ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

จานดอดขอด้วยคนสิค่ะ แฮะ แฮะ :32

มีทริคอะไรดี ๆ ขอบ้างค่ะ คุณ dod :01

ขอบคุณค่ะคุณดอด อ่านแล้วค่อยชื่นใจนิดนึง แบบว่าติดเอสไว้ที่ 1267 นอนหนาวแบบไม่ต้องเปิดแอร์ทั้งคืนเลยค่ะ

ปล.ขอทริคคุณดอดด้วยคนนะคะ

คุณดอดคะ รบกวนคุณดอดส่งทริคทาง mail ให้ได้ไหมคะ kanhomkanhom@hotmail.com ขอบคุณค่ะ

ขอทริคด้วยคนนะคะ

จะได้เอาไว้เป็นความรู้เพื่อสู้รบปรบมือกับตลาดบ้าง

ขอบคุณมากคะ

คุณดอดครับ รบกวนขอทริคด้วยคนนะครับ

ผมก็มือใหม่หัดเทรดครับ อยากศึกษาทริคบ้าง รบกวนส่งให้หน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ :32 :32

รบกวนขอทริคบ้างครับ ทุกครั้งก็อาศัยอ่านของคนอื่นมาโดยตลอด

^ ^

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอทริคด้วยคนจ่ะ

คุณดอดครับ ผมรบกวนช่วยส่งทริคให้ผมด้วยคนนะครับ อยากเอาไปศึกษาปรับใช้ในการเทรดของตัวเอง ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขอด้วยคนค่ะคุณดอด ขอบคุณค่ะ

สวัสดีค่ะ คุณดอด คุณญ่า คุณบอย เจ้าป้า คุณเกี๊ยมอี๋ และสมาชิกทุกคน เอ้อออ โพสต์ได้แระ รออยูู่ตั้งนานกว่าจะได้สิทธิ์นี้ (วันละ 2 โพสต์ มะวานได้ ทุนคืนจากเจ้า เล็กน้อยค่ะ ขอโทษคุณเกี้ยมอี๋ที่ ตอบช้า ติดเอสที่ต่ำๆ มาแต่มะคืน หวังว่า คงจะลงให้ปิดได้นะคะวันนี :01 :01 :01 ขอบคุณแนวทางการเทรดที่ชี้แนะนะคะ คุณดอดขาาาาา ขอทริคด้วยคน นะคะ นะคะ :32 โชคดี มีกำไรทุุกคนค่ะ

สวัสดีทุกท่านค่ะ เพิ่งสมัครสมาชิกวันนี้ค่ะ ต้องขอบคุณแนวทางการเทรดของทุกท่านนะคะ :uu

คุณดอดค่ะ รบกวนขอทริคด้วยนะคะ เพื่อจะนำไปศึกษาเป็นแนวทางค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ :10

ขอบคุณ คุณ ญ่า สำหรับกราฟ

คุณ ดอด คะ รบกวนขอทริคบ้างนะคะ จะได้ดูเป็นว่าควร เข้า-ออกตรงไหนดี (พลาดทุกที)

หวัดดีคะคุณ บอย มาถึงก็ ขำ เลย

อยากได้ทริคเหมือนกันครับคุณดอด ซุ่มอยู่นานแล้ว อิอิ

อยากได้ทริค บ้างจังเผือเข้าออกถูกบ้างไม่รู้ว่ารบกวนมากไปป่าว ได้หรือไม่ได้ก็ขอบคุณค่ะสำหรับข้อมูลแอบมาอ่านตลอด

สวัสดีค่ะ คุณ dod ขอทริค ด้วยคนค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ :32

ขอด้วยอ่ะพี่ ดอดอยากได้ เปนน้องใหม่อ่ะส่งทางไหน โพสต์ได้ข้อความสุดท้าย หมดโอกาสโพสต์แล้ววันนี้ เหอเซ็งจัง

ขอด้วยค่ะคุณดอดคะ ขอบคุณค่ะ

จานดอดส่งเสดหมดรึยังคับ บอยย้อนดูวันนี้ ของวันก่อนไม่ได้ดู

:01 ไม่เป็นเกียรติอะไรหรอกค่ะ คุณ dod ซะอีกที่ให้เกียรติแบ่งปัน ปุยเมฆ เล่น งู ๆ ปลา ๆ ค่ะ ขอพกไว้ติดตัว เวลาออกไปข้างนอก ไม่มีเครื่องมือดูหน่อยนะคะ สงสัยอะไรขอถามหน่อยนะคะ

ก้าบ :32

น่ะ คุยกับผู้หญิงด้วยกันหน่อย มีทำเป็นเหนียมอายด้วยนะคับจานดอด

เห็นมั๊ยคับเจ้าป้า พี่เกี้ยมอี๋ บอยไม่ได้แกล้งว่านะคับ 555

สวัสดีคับ พี่ปุยเมฆ

ดีจัยและเป็นเกียรติ์มากคับ ที่พี่แวะมาห้องเราคับ

สวัสดีตอนเช้าวันฝนตกหนักค่ะ.....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด มารอกราฟคุณญ่า

วิกับแนวทางของคุณดอดค่ะ :031

จริงเหรอครับ จานดอด ฮิฮิ หวัดดีจ้าบอยโก๊ะเอ้ยไม่ใช่ เสี่ยบอยต่างหาก 555555555 :53

สวัสดีคับ คุณอริสา คุณขวด

ช่วงนี้เรยไม่ค่อยได้คุยกันเรย

เพราะบอยมาดึก คุณอริสา คุณขวดเข้ามาแต่เช้าเนาะ

สวัสดีค่ะ น้องญ่า คุณด๊อด น้องบอยจอมกรี๊สสสสสส

รอเอสตรงหนายดีคร้าาาา

คืนนี้ทองไม่ยอมดีดเลย เล่นแท่งไม่กล้าเอสเลยค่ะ

สวัสดีคับ พี่นุชคนสวย อิอิ

พักกันนะคับ แค่เที่ยงคืนง่วงนอนแร้ว ฝันดีจ้า

พี่ผู้หญิงที่เป็นนักกฎหมาย เด๋วนี้ทำมัยไม่เห็นออนมาเรยอ่ะคับ นานมากเรย

ไอดีบอยไม่แน่จัยสะกดงัย เข้าไปดูไอดีที่แอดเพื่อนก้องง ว่าทำมัยบอยไม่ได้แอดไว้

พี่ JaiJai ไอดีประมาณนี้อ่ะคับ เป็นนักกฎหมายหญิง คิดถึงนะคับ

อ้อ ตี 1 มีเบจบุ๊คนี่เนาะ

น้องญ่านอนเทรดอย่าลืมนะ ก่อนออฟพี่ก้อลืม

เห็นข่าวเมื่อเช้าบอกถ้าตกลงเพดานกันได้ เค้ามองว่าคิวอียังไม่ลด งงเรื่องนี้เหมือนกันจ้า

คงไม่พรวดไป 07 นะ อิอิ

ไม่รบกวนเรยนะคับ ได้แน่นอนคับ

คุณปลายฟ้าได้รับจากจานดอดรึยังคับ

หวังว่ามันจาเป็นประโยชน์ต่อการเทรดของคุณปลายฟ้านะคับ

ยังไม่ได้ค่ะคุณบอย และ คุณดอด ขอบคุณมากค่ะสำหรับน้ำใจอันประเสริฐ จะได้กำไรบ้างโดนเจ้าหลอกกินตลอดค่ะ หรือไม่ส่งไปที่อีเมล์ kaemiga1@hotmail.com

ถูกแก้ไข โดย ปลายฟ้า

คุณบอยขาาาา. เจเจ ก็ขอทริค ไปนะคะยังไม่ได้เลยอ่ะค่ะ

สงสัยคุณดอด ผ่านตาไปแน่ๆเลย ถ้าไงรบกวนขอ ด้วยคนนะคะ

เจเจ ใช้กับแท่ง. ขอบคุณนะคะคร้าาาา. จุ๊บๆๆๆ

สวัสดีค่ะ....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด....ฝนตกน้ำท่วมเลยค่ะ

มารอคุณดอดแนะแนวทาง....รอกราฟสวยของคุณญ่าค่ะ :031

สวัสดี จารย์ดอด จารย์หญ้า เสี่ยบอย คุณนุชและเพื่อนๆทุกท่าน วันนี้ขอฝากตัวเป็นศิษย์น้องใหม่หัดเล่นด้วยคนนะค่ะ

“โอบามา" ระบุ จะลงนามยุติชัตดาวน์ทันที

“โอบามา" ระบุ จะลงนามเพื่อบังคับใช้ร่างกฎหมาย เพื่อยุติชัตดาวน์ และเพิ่มเพดานหนี้ทันที หลังผ่านสภาฯ

ประธานาธิบดีบารัค โอบามาของสหรัฐ กล่าวว่า เขาจะลงนามร่างกฎหมายในการเพิ่มเพดานหนี้และเปิดหน่วยงานรัฐบาล เพื่อบังคับใช้เป็นกฎหมายในทันทีที่มีการเสนอร่างกฎหมายดังกล่าวมายังทำเนียบขาว หลังผ่านการลงมติในสภาผู้แทนราษฎรแล้ว

นอกจากนี้ เขาได้แสดงความขอบคุณทั้งพรรคเดโมแครตและพรรครีพับลิกันสำหรับการสนับสนุนเพื่อให้สหรัฐรอดพ้นจากการผิดนัดชำระหนี้ และกล่าวย้ำว่าสมาชิกสภานิติบัญญัติยังต้องทำหน้าที่ต่อไปเพื่อฟื้นความเชื่อมั่นของชาวอเมริกัน

ก่อนหน้านี้ วุฒิสภาสหรัฐได้ลงมติผ่านร่างกฎหมายจัดสรรงบประมาณและเพิ่มเพดานหนี้แล้วในวันนี้ ด้วยคะแนนเสียง 81 ต่อ 18

ข่าวล่าสุด เค้าตกลงกันได้แล้ว เหลือแค่โอบามาลงนามค่ะ

ส่งให้หมดแล้วนะคะ

คุณปลายฟ้า สถานะยังไม่ไ้ด้อ่านค่ะ ลองเข้าไปอ่านตรงจดหมายด้านบนนะคะ

อ้อ ตี 1 มีเบจบุ๊คนี่เนาะ

น้องญ่านอนเทรดอย่าลืมนะ ก่อนออฟพี่ก้อลืม

เห็นข่าวเมื่อเช้าบอกถ้าตกลงเพดานกันได้ เค้ามองว่าคิวอียังไม่ลด งงเรื่องนี้เหมือนกันจ้า

คงไม่พรวดไป 07 นะ อิอิ

555555 เสี่ยบอยกลางวันงานยุ่ง กลางคืนเลยรีบไล่ตอบโพสเหรอฮะะะะ

เหลือเวลาไว้เทรดมั่งนะคะ เด๋วรวยไม่ทันเค้านะะะะะะะะ

ถูกแก้ไข โดย dod