ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

!01

ถูกแก้ไข โดย deb99

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

WEEK หน้า น้ำมันจะไปเหยียบ $90

มาเร๊วกว่าที่คาดไว้ครับ น้ำมัน $90

post-31-014787200 1298302746.gif

น้องเสม เข้ามาเช้าค่ำแบบนี้ กระทู้คึกคักและมีความสุขจังเลยค่ะ.. ถ้ามีเวลาว่าง มาทักทายและชี้แนะบ่อย ๆนะคะ ขอบคุณมาก ๆ เลยค่ะ พี่เข้าตามที่น้องเสมชี้แนะ ทั้งเงินทอง และ PS มีความสุขมาก ๆ เลยค่ะ..บวกหนึ่งให้ทุกวันค่ะ เทพการลงทุนของพี่ ถ้าผ่านมาแถวเมืองหลานย่าโม บอกเลยนะคะ อยากทานอะไร เต็มที่เลยค่ะ..ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

พรุ่งนี้เช้าจะเข้าซื้อ GF ยังทันมั้ยค่ะ ถ้าราคาประมาณ $1410

ขอบคุณอ.เสมค่ะ เกือบปล่อยset50ไปดีทื่อ.ออกมาชี้แนะไม่งั้นปิดสถานะหมดแล้ว

น้องเสม เข้ามาเช้าค่ำแบบนี้ กระทู้คึกคักและมีความสุขจังเลยค่ะ.. ถ้ามีเวลาว่าง มาทักทายและชี้แนะบ่อย ๆนะคะ ขอบคุณมาก ๆ เลยค่ะ พี่เข้าตามที่น้องเสมชี้แนะ ทั้งเงินทอง และ PS มีความสุขมาก ๆ เลยค่ะ..บวกหนึ่งให้ทุกวันค่ะ เทพการลงทุนของพี่ ถ้าผ่านมาแถวเมืองหลานย่าโม บอกเลยนะคะ อยากทานอะไร เต็มที่เลยค่ะ..ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

ขอติดสอยห้อยตามน้องเสมไปด้วยอีกคนจะได้มั้ยนะ

แซวเล่นนะครับ กำไรตามระบบอย่างพอเพียวนะครับคุณrichy

งะ จิงๆผมซื้อมาไม่กี่บาทและก็กะถือยาวไปๆอะคับ แต่พอได้ยินละอดหวั่นๆไม่ได้แหะ ใครเคนขายเงินเม็ดหรือพอมีข้อมูลบ้างรบกวนบอกเล่ากันบ้างจิครับ

ถ้าเป็นเงินแท้ ยังไงก็หาที่ขายได้ครับ แต่ราคาอาจจะถูกกดบ้าง ลูกพี่ลูกน้องผมที่ขายของมือสอง บางครั้งมีเงินปนมาด้วยเขา เส้นไหนไม่เหมาะขายต่อเป็นเครื่องประดับ ก็ขายออกไปหลอมใหม่ได้ตลอดครับ ร่วมปีมาแล้วเขาขายเศษเงินได้กรัมละยี่สิบต้นๆ ตอนนี้เงินขึ้นมามากเมื่อเทียบ1ปีที่แล้ว เมื่อผมซื้อเม็ดเงินใหม่กรัมละ32บาท

เมื่อไหร่เงินกลับมาบูมมาก ตอนนั้นจะซื้อขายคล่องเองละครับ(ของขาดตลาดมีแต่คนแย่งซื้อ) น้องผมบอกว่าบางครั้งเขาอยากตรวจ%โลหะมีค่าที่เขาซื้อมา ร้านที่เขาไปตรวจคิด50บาทจะบอกเลยมีทองกี่%เงินกี่%นิเกิลกี่% แต่ไม่แน่ใจว่าเขาจะรับตรวจลูกค้าทั่วไปหรือเปล่าจะถามให้ครับ ผมเพิ่งซื้อเงินไป2กิโลเมื่อวาน ปลายอาทิตย์จะมีmoneyเข้ามาอีกก้อนนึง คงซื้อเงินเพิ่ม วันอาทิตย์นัดเจอน้องชายที่โบสถ์เอาเงินไปให้เขาช่วยดู ถ้าเขาสงสัยก็ฝากเขาไปตรวจ

แต่ที่ดูเงินน่าจะปลอมยากนะ(ความเงาและความหนักของเงินทำให้ปลอมยากนะ) อย่างมากก็แค่%ความบริสุทธ์ไม่เท่าที่บอก

ถูกแก้ไข โดย ส้มโอมือ

ขอบคุณมากค่ะ คุณเสม รอบนี้จะจะทำตามระบบให้ได้เลย !thk !thk !57

ขอกราฟน้ำมันหน่อยคะ ยังไปต่อได้ป่าวคะ แนวต้าน แนวรับเท่าไหร่ (กองทุน K-Oil)

ขอบคุณคะคุณเสม :) :D :lol: