ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

จานดอด กรีสสสสสสสสสสสส แทนคุณญ่าเหรอป่าวคะ

แต่ของคุณญ่า กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ขอบคุณเสี่ยบอยค่ะ อยากเห็นคุณญ่ากร๊ดดดดอีกชอบมากยาวดี

ของเสี่ยบอย กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส+ คับ ฟังหวานกว่ามั๊ยคับ

จานดอดสงสัยจาเลียนแบบเสี่ยบอยแน่เรย อิอิ

น้องญ่าได้กรี๊สสไปแร้ว ตอนนี้ต้องรอจังหวะก่อนคับ

เพราะน้องญ่าเล่นเอสเป็นหลัก ปิดเอสแร้วก้อต้องปล่อยรอ

ตอนนี้ก้อคงไปด้อมๆ หาเอสคู่เงิน เรียกว่าไปที่ไหน เอสที่นั่นคับรายนี้

คุณบลอยากเห็นญ่ากรี๊สสอีก รอนิสนะคับ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดียามเช้าค่ะ ทุกท่าน

ท่านที่เทรดแอคเนส ไปคลิกโบนัสได้นะคะ

มีโบนัสให้ค่ะ

รวยๆนะคะ

สวัสดียามดึกคับ เจ๊อลัน

เข้าไปดูแร้วคับ แต่ไม่รู้ต้องคลิกตรงไหน 555

ไม่ค่อยได้เรียนรู้นะคับเรื่องโบนัส ถึงเวลาเค้าให้มาก้อรับๆ ไว้

เงื่อนไขต่างๆ ไม่เคยศึกษาเรยคับ ขค.เจ๊อลันคับ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

3hvTLg.jpg :P

ขอบคุณมากค่ะ น้องญ่า สอนวิธีเลือกไข่ด้วย ดีจังเลยค่ะ มีประโยชน์มากๆๆเลยค่ะ จะไปบอกวิธีเลือกกะแม่ เพราะเพิ่งตรวจสุขภาพมาคอเลสเตอรอลสูงไปหน่อย ขอบคุณอีกครั้งค่ะ เดี๋ยวบอกต่อคนอื่นๆด้วย จะได้ลดคอเลสเตอรอลกันค่ะ

บอยก้อเพิ่งทราบเหมือนกันเรยคับ เรื่องทรงไข่ บอกรัยเราได้ด้วยเนาะ

ขจ.น้องญ่าจ้า

ขอบคุณเสี่ยบอยมากจร้า

ตอนมันย่อมา29 พี่เห็นทิงเจ้นรายไหนจำไม่ได้ แต่ปอดค่ะ ไม่กล้าแอล

ถ้าเชื่ออินดี้ รับเป็นกอบเป็นกำเลย

ที่แอลมาก็ปิดหมูไป เพราะเห็นรายสี่ทำหมีฮิดเจ้น บทเรียนอีกข้อ เรื่องไทม์เฟรม เฮ้อ

เสี่ยบอยนอนดูหนังต่อก่อนนะคับเจ๊ ติดหนังคับ

ฝันดีคับเจ๊ บายๆๆ รวยๆๆ คับ

555 อ้างมาบายๆ ไม่ได้ตอบรัย อิอิ อยากรีบไปนอนดูหนังอ่ะคับ แบร่

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

สวัสดียามดึกคับ เจ๊อลัน

เข้าไปดูแร้วคับ แต่ไม่รู้ต้องคลิกตรงไหน 555

ไม่ค่อยได้เรียนรู้นะคับเรื่องโบนัส ถึงเวลาเค้าให้มาก้อรับๆ ไว้

เงื่อนไขต่างๆ ไม่เคยศึกษาเรยคับ ขค.เจ๊อลันคับ

ล้อคอินแล้ว คลิกโบนัสที่แถบด้านขวาค่ะ

พี่ได้มาแล้ว ปอดโตเลย ชอบจัง

คลื่นเจ๊มาอีกแร้วคับ ดีดจิงๆด้วย เจ๊อลันนับเก่งจังเรยมาตลอด แปะๆๆๆๆ เปาะแปะๆ

แต่ก่อนดีด มันย่อ 27 ทีนึงก่อน แบบนี้ถือว่ามันเหลื่อมกันมั๊ยคับ

ในที่สุดราคาก้อกลับมา ณ จุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เดิมอีก

คราวก่อนดีดมาแถวนี้ไม่ผ่าน แต่ก้อไม่ลง ยื้อกันสุดๆ

หมีซ้ำหมีซ้อนจนทนไม่ไหว ถึงยอมย่อลงไป 18 กลับขึ้นมาใหม่

ดูรอบนี้ผ่านได้ป่าว แต่เค้ายังไปต่อได้ยังไม่สุด พรุ่งนี้ย่อก่อนเล่นแอล

ดีดก่อนรอเห็นสัญญาณเล่นเอส อยากเล่นอย่างหลังมากกว่าคับ สนุกกว่า แต่ต้องรอนะคับ

อาจรอนาน แต่มาทีก้อคุ้มรอ

อย่าลืมไทม์มิ่งราคาเหวี่ยง ช่วงเที่ยง-ก่อนบ่ายสอง บ่ายสองกว่า-ก่อนบ่ายสาม และ บ่ายสามเป็นต้นไป-ก่อนบ่ายสี่

ทั้งนี้ทั้งนั้น อย่าลืมมองกราฟ ไทม์มิ่งมันอาจไม่เป็นแบบเดิมซะทุกวัน

ไม่ว่ามีข่าวรัย ฟังรัยอ่านรัยมา ก้ออย่าลืมมองกราฟก่อนการเล่นทุกครั้งนะคับ

ขอบคุณค่ะ น้องบอย

เหลื่อมมั้ย ก็งงๆอยู่ค่ะ ข่าวพาเป๋ มรึนเลย

เดี๋ยวขอนับใหม่อีกทีนะคะ เพราะมันน่าจะเกิดคลื่นขยายค่ะ ถ้าเห็นอะไรดีๆจะมาบอกนะคะ

แต่จะขอแนวโน้มของรายวันกะวีคหน่อยค่ะ มี6 อะไรบ้างมั้ยคะ

คือจะมีผลกะการมองคลื่นชุดให ญ่ค่ะ ว่าน่าจะเป็นคลื่นอะไรกันแน่ ตอนน้ี มองขัดแย้งกันมากเลย

จะเชื่อตัวเอง เชื่อกูรู เชื่อเพื่อนดี เพราะนับไม่เหมือนกันเลย ยากจัง

แต่มีกฎของการเหลื่อมอยู่ว่า ถ้าเกิดการเหลื่อม เมื่อจบคลื่น ราคาจะลงมาต่ำกว่าจุดเริ่มต้นของคลื่นชุดนั้นๆค่ะ

จานดอดขา น้องญ่าจ๋า ขอโพยกะกราฟหน่อยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

มา ปรี้ดดดดดดดดดดด อยู่ค่ะ

โกลเบฯ.. 30 ( 43 / 65) ย่อแอล

ถ้าลงถึง 30 ให้แอล ตอปลอส 25

โกลเบฯ.. 30 ( 43 / 65) ย่อแอล

ถ้าลงถึง 30 ให้แอล ตอปลอส 25

...........

ออสฯ 35 45 / 55 70 ย่อแอล ตอปลอสขาแอลที่ 15

แปะไว้ให้ โปรดใช้วิจารณญานด้วยนะคะ ^_^

ล้อคอินแล้ว คลิกโบนัสที่แถบด้านขวาค่ะ

พี่ได้มาแล้ว ปอดโตเลย ชอบจัง

เด๋วกลับไปจะไปหาเพราะในแทปหาไม่เจอ

มีด้วยหรอคะ พี่อลัน หาไม่เจอ สงสัยไร้โบนัส 55 :P

+++++++++++++++++++++++++++++++

รอบค่ำๆ ค่ะ ^_^

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

เด๋วกลับไปจะไปหาเพราะในแทปหาไม่เจอ

มีด้วยหรอคะ พี่อลัน หาไม่เจอ สงสัยไร้โบนัส 55 :P

+++++++++++++++++++++++++++++++

รอบค่ำๆ ค่ะ ^_^

มีค่ะ พี่ได้มาแล้วค่ะ แต่ไม่ควรถอน น่าจะเป็นเหมือนเงินที่ให้มาเทรดค่ะ เห็นท่านที่มีประสบการณ์บอกค่ะ

ถ้าไม่ได้ก็เมล์ถามเค้าค่ะ

พี่เพิ่งเทรด6 เดือน พอร์ตเล็ก ยังได้เป็นร้อยเหรียญเลยค่ะ

ถูกแก้ไข โดย Alan

โกลเบฯ.. 35 (45 / 65)

ถ้าหลุด 44 ให้รอ ซื้อที่ 35 แต่ถ้าหลุด 35 ก็ ให้หยุดซื้อทันทีระยะสั้นไซเวอัพ แต่ระยะยาวยังลง

.........

ออสฯ... 34 45 / 55 70 ย่อแอล ตอปลอส 15