ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

โกลเบฯ.. 35 (45 / 65)

ถ้าหลุด 44 ให้รอ ซื้อที่ 35 แต่ถ้าหลุด 35 ก็ ให้หยุดซื้อทันทีระยะสั้นไซเวอัพ แต่ระยะยาวยังลง

.........

ออสฯ... 34 45 / 55 70 ย่อแอล ตอปลอส 15

ขอบค่ะจานดอดที่แนะแนวทางการเทรด

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณจานดอด น้องญ่า น้องบอยมากๆค่ะ

เอสแล้ว แต่ทอง มันดื้อจังเลย น่าตีจริงๆเลย

ลงมาได้แล้ววววววว :061

มีค่ะ พี่ได้มาแล้วค่ะ แต่ไม่ควรถอน น่าจะเป็นเหมือนเงินที่ให้มาเทรดค่ะ เห็นท่านที่มีประสบการณ์บอกค่ะ

ถ้าไม่ได้ก็เมล์ถามเค้าค่ะ

พี่เพิ่งเทรด6 เดือน พอร์ตเล็ก ยังได้เป็นร้อยเหรียญเลยค่ะ

เมื่อวานหาแล้วก็ไม่มี ด้านขวาตรงเมนูบาร์เหรอ บนหรือล่าง

ขอบคุณจานดอด น้องญ่า น้องบอยมากๆค่ะ

เอสแล้ว แต่ทอง มันดื้อจังเลย น่าตีจริงๆเลย

ลงมาได้แล้ววววววว :061

เจ๊อลันเอสแร้วหรอคับ ระดับ 50+ ใช่มั๊ยคับ

แรงซื้อดีคับ จายอมย่อเมื่อมันต้องย่อจิงๆ

อย่างย่อเมื่อกี้เพราะ 30 1 ติดบีบีกลาง 5 15 ทริค2+หมี

ย่อสุดก้อดีดกลับแรงกว่า ย่อ 2 เหรียญกว่า

ช่วงนี้รายใหญ่ และโดยเฉพาะสโต. ถ้าไม่สุดจิง ไม่ค่อยอยากเอสเรยคับ

ถึงย่อเพราะรายย่อยสุด ก้ออาจไม่คุ้มเสี่ยงเอสไป ระยะลงน้อย

แรงขายไม่มากพอทำให้รายใหญ่เพี้ยน มีแต่ย่อรายเล็กเสดดีดต่อตามใหญ่

ตอน 1 ทุ่มราย4 ทิงนะคับ (รายย่อยด้วย) บอยเสี่ยงแอลไป

เสียวนะคับ เพราะย่อน้อยกว่าเมื่อคืนอีก เสียวสโต.ด้วย เสียวเดดด้วย ยังปิดสบายเรย

ช่วงนี้ยุโรปมาทำย่อตอนเย็นก่อนทุกวัน แร้วดีดก่อนพีค พีคมาลากต่อ

ตามด้วยเมกามาดัน และลากส่งท้ายตี 2-3-4

ใช้ไทม์มิ่งผสมกับกราฟเทคนิคเล่นได้เรย มาตามนัดทุกวัน

ยืน 51 ได้ ไป 65 70 (จานดอด) แต่เดย์ก้อน่ายืน 56 ให้ได้แร้วมั๊ง แรงซื้อกำลังดีต้องรีบ

ปล่อยยึกยักอยู่แบบนี้เด๋วราย4 ไม่สวย ต้องย่อใหญ่อีกรอบก่อนอีก

ระยะนี้ทองแรงดี จาเอสรอจนสุดแร้วติดนิสัยนะคับ

พอช่วงทองแรงน้อยนี่เอสแทบไม่เป็น

เพราะติดรอจนสุด แต่แรงเค้าไม่ดีก้อสุดไม่ไหว ลงก่อน ตกรถเอส

ครั้นจาเอสเมื่อไม่สุด ก้อเสียวเหว มันติดรอดีดสุดทางจากช่วงแบบนี้ไปคับ ประจำ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

มีด้วยหรอคะ พี่อลัน หาไม่เจอ สงสัยไร้โบนัส 55 :P

ไร้โบนัสเหมือนกันจ้า 55

หาไม่เจออ่ะคับเจ๊ พี่เกี้ยมอี๋

หรืออาจเป็นเพราะช่วงตอนสมัครที่เค้าให้เลือกวิธีรับโบนัส

ไม่แน่จัยคับ ไม่ค่อยได้เรียนรู้ ยินดีเจ๊ด้วยนะคับ ที่ปอดโต 555+

พี่เกี้ยมอี๋เจอมั๊ยคับ

http://www.youtube.com/watch?v=2IH360cR_nE&feature=youtu.be

อุ๊ยส์.. ใครเอ่ยๆ ไปเจอมาโดยบังเอิญในยูทูปคับ 555+

เจอปุ๊ปเดาได้เรย หน้าตาคมๆ แบบนี้ คนในตระกูล สวย+รวย+เก่ง แน่

ฝากชื่นชมน้องด้วยนะคับ เก่งมากคับ ทั้งเรียนทั้งกิจกรรม น่าดีจัยแทนคุณแม่น้องอ่ะคับ

เรียนก้อเก่ง นิสิตแพทย์จุฬาฯ ปี2 เนาะ ร้องเพลงก้อเก่ง แอ๊คติ้งก้อดี ชอบฟังคับ

หน้าคมๆ เหมือนกันเรย จิงๆ นะคับ สวยคมๆ 555555555+ (คนแถวนี้ห้ามเขิลนะ)

ลงเยอะมาก ไม่ได้เอสเรยคับ

ตั้งแต่ออกมาโพสก้อไม่ได้มองกราฟอีกเรย โพสเสดไปทำรัยต่ออีก

กลับมาเทซะเยอะเรย

ยด.เจ๊อลันด้วยนะคับ ราย4 แหย่แร้ว ดูๆ ก่อนคับมีรัยให้เล่นบ้างรึป่าว อดๆๆ

เมื่อวานหาแล้วก็ไม่มี ด้านขวาตรงเมนูบาร์เหรอ บนหรือล่าง

เอ ตอนล้อคอินเข้าไป ก็มีแถบด้านขวา มีคำว่าโบนัส ที่แถวล่างๆค่ะ คลิกคำว่าโบนัส

ลองเมล์ถามเค้าเลยก็ได้ค่ะ เพราะตอนแรกก็ไม่ได้ พอเมล์ไป ก็ได้มาค่ะ

โกลเบฯ.. 35 (45 / 65)

ถ้าหลุด 44 ให้รอ ซื้อที่ 35 แต่ถ้าหลุด 35 ก็ ให้หยุดซื้อทันทีระยะสั้นไซเวอัพ แต่ระยะยาวยังลง

.........

ออสฯ... 34 45 / 55 70 ย่อแอล ตอปลอส 15

โกลเบฯ.. 30 (35 / 45)

เฟดโดนกดดันให้ลดคิวอีภายในปีนี้

ยังเป็นไซเวอัพ ย่อให้แอล แต่ถ้าหลุด 30 เปิดเอส

ขอบคุณค่ะจานดอด :01

ตามคลื่นที่อลันนับ ก็ให้ความสำคัญกะ1230ค่ะ

ไร้โบนัสเหมือนกันจ้า 55

หาไม่เจออ่ะคับเจ๊ พี่เกี้ยมอี๋

หรืออาจเป็นเพราะช่วงตอนสมัครที่เค้าให้เลือกวิธีรับโบนัส

ไม่แน่จัยคับ ไม่ค่อยได้เรียนรู้ ยินดีเจ๊ด้วยนะคับ ที่ปอดโต 555+

พี่เกี้ยมอี๋เจอมั๊ยคับ

ไม่เจอเหมือนกัน หรือ ว่าช่วงนี้มะค่อยได้เล่น มันเลยไม่ให้มั้ง ช่วงนี้ การเมืองอย่างอย่างเดียวเลย กราฟ ก็ ดู ผ่านๆ ไม่ค่อยได้ทิ่ม

ทิ่มแต่พี่เกาหลี่ ดู master sun อยู่ สนุกๆ

โกลเบฯ.. 30 (35 / 45)

เฟดโดนกดดันให้ลดคิวอีภายในปีนี้

ยังเป็นไซเวอัพ ย่อให้แอล แต่ถ้าหลุด 30 เปิดเอส

.........

ออสฯ ... ให้ดูแนวรับ 15 ถ้าไม่หลุด ก็ยังซื้อได้ แต่ถ้าหลุดให้หยุดซื้อ

โห โดนกระชากเกินไปเยอะเรย

มันสวิงกว้างด้วยเนาะ ประมาณจาก 27 ดีดไป 42

เสียจัยกับคุณกุ๊กด้วยนะคับ ทำจัยยากจิงๆ เจอแบบนี้ จากกำไรก่อนกลายเป็นขาดทุน ขาดทุนมากด้วย

ก้อแบบเดิมอีก ระบบตัดไม่ทัน คุณกุ๊กลองคุยกับเค้าไปยังคับ ดูว่าชีจาตอบงัย

ลองโบรกอื่นดูหน่อย ดีมั๊ยคับ แต่ก้อเป็นไปได้ว่าโบรกอื่นก้อยังอาจเป็น

เสี่ยบอยเล่นสอง ก้อเป็นเหมือนๆกัน จนทำจัยรับมันเป็นความเสี่ยงอย่างหนึ่งไปแร้วคับ

เพราะคิดว่าเล่นที่ไหนก้อคงหนีเคสไม่พ้น อย่างน้อยเวลากำไรเกินเค้าก้อไม่ทวง ก้อคิดแง่ดีนะคับ

จิงถ้าบอกว่ามันสุดวิสัย เราก้อเข้าจัยนะคับว่าสุดวิสัย เพราะราคาแรงมาก เราน่ะเข้าจัยรัยไม่ยาก

แต่ถามไปก้ออ้างโน่นนี่นั่น แทนจาเคลียกันง่ายๆ ก้อเห็นอยู่ มันเสียรมตรงนี้

ทำมัยเทอว์ไม่ยอมเข้าจัยรัยง่ายๆ เหมือนเราบ้างเรย ตอบโยกไปก้อโยกมา

ลองถามไปแล้วครับ คำตอบเหมือนครั้งที่แล้ว ออเดอร์ xx.... ปิดด้วย SL ตามข้อกำหนดช่องว่าง

กรุณาตรวจสอบข้อมูลเพิ่มเติมตามลิ้งค์นี้ค่ะ https://www.exness.com/forex/specifications :Wt

:21 ต่อไปก็ต้องระวังให้มากขึ้นครับ ระวังเวลาช่วงเปลี่ยนตลาด ระวังเวลาประกาศตัวเลข

ฝั่งซ้ายเดิมคือผู้หญิง Yachen Xing from China

ฝั่งขวาเดิมคือผู้ชาย Poyd Treechada from Thailand