ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ นู๋ญ่า น้องบอย คุณดอด เจ้าป้า เจ้เกี้ยมอี๋ คุณอลันและทุกๆคนค่ะ

ขอบคุณทริคคุณดอดนะคะ อุตส่าห์ไม่ลืมพี่พวง จุ๊บๆค่ะ

คิดถึงน้องๆทุกคนค่ะ แต่ไม่ว่างเข้ามาคุยค่ะ แต่แอบอ่านเสมอนะคะ

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส++ กรี๊สซะทะลุกรอบเรย อิอิ

สวัสดีคับ พี่พวงชมพู ของบอย+น้องญ่า+คุณดอด

พี่พวงหายไปไหนมาคับ แง๊ๆๆ

ความคิดถึงที่แสดงออกด้วยการแอบอ่าน มันเพียงพอที่ไหนล่ะคับ แง๊ๆ

พี่พวงชมพูทอดทิ้งพวกเราตาดำๆ ไปได้ลงคอ พวกเราคิดถึงพี่พวงชมพูอ่ะคับ แง๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อ้อนน่าถีบมะคับ 5555555555+

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ น้องญ่า คุณด๊อด น้องบอยจอมกรี๊สสสสสส

รอเอสตรงหนายดีคร้าาาา

คืนนี้ทองไม่ยอมดีดเลย เล่นแท่งไม่กล้าเอสเลยค่ะ

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส++ กรี๊สซะทะลุกรอบเรย อิอิ

สวัสดีคับ พี่พวงชมพู ของบอย+น้องญ่า+คุณดอด

พี่พวงหายไปไหนมาคับ แง๊ๆๆ

ความคิดถึงที่แสดงออกด้วยการแอบอ่าน มันเพียงพอที่ไหนล่ะคับ แง๊ๆ

พี่พวงชมพูทอดทิ้งพวกเราตาดำๆ ไปได้ลงคอ พวกเราคิดถึงพี่พวงชมพูอ่ะคับ แง๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อ้อนน่าถีบมะคับ 5555555555+

ว้ายยยยยย.....น้องบอยยยยย...(แค่นี้พอเนอะ)555

โอ๋ๆๆๆ นู๋ญ่ามาโอ๋น้องบอยหน่อย 555

พี่พวงก็คิดถึงน้องบอย นู๋ญ่า คุณดอดและทุกคนเสมอค่ะ

ตามอ่านเสมอๆ แต่ไม่ค่อยว่างมาคุยเลยค่ะ

เห็นน้องๆช่วยแชร์ช่วยสอนคนอื่นๆตลอด พี่ก็ดีใจและซึ้งน้ำใจน้องๆทุกคนจ้า

น้องบอย นู๋ญ่า คุณดอด น่ารักกับทุกๆคนเสมอ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

ต่อไปนี้จะเข้ามาทักทายบ่อยๆนะคะ

สวัสดีค่ะ น้องญ่า คุณด๊อด น้องบอยจอมกรี๊สสสสสส

รอเอสตรงหนายดีคร้าาาา

คืนนี้ทองไม่ยอมดีดเลย เล่นแท่งไม่กล้าเอสเลยค่ะ

หวัดดีค่ะ คุณนุชสุดสวย(ปืนไว)

สบายดีนะคะ สุขภาพเป็นไงบ้าง หายดีแล้วนะ

เดี๋ยวนี้รวยทั้งทอง ทั้งหุ้นนะคะ

คุณดอดค่ะ ทริคที่บอกนี่ สำหรับแท่งก็ใช้ได้เหมือนกันนะคะ

แล้วการใช้แตกต่างกับGS ไม๊คะ

คุณดอดค่ะ ทริคที่บอกนี่ สำหรับแท่งก็ใช้ได้เหมือนกันนะคะ

แล้วการใช้แตกต่างกับGS ไม๊คะ

บอยตอบนำไปก่อน เด๋วรอจานดอดมาตอบอีกทีนะคับพี่พวง

จานดอดนอนอยู่คับ 555+

แท่งก้อใช้ได้คับ แต่การใช้น่าแตกต่างจาก GS ในแง่ของไทม์เฟรมนะคับ

แท่งถ้าราย 15 30 อาจไม่พอมั๊งคับ คงต้องไปอย่างน้อย ราย 1 4 เดย์ รายใหญ่กว่าคับ

รอจานดอดมาเฟิร์มอีกทีก่อนนะคับพี่พวง บอยยังไม่แน่จัยนักคับ

อยากได้ทริค บ้างจังเผือเข้าออกถูกบ้างไม่รู้ว่ารบกวนมากไปป่าว ได้หรือไม่ได้ก็ขอบคุณค่ะสำหรับข้อมูลแอบมาอ่านตลอด

ไม่รบกวนเรยนะคับ ได้แน่นอนคับ

คุณปลายฟ้าได้รับจากจานดอดรึยังคับ

หวังว่ามันจาเป็นประโยชน์ต่อการเทรดของคุณปลายฟ้านะคับ

โห เสี่ยบอยนะ

ทีตัวเองเป็นตุ๊ด เค้ายังไม่ออกมาบอกใครเลย

ถึงว่า ไม่ไปขอคุณญ่าซะที ใช่มั๊ยคะคุณขวดดดดดดด

แว๊กกกกกกกกก จานดอดเอาอารัยมาพูดคับนี่

พูดแบบนี้เสี่ยบอยเสียลุคนะคับ อยู่ๆ มาว่าเค้าเป็นตุ๊ด เค้าแค่ว่าจานดอดเป็นเลสเอง 555

เล่นแรงอ่ะ มีหันไปถามคุณขวดแบบลากเสียงด้วยนะคับ

พอดีช่วงนี้มีเล่นมุข ส่งมุขกันกับคุณขวดอยู่ด้วย

เด๋วน้องญ่าก้อระแวงเสี่ยบอยดิคับ

บอยตอบนำไปก่อน เด๋วรอจานดอดมาตอบอีกทีนะคับพี่พวง

แท่งก้อใช้ได้คับ แต่การใช้น่าแตกต่างจาก GS ในแง่ของไทม์เฟรมนะคับ

แท่งถ้าราย 15 30 อาจไม่พอมั๊งคับ คงต้องไปอย่างน้อย ราย 1 4 เดย์ รายใหญ่กว่าคับ

รอจานดอดมาเฟิร์มอีกทีก่อนนะคับพี่พวง บอยยังไม่แน่จัยนักคับ

ขอบคุณมากค้าบ

เฟิมค่ะ

อย่าอายเลยค่ะคุณdod มาบอกให้เป็นวิทยาทานกับเพื่อนๆที่รู้จะได้มีแนว มีอาวุธไว้ตัดสินใจได้

ส่วนการตัดสินใจก็ของใครของมันอยู่แล้ว เท่าที่อ่านมาคุณdod ถ่อมตัวมาตลอดไม่ชอบให้เรียนอาจารย์

งั้นเด็กสยามไม่เรียกนะค่ะ แต่ขอให้มาเป็นไกด์ลายแทนแล้วกันเพราะสิ่งที่คุณdod น้องญ่า คุณบอยทำอยู่

ก็เป็นประโยนช์มากแล้วค่ะ เหนือสิ่งอื่นใดในเวลาที่เราเทรด จะมัวมาบอกกันตลอดๆก็คงไม่ได้ เวลานั้นตัว

ใครตัวเผือกจริงๆค่ะ เพราะพวกเราเล่นจริง เจ็บจริง ก็เงินตัวเองนี่ค่ะ จะหาวิธีเอาเงินเจ้าก็แสนยาก

มีแต่เขาเอาเราไปซะมากกว่า :033 พอคุณdod บอกมีทริคเชื่อเถอะค่ะว่ามีคนอยากได้อีกเยอะ

ฝากไว้ลองพิจารณาดูนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ ทั้งคุณบอย น้องญ่าและคุณdod ด้วยค่ะ

บอยขอขอบคุณ ทุกคำพูดที่มีค่าจากคุณเด็กสยามมากๆ นะคับ

ได้อ่านแร้วรู้สึกมีกำลังจัยเยอะเรยคับ

เมื่อกี้บอยจาเข้าไปแอดเฟรนด์คุณเด็กสยาม

แต่มีแอดอยู่แร้ว ไม่รู้บอยแอดไว้ตั้งแต่เมื่อไหร่คับ

ยังไม่ปิดแล้วจ๊า ระหว่างทางชน ma5 ราย 30 ก็เอส ต่ำกว่า bb ก็แอล

ปล.ที่เทรดมาวันนี้ลองเดโมหมดเลยใช้ทำตามทริจานจอดว่าโอป่าวนะค่ะ สลับกะดูหนัง :32 :32

อ๊ะ ปิดได้แล้วเนอะ

ราตรีสวัสดิ์นะคะทุกคน

จานด๊อด นับตังเสร็จแล้วเหรอ รีบไปนอนเชียว