ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ปิดตรง bb ตามทริค จานดอดเลย :uu :uu

ยินดีด้วยค่ะ 5555 นิดนึงก็ยังดีเนอะ

ดอดก็ใช้ทริคนี้ รอดีดหน่อย ได้เอส 76 ปิด 72 แบบป็อดๆค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ราย 30 ราคาลงต่ำกว่า bb ล่าง เสี่ยงแอลไปที่ 74 เป้า 77 ละกันตามทริกจานดอด จุ๊ปๆ :32

เอ่อ แล้วอันนี้ปิดยังคะ

ถึงคุณดอดดดดด ลืมป้าได้ไง ป้าขาประจำห้องนี้นะเนี่ย อิอิ ทิงกะหมี ก็ดูมะค่อยเป็น มีทริค เผื่อจะดีขึ้น ส่งมาให้ป้าด้วยน้า เด๋วส่งเค้กชอคโกแลตหน้านิ่มให้1ชิ้น ขอบคุณจ้า

ส่งให้แล้วนะคะ

ส่งให้แล้วนะคะ

ขอบคุณจ้า จุ้ปๆ

ไดนามิคหน้าตาแบบนี้ ไม่ชอบเรย

ลองดูไดนามิคราย 4 สิคับ ถึงไม่ได้บีบบน

แต่ทรงนี้มันตั้งท่าจาลง

นอกซะจากว่าบังเอิญมีแรงซื้อแรงๆ เข้า ก้ออาจทำให้แถหรือไซด์เวย์ อัพ ไปได้ชั่วคราว

แต่แรงหมด ก้อลงต่อ จนกว่าสโต.จาได้ลงมาพัก (ระดับราย 4 นะคับ)

30 พยามยามจาไปทริค 1 ประมาณ 1374

เมื่อกี้ไปพร้อมราย 15 ไม่ไหว ย่อรายนาที

ข่าวต่างประเทศ สำนักข่าวอินโฟเควสท์ (IQ) -- พุธที่ 16 ตุลาคม 2556 21:52:33 น.

ตลาดหุ้นนิวยอร์กเปิดปรับตัวสูงขึ้น เนื่องจากนักลงทุนยังคงมีความหวังว่าสหรัฐจะบรรลุ

ข้อตกลงเพิ่มเพดานหนี้ได้ ก่อนกำหนดเส้นตายในวันพรุ่งนี้ เพื่อเลี่ยงการผิดนัดชำระหนี้

หลังจากตลาดเปิดทำการได้ไม่นาน ดัชนีดาวโจนส์ปรับตัวสูงขึ้น 80.98 จุด หรือ 0.53%

แตะที่ 15,248.99 จุด ดัชนี S&P 500 เพิ่มขึ้น 10.52 จุด หรือ 0.62% แตะที่ 1,708.58 จุด

และดัชนี Nasdaq บวก 25.40 จุด หรือ 0.67% แตะที่ 3,819.41 จุด

จุ้ปๆ ขอบคุณเสี่ยบอยคร้าบ สงสัย คุณดอดจาง่วงอ่ะ ป้าชอบเข้าประตูหลังตอนดึกๆ 5555

วันๆ จานดอดไม่นอนก้อกินคับเจ้าป้า นอนกับกิน

แร้วจาไปส่งรัยทัน บอยแซวเรื่อยคับ

ดอด 5555555 หาข้าวเช้าทานก่อนนะคะ

ดอด ทานข้าวเสดแว้ว

ดอด อีก 1 ชม ก็ข้าวเที่ยง

บอย อีก 1 ชม ก้อนอน

ดอด 55555

บอยรู้เรยคับ เรียกว่าพูดดักได้เรย

ได้แต่หัวเราะ เถียงไม่ออก 555+

ลองดูไดนามิคราย 4 สิคับ ถึงไม่ได้บีบบน

นอกซะจากว่าบังเอิญมีแรงซื้อแรงๆ เข้า ก้ออาจทำให้แถหรือไซด์เวย์ อัพ ไปได้ชั่วคราว

แต่แรงหมด ก้อลงต่อ จนกว่าสโต.จาได้ลงมาพัก (ระดับราย 4 นะคับ)

30 พยามยามจาไปทริค 1 ประมาณ 1374

เมื่อกี้ไปพร้อมราย 15 ไม่ไหว ย่อรายนาที

ขอบคุณค่ะพี่

หมีราย 4 เมื่อกี้ เทสดูเกือบ 20 เหรียญเหมือนกันนะคะ 1287 ลงมาถึง 1268

เสี่ยบอยแม่นแต๊ ดีดมา 74 แระ

สวัสดีค่ะ นู๋ญ่า น้องบอย คุณดอด เจ้าป้า เจ้เกี้ยมอี๋ คุณอลันและทุกๆคนค่ะ

ขอบคุณทริคคุณดอดนะคะ อุตส่าห์ไม่ลืมพี่พวง จุ๊บๆค่ะ

คิดถึงน้องๆทุกคนค่ะ แต่ไม่ว่างเข้ามาคุยค่ะ แต่แอบอ่านเสมอนะคะ

สวัสดีค่ะ คุณดอด คุณญ่า คุณบอย เจ้าป้า คุณเกี๊ยมอี๋ และสมาชิกทุกคน เอ้อออ โพสต์ได้แระ รออยูู่ตั้งนานกว่าจะได้สิทธิ์นี้ (วันละ 2 โพสต์ มะวานได้ ทุนคืนจากเจ้า เล็กน้อยค่ะ ขอโทษคุณเกี้ยมอี๋ที่ ตอบช้า ติดเอสที่ต่ำๆ มาแต่มะคืน หวังว่า คงจะลงให้ปิดได้นะคะวันนี :01 :01 :01 ขอบคุณแนวทางการเทรดที่ชี้แนะนะคะ คุณดอดขาาาาา ขอทริคด้วยคน นะคะ นะคะ :32 โชคดี มีกำไรทุุกคนค่ะ

ขอด้วยอ่ะพี่ ดอดอยากได้ เปนน้องใหม่อ่ะส่งทางไหน โพสต์ได้ข้อความสุดท้าย หมดโอกาสโพสต์แล้ววันนี้ เหอเซ็งจัง

อรุณสวัสดิ์คับ คุณข้าวกล้อง คุณน้องใหม่ฯ 555+

อ๋อจิงด้วยคับ บอยก้อลืมไปว่ายังโพสได้จำกัดอยู่

มิน่า ก้อว่าเห็นคุณข้าวกล้องกับคุณน้องใหม่ออนนะ แต่ทำมัยไม่พูดรัยเรย

เห็นพี่เกี้ยมอี๋ก้อมีถามรัยคุณข้าวกล้อง อึดอัดเรยเนาะแบบนี้ จาตอบกลับแต่ตอบไม่ได้

โพสไปเรื่อยๆ เด๋วก้ออัน ลิมิทนะคับ น่าจา 25 โพสก่อน

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

เอ่อ แล้วอันนี้ปิดยังคะ

ยังไม่ปิดแล้วจ๊า ระหว่างทางชน ma5 ราย 30 ก็เอส ต่ำกว่า bb ก็แอล

ปล.ที่เทรดมาวันนี้ลองเดโมหมดเลยใช้ทำตามทริจานจอดว่าโอป่าวนะค่ะ สลับกะดูหนัง :32 :32

ถูกแก้ไข โดย เกี้ยมอี๋

5555 ยังดีที่เป็นเดโม่นะคะ

ถ้าอยู่เฝ้าหน่อย ก็น่าจะปิดที่ 76 ได้ค่ะ

สั้นเกินไปเนอะ แบบนี้ต้องรอดีดเอสดีกว่าค่ะ เพราะแอลจะได้สั้นๆ

ถูกแก้ไข โดย dod