ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมากค่ะ คุณดอด คุณบอย ลุ้นรอดูรับ 50 ค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

"การลงทุนระยะยาว คือ การลงทุนระยะสั้นที่ผิดพลาด"

แหม! จานดอดตลกอีกแระ วันก่อนก็ช้อนหักทีนึงแล้ว

5555 อ่านด้วยเหรอคะ

เขียนตัวบางๆแล้วยังเห็นอีก

ขอบคุณ กราฟน้องญ่า วิจานดอด และน้องบอยมากๆนะคะ :01

เททททททททททททททททททททททททเลย ลงเยอะๆ

เลี้ยวกลับอืกแล้ว.....รอมาทั้งวันแล้วนะ ลงมาซะดี ดี :_01

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

ขอบจัยน้องสาว

มันรับได้ที่แนวรับแรกของน้อง 1254 อ่ะ แม่นนะ

แต่พี่อยากได้แนวรับสองมากกว่าอ่ะ

เททททททททททททททททททททททททเลย ลงเยอะๆ

เลี้ยวกลับอืกแล้ว.....รอมาทั้งวันแล้วนะ ลงมาซะดี ดี :_01

ราย4 แท่งมันเปิดไม่สวยคับคุณสา เรยย่อลงมา

แต่ลงมาก้อติดเส้น10 ตรง 1254

คนลุ้นขึ้นก้อไม่อยากให้หลุดเส้นนี้ เด๋วมันจาตัดลง

ซึ่งถ้าไม่หลุด มันก้อไต่ๆๆๆ ขึ้นต่อ เลี้ยงตัวบนเส้น10 ไปเรื่อย

ราย4 แท่งมันเปิดไม่สวยคับคุณสา เรยย่อลงมา

แต่ลงมาก้อติดเส้น10 ตรง 1254

คนลุ้นขึ้นก้อไม่อยากให้หลุดเส้นนี้ เด๋วมันจาตัดลง

ซึ่งถ้าไม่หลุด มันก้อไต่ๆๆๆ ขึ้นต่อ เลี้ยงตัวบนเส้น10 ไปเรื่อย

วันนี้น้องทองทำตัวไม่น่ารักเลยค่ะ....คุณบอย หลอกหลายรอบแล้ววันนี้ (รอเข้า 44 -38 ค่ะ) ถูกแก้ไข โดย Ariesa

ยินดีกับเอสเสี่ยด้วยค่ะ รอปิดเช้านี้ใช่มั๊ยคะ

บอกให้คุณญ่าซื้อคอมใหม่ แหมมมมม มาม่าที่คุณญ่ารออยู่ เสี่ยยังไม่เห็นส่งไปเลย

คับจาน ปิดเช้าคับ

ย่อ 59 ครั้งแรกไม่ปิดคับ ลุ้นลงต่อ แต่ดีด

พอย่ออีกทีเรยกดปิด กดแร้วดันเด้งปิดไม่สำเร็จ ระบบเด้งนะคับ ไม่ใช่ราคาเด้ง

เรยไม่ปิดแร้วคับ งอล ง่วงนอนด้วย รอไม่ไหว

ก้อเรยตั้งปิดเอาไว้ พร้อมตั้งเปิดเอส 64 กั๊กไว้อีกออเดอร์

เปิดคอมมาไม้แรกแมทเทค ออเดอร์ 64 ก้อแมท (ราคาดีเกือบสุดของการดีดกลับ)

ปิดในเวลาต่อมา ขคค.

ทีค่าแชร์ทวงยิกๆ เรื่องรัยจาส่งคับ 5555

ว๊าววว ดีดแรง..

"การลงทุนระยะยาว คือ การลงทุนระยะสั้นที่ผิดพลาด"

แหม! จานดอดตลกอีกแระ วันก่อนก็ช้อนหักทีนึงแล้ว

5555 อ่านด้วยเหรอคะ

เขียนตัวบางๆแล้วยังเห็นอีก

555 ตั้งแต่เรื่องช้อน สงสัยคุณจิเข้ามาคงมองลายเซ็นจานก่อนอย่างอื่นมั๊งคับ

แร้วมันหมายถึงรัยคับ "การลงทุนระยะยาว คือ การลงทุนระยะสั้นที่ผิดพลาด" บอยนึกไม่ค่อยจาออก

เรยอาศัยช่วงกว้าง คลุมมันซะเรย ไ้อ้ความผิดพลาดระยะสั้น หรอคับ

ถ้าไม่ใช่ก้อ แบบติดดอยติดเหวแร้วไม่ได้คัท เรยปลอบจัยตัวเองว่า เราเล่นระยะยาวงัย หรือเราเป็นวีไอทองงัย

รึป่าวอ่ะ งงคับ อิอิ

วันสองวันนี้ผิดทางตลอด ของหลบไปพักใจ ตามการเมืองต่อ กะรอคิมทัน :_02

วันสองวันนี้ผิดทางตลอด ของหลบไปพักใจ ตามการเมืองต่อ กะรอคิมทัน :_02

เหมือนกันเลยค่ะ :_02

ขนาดเอส 60 ยังโดนเลย ท่ามันจะไปจริงๆนะ sto มันชี้เกือบทุกรายเลย