ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เด๋วมาส่งให้บ่ายนะคะ ไปทานข้าวก่อนค่ะ

จกรบ ค่ะ

คุณดอดครับ ผมรบกวนช่วยส่งทริคให้ผมด้วยคนนะครับ อยากเอาไปศึกษาปรับใช้ในการเทรดของตัวเอง ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ส่งให้แล้วนะคะ

ที่ไม่ได้เอามาแปะหน้าห้อง ก็เพราะอายค่ะ เด๋วกูรูมาอ่านเข้าจะขำกร๊าก

ทริคเด็กๆหัดเทรดน่ะค่ะ อยากลองเอาไปอ่านไปเทสดูก็ขอมาได้ค่ะ ไม่หวง

เวลาเทรด จะได้พอมีเครื่องมือสู้กับเค้าได้บ้าง

จะเข้าจะออกตรงไหน ก็จะได้ตัดสินใจกันเองได้เลยค่ะ

ถ้ารอดอด คุณญ่า เสี่ยบอย แต่ละคนก็ติดงานบ้าง ไม่ได้อยู่เฝ้าบ้าง กว่าจะเข้ามาบอกว่า เข้าอะไร ปิดตรงไหน คัทตรงไหน ก็พอดีตลาดเค้าไปถึงไหนกันแล้ว

เนอะๆ

อย่าอายเลยค่ะคุณdod มาบอกให้เป็นวิทยาทานกับเพื่อนๆที่รู้จะได้มีแนว มีอาวุธไว้ตัดสินใจได้

ส่วนการตัดสินใจก็ของใครของมันอยู่แล้ว เท่าที่อ่านมาคุณdod ถ่อมตัวมาตลอดไม่ชอบให้เรียนอาจารย์

งั้นเด็กสยามไม่เรียกนะค่ะ แต่ขอให้มาเป็นไกด์ลายแทนแล้วกันเพราะสิ่งที่คุณdod น้องญ่า คุณบอยทำอยู่

ก็เป็นประโยนช์มากแล้วค่ะ เหนือสิ่งอื่นใดในเวลาที่เราเทรด จะมัวมาบอกกันตลอดๆก็คงไม่ได้ เวลานั้นตัว

ใครตัวเผือกจริงๆค่ะ เพราะพวกเราเล่นจริง เจ็บจริง ก็เงินตัวเองนี่ค่ะ จะหาวิธีเอาเงินเจ้าก็แสนยาก

มีแต่เขาเอาเราไปซะมากกว่า :033 พอคุณdod บอกมีทริคเชื่อเถอะค่ะว่ามีคนอยากได้อีกเยอะ

ฝากไว้ลองพิจารณาดูนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ ทั้งคุณบอย น้องญ่าและคุณdod ด้วยค่ะ

เห็นด้วยเหมื่อคุณเด็กสยามพูดค่ะคุณดอด

หวัดดีค่ะ เพื่อนๆ ทุกคน :D ขอบคุณวิเคราะห์จากคุณดอดด้วยค่ะ

หวัดดีค่ะ เพื่อนๆ ทุกคน :D ขอบคุณวิเคราะห์จากคุณดอดด้วยค่ะ

มารอกราฟคุณญ่าค่ะ :32

ทำกราฟทีรัย ย่อตลอด แบบนี้ต้องทำบ่อยๆ ซะแล้ว :P

ดูแล้วไม่รู้ งงรึป่าวเนาะ ถ้างง ก้อช่วยทำเป็นงง ต่อไปค่ะ แฮ่ๆ ^_^

มารอกราฟคุณญ่าค่ะ :32

ไม่ยอมย่อ เลยหมดแรงทำค่ะ :P

สวัสดีค่ะ คุณดอด คุณญ่า คุณบอย เจ้าป้า คุณเกี๊ยมอี๋ และสมาชิกทุกคน เอ้อออ โพสต์ได้แระ รออยูู่ตั้งนานกว่าจะได้สิทธิ์นี้ (วันละ 2 โพสต์ มะวานได้ ทุนคืนจากเจ้า เล็กน้อยค่ะ ขอโทษคุณเกี้ยมอี๋ที่ ตอบช้า ติดเอสที่ต่ำๆ มาแต่มะคืน หวังว่า คงจะลงให้ปิดได้นะคะวันนี :01 :01 :01 ขอบคุณแนวทางการเทรดที่ชี้แนะนะคะ คุณดอดขาาาาา ขอทริคด้วยคน นะคะ นะคะ :32 โชคดี มีกำไรทุุกคนค่ะ

สวัสดีทุกท่านค่ะ เพิ่งสมัครสมาชิกวันนี้ค่ะ ต้องขอบคุณแนวทางการเทรดของทุกท่านนะคะ :uu

คุณดอดค่ะ รบกวนขอทริคด้วยนะคะ เพื่อจะนำไปศึกษาเป็นแนวทางค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ :10

กำลังฝึกดูกราฟ อยู่ค่ะ รบกวนคุณดอด น้องญ่า เสี่ยบอย ค่ะ

ตอนนี้ เกิด หมีเจ้น ราย 4 h ใช่ไหมคะ หรือว่าดูผิดอีก รบกวนด้วยค่ะ

กำลังฝึกดูกราฟ อยู่ค่ะ รบกวนคุณดอด น้องญ่า เสี่ยบอย ค่ะ

ตอนนี้ เกิด หมีเจ้น ราย 4 h ใช่ไหมคะ หรือว่าดูผิดอีก รบกวนด้วยค่ะ

ใช่ค่ะ + double top ด้วยค่ะ เลยย่อมา ขาเอส คงต้องลุ้นให้หลุด 1270 ค่ะ :D

จะได้วิ่งลงมาหาราคา ล่างๆ ได้เนาะ