ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

:wub: ร้านทองตั้งราคาสูงจัง ตอนเย็นจะถูกกว่านี้หรือป่าวคะอ.Seam !thk !thk

ซื้อไปเถอะครับ เก็บยาวๆหลายๆเดือนหน่อย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แม้แต่สถานการณ์ที่มีการคาดการณ์ว่าจะลงถึง1390นี้ด้วยหรือค่ะ

ต้องลองเองครับ เล่นเอง เจ๊บเอง รวยเองครับ

ต้องลองครับ

ว้าวว ขอบคุณครับที่แนะนำร้านขายเงิน เด่วจะลองโทรไปสอบถามดูครับ

ลองโทรไปละ เสียดายจังคับที่เจ้าหน้าที่น้ำเสียงแลดูเย็นชาจัง สงสัยจะลูกค้าเยอะแหะ !034

เสียดายจิงๆอะ ดูจากเวปร้านแลดูน่าเชื่อถือน่าซื้อด้วยจัง

เป็นร้านใหญ่ น่าเชื่อถือครับ ราคา update เป็น real time

คนที่ทำ จิวรี่มาซื้อกันครับ ซื้อทีเป็น 100 กิโล ต้องไปถามที่ร้านดูครับ

เปิด จ-ศ 09.30-16.00 น. ครับ

่ขอแสดงความคิดเห็น เรื่องซื้อทองค่ะ

แต่ก่อนตัวเองเป็นคน ซื้อทอง พอลงก็ซื้อ พอขึ้นก็ขาย ใจไม่นิ่ง ผลคือ ได้กำไรค่ะ แต่ได้ไม่มาก บางทีก็ติดดอยนา่น พอราคาขึ้นมา ได้กำไรนิดหน่อยก็คิดว่าหลุดดอยก็ขาย แล้วก็ขายหมูมองราคาขึ้นไปน้ำลายไหล แล้วก็กระโจนเข้าไปซื้ออีก จะได้ทองเท่าเดิมต้องเติมเงินเข้าไป ถ้าจะใช้เงินเท่าเดิม ปริมาณทองก็ลดลง ตั้งแต่อ่านคำแนะนำคุณเสมมา ให้ซื้อขายตามระบบ และถือทองเก็บยาว สบายใจ ไม่ต้องคอยลุ้นราคาทอง มีเวลาขึ้นเยอะ (เอาไปลงทุนอย่างอื่น) ถ้าระบบเขียวก็ปล่อย let profit run ไป (แต่รอบที่แล้วแอบแหกกฏ) แล้วก็เสียใจ สรุป เห็นกำไรเนื้อ ๆ เน้น ๆ แบบไม่ต้องลุ้นมากด้วย สบายใจค่ะ

ก็เลยอยากจะเล่าให้คนที่ลงทุนทองคำฟังค่ะ ว่าที่น้องเสมแนะนำน่ะ ให้นิ่ง ๆ ทำตามระบบ ลงทุนทองคำระยะกลางถึงยาว รับรอง ไม่ผิดหวัง.. ดูอย่างคุณใหญ่สิคะ (ขออนุญาต อ้างถึงค่ะ) ไม่หวั่นไหว รวย รวย รวย ค่ะ เชื่อน้องเสมเถอะค่ะ เทพแห่งการลงทุนจริง ๆ ไม่ผิดหวังค่ะ ซื้อแล้วถือยาว ไม่ต้องไปคิดว่าจะต้องได้ทุกไม้ คือ long แล้ว short หรอกค่ะ.. เหนื่อยค่ะ

เป็นร้านใหญ่ น่าเชื่อถือครับ ราคา update เป็น real time

คนที่ทำ จิวรี่มาซื้อกันครับ ซื้อทีเป็น 100 กิโล ต้องไปถามที่ร้านดูครับ

เปิด จ-ศ 09.30-16.00 น. ครับ

เข้าไปดูในเวบไซด์แล้วค่ะ ดูไฮโซ น่าเชื่อถือจังเลยนะคะ เดี๋ยวลองติดต่อดูค่ะ ขอบคุณค่ะ

สวัสดีค่ะคุณเสม

ติดตามอ่านกระทู้ของคุณเสมทุกวันค่ะ อ่านแล้วเสริมความมั่นใจค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

ช่วยบอกเป็นระยะ ๆ ด้วยครับ ผมหน้าใหม่ ไม่ค่อยรู้อะไรมากครับ

ขอขอบพระึคุณ ข้อมูล ของท่านเจ้าของกระทู้เป็นอย่างสูง ครับ

ถูกแก้ไข โดย VikingsX

สอบถามพี่ๆๆ หน่อยครับ พอดีสนใจเรื่องการซื้อขายเงิน แต่ยังไม่มีความรู้เลยครับ

อยากรู้ว่าเค้าซื้อขายกันยังไง เช่น ทอง 1 บาท ราคา 2x,xxx บาท

แล้วเงินซื้อขายกันเป็นหน่วยอะไรครับ หรือ มีข้อมูลเพิ่มเติมให้อ่านไม่ครับ

ขอคุณล่วงหน้าครับ

สอบถามพี่ๆๆ หน่อยครับ พอดีสนใจเรื่องการซื้อขายเงิน แต่ยังไม่มีความรู้เลยครับ

อยากรู้ว่าเค้าซื้อขายกันยังไง เช่น ทอง 1 บาท ราคา 2x,xxx บาท

แล้วเงินซื้อขายกันเป็นหน่วยอะไรครับ หรือ มีข้อมูลเพิ่มเติมให้อ่านไม่ครับ

ขอคุณล่วงหน้าครับ

ขายเป็น kg ครับ

ตอนเช้าน่าจะอยู่ที่ 34050 บาทครับ

พรีเมียร์ลีก วันเสาร์

19.45 น. เบอร์มิงแฮม - เวสต์บรอมวิช ทรูสปอร์ต 1(101)

22.00 น. อาร์เซน่อล - ซันเดอร์แลนด์ ทรูสปอร์ต 1(101)

22.00 น. นิวคาสเซิ่ล - เอฟเวอร์ตัน ทรูสปอร์ต 3(103)

22.00 น. โบลตัน - แอสตัน วิลล่า ทรูสปอร์ต 5(105)

22.00 น. เวสต์แฮม - สโต๊ค ซิตี้ ทรูสเปเชี่ยล สปอร์ต (116)

22.00 น. ฟูแล่ม - แบล็คเบิร์น ทรูสปอร์ต 6(122)

00.30 น. แมนฯ ซิตี้ - วีแกน ทรูสปอร์ต 3(103

พรีเมียร์ลีก วันอาทิตย์

20.30 น. ลิเวอร์พูล - แมนฯยู ทรูสปอร์ต 1(101)

23.00 น. วูล์ฟแฮมป์ตัน - สเปอร์ส ทรูสปอร์ต 1(101)