน่ะ

ก้อเรยที่ว่าจาคุยเอาคืน 3 เหรียญ เรยไม่ต้องคุยแระ เด๋วมันทวง 6 เหรียญกลับ 55+

โชคดีไปค่ะ นึกว่า จะได้ไปเจรจากับเค้า(ไหนเนี่ย) ซะแล้วเน้อ :gd