ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

สวัดสดีค่ะ วันนี้คุณญ่ามองทางไหนคะ :upstrong: :downstrong:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณน้องญ่ามากๆค่ะ วันนี้คุณดอด กะเสี่ยบอยพักผ่อนเยอะๆๆนะคะ

ยังไม่ทำไรค่ะ รอน้องญ่ามาส่งสัญญาณค่ะ ขอบคุณมากๆๆ ทุกคนเลยค่ะ

คุณดอดบอก ตัวเลข 20.30 ระวังกันด้วยค่ะ :D

แต่ก้ออย่าไปอะไรมากค่ะ เมื่อวันตัวเลขดี ก้อดีด

กลายเป็นเกมการเก็งกำไรกันไปแล้วเนาะ ^_^

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

ดีใจด้วยค่ะคุณญ่าคุณดอด :gd แต่เค้าตกรถอ่ะทำอะไรไม่ได้เพราะGFปิด :_02

ดีใจด้วยค่ะคุณญ่าคุณดอด :gdแต่เค้าตกรถอ่ะทำอะไรไม่ได้เพราะGFปิด :_02

ขอบคุณค่ะ เมื่อวานหนีตายแทบไม่ทันเหมือนกันค่ะ ไม่คิดว่าจะลากขนาดนี้เนาะ :P

มาได้ทริค จานดอด ตอนปิดแท่งชม 1248.5 ค่อยยังชั่วหน่อยค่ะ

แต่ลอนดอนก้อลากจนหยดสุดท้ายเหมือนกันนะคะ ก่อนปิดตลาดตี1

เข้าลองทำ ทริค 1 จะขึ้นไปไหวไหมนิ ตรง 1227 (หรือว่าดูผิดเอง) เด้งให้ออกก่อนค่ะแล้วค่อยลง

สู่ๆๆ :gd

ถูกแก้ไข โดย MooMuu

เฮ้อ เบื่อจังเลยครับ เมื่อวานลากขึ้นไปกินคัท วันนี้ ตบกลับลงมาเหมือนเดิมเลย :_02 :_02 :_02

ิเพือนๆๆในห้องช๊อตกันเหรอค่ะ

แอลไว้หรอคะ เอาใจช่วยนะคะ ญ่าไม่ค่อยถนัดแอลค่ะ แฮ่ๆ

เอสตั้งแต่ ราย 1 เส้น 5 ตัด 10 ลงมาปิดไปแล้วค่ะ

เหลือเอส ของเมื่อคืนไว้ลุ้นนิดหน่อยเองค่ะ :D สู้ๆนะคะ :v@

แอลไว้ก้อลุ้นให้ยืน 1226 ให้ได้ก่อนค่ะ ด่านแรก

เอส แอล ไว้ ต้องมีจุดตัดขาดทุนไว้ในใจ ก่อนเปิดด้วยนะคะ จะได้ไม่เสียหายหนักค่ะ

เฮ้อ เบื่อจังเลยครับ เมื่อวานลากขึ้นไปกินคัท วันนี้ ตบกลับลงมาเหมือนเดิมเลย :_02 :_02 :_02

เหมือนกันเลยค่ะ เมื่อคืนที่คัทไป ยังสูงกว่านี้อีกอ่ะ เซ็งจริงๆ :mad:

แอลไว้หรอคะ เอาใจช่วยนะคะ ญ่าไม่ค่อยถนัดแอลค่ะ แฮ่ๆ

เอสตั้งแต่ ราย 1 เส้น 5 ตัด 10 ลงมาปิดไปแล้วค่ะ

เหลือเอส ของเมื่อคืนไว้ลุ้นนิดหน่อยเองค่ะ :D สู้ๆนะคะ :v@

แอลไว้ก้อลุ้นให้ยืน 1226 ให้ได้ก่อนค่ะ ด่านแรก

เอส แอล ไว้ ต้องมีจุดตัดขาดทุนไว้ในใจ ก่อนเปิดด้วยนะคะ จะได้ไม่เสียหายหนักค่ะ

ค่ะคุณต้นหญ้า ขอบคุณมากค่ะสำหรับกำลังใจ

เหมือนกันเลยค่ะ เมื่อคืนที่คัทไป ยังสูงกว่านี้อีกอ่ะ เซ็งจริงๆ :mad:

ถ้าเมื่อวานใจแข็ง ไม่คัททิ้งป่านนี้กำไรบานเบอะ แต่ก็เนอะ ก็กลัวมันจะไปต่อ อะไรก็เกิดขึ้นได้

เป็นอีกทีที่ไม่เชื่อตาตัวเองอีกแล้วคับ เห็นทิงมารอทั้งรายสี่ รายวันแล้วล่ะ ยังจะไม่ระวัง เอสไว้อีก ก็ต้องโดนเจ้าสั่งสอนมั่ง

ถ้าเมื่อวานใจแข็ง ไม่คัททิ้งป่านนี้กำไรบานเบอะ แต่ก็เนอะ ก็กลัวมันจะไปต่อ อะไรก็เกิดขึ้นได้

เป็นอีกทีที่ไม่เชื่อตาตัวเองอีกแล้วคับ เห็นทิงมารอทั้งรายสี่ รายวันแล้วล่ะ ยังจะไม่ระวัง เอสไว้อีก ก็ต้องโดนเจ้าสั่งสอนมั่ง

ก้อคุยคุณดอดอยู่ค่ะ เห็นทิง ถ้าเราเอส ก้อควรระวังให้มากกว่านี้ เอสก้อรีบออก

เพราะอินดี้ กองๆ หมดแล้ว พร้อมดีด อีกอย่าง คงประมาณคนไล่ปิด S กันด้วย

คัทด้วย ก้อเลยเป็นแรงส่งให้ราคาพุ่งแรงค่ะ

เสียใจกับเพื่อนๆ ทุกคน รวมทั้งตัวเองด้วย จดไว้เป็นบทเรียน ค่อยๆเรียนรู้ค่ะ

ญ่ารอแอล 1207 ลงมาถึง 1211 ไม่ยอมเปิด ดูๆ คุยกะคุณดอด

คงเพราะเราเสียกับแอลมาเยอะ เลยไม่กล้า ถ้ากล้าก้อรวยเละแล้ว ได้แต่บ่น เฮ้อ