ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

รอคำตอบ upper band ของ PS ด้วยคนค่ะ เหมือนคำถามของคุณ Pink moon ค่ะ ขอบคุณค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แง.....เงินขึ้นอีกแล้ว เด่งขึ้นแรงๆก่อน ไปซื้ออีกแล้ว :mad: :mad: คุณเสมครับขอกำลังใจหน่อยได้มั้ยครับ อย่างงี้รอซักพักให้ย่อหรือไปซื้อเลยดีครับ !ahh !ahhกระป๋มมันทุนน้อย เข้าได้ทีละแต่โลสองโล เลยต้องคิดดีๆ ก่อน !_09 !_09 !_09

เราว่าน่าจะเข้าซื้อได้แล้วนะคะ ก่อนที่ราคาจะไปอีกไกล ถ้าราคาไปไกลกว่านี้แล้วเราจะไม่กล้าซื้อมากกว่านี้นะ :0eeeff42:

อย่างเราซื้อครั้งแรกตอนราคาโลละ32xxx คิดว่าจะรอซื้อตอนย่ออีก แต่ไม่ย่อเลยอ่ะ ทำnew high ตลอดเลย

เลยตัดสินใจซื้ออีกทีที่ราคา 34xxx ตีตั๋วขึ้นรถแพงกว่าเดิมอีกอ่ะ ทุนไม่เยอะก้อค่อยๆซื้อเก็บก้อได้ค่ะ เราก้อทุนไม่เยอะเหมือนกัน

ลองตัดสินใจดูนะ แล้วไปรอเป้าแรกที่ $39 กันค่ะ สู้ๆจ้า !v@

ดูบอลแล้วเซ็งเลยครับ กรรมการตัดสินกันอย่างนี้ ยกแชมป์ให้แมนยูฯไปเลยดีกว่ามั๋ยครับ FA

ไม่ได้อคติกับแมนยูฯ หรือเด็กผีนะครับ แต่นัดนี้เซ็งกรรมการมาก ๆ เลย

แต่ก็ต้องยอมรับครับ เพราะการเป็นแชมป์ไม่ได้อาศัยแค่ฝีมืออย่างเดียว ดวงก็มีส่วนมาก ๆ เลยครับ

" it's a part of game "

และที่ต้องยอมรับโดยสดุดีก็คือ อาร์เซน่อล ยังไม่เฉียบขาดเองด้วย เฮ่อ ! เศร้า

หวังว่า อังคารหน้าคงจะมีโชคกับเค้าบ้างนะครับ

ขอบคุณครับคุณเสม

ทองกอดไว้แน่นๆ แต่เงินขึ้นไปอีกแย้ว มัวแต่หาร้่าน e111de78.gif

รอกับคุณ YAI ด้วยคนคะ เป้าหมายเดียวกัน 23000 บาท ไม่ถึง ไม่ปล่อย

ขุนไว้นานๆ ออกดอกออกผล :lol: :wub: :lol: :wub:

แง.....เงินขึ้นอีกแล้ว เด่งขึ้นแรงๆก่อน ไปซื้ออีกแล้ว :mad: :mad: คุณเสมครับขอกำลังใจหน่อยได้มั้ยครับ อย่างงี้รอซักพักให้ย่อหรือไปซื้อเลยดีครับ !ahh !ahh

กระป๋มมันทุนน้อย เข้าได้ทีละแต่โลสองโล เลยต้องคิดดีๆ ก่อน !_09 !_09 !_09

วันนี้เผอิญหาเงินมาได้ก่อนกำหนด สอยวันนี้อีก2โล ใครรอย่อก็รอนะครับ นิสัยผมถ้าจะชื้อแพงนิดแพงหน่อยผมไม่เกี่ยง

ถูกแก้ไข โดย ส้มโอมือ

เมื่อวานได้แวะไปเดินแถววงเวียนในซอยอินทรพิทักษ์1ที่มีร้านซื้อ-ขายพวกเงิน-ทองขาว-แพ็ตตินัมอยุ่ค่อนข้างเยอะมากเป็นสิบๆร้านเลยเพราะทั้งซอยก็มีแต่ร้านแบบนี้ครับ(ตามที่คุณคนไทยได้โพสบอกไว้ในกระทู้คุณเน๊ก)แต่เป็นร้านแบบบ้านๆนะคับ

เผื่อจะเป็นประโยชน์กะเพื่อนๆบ้าง แต่หากไม่ใช่แล้วก็ลบได้เลยครับ

post-867-096804600 1299401967.jpg

ถูกแก้ไข โดย AunTonio

ดูบอลแล้วเซ็งเลยครับ กรรมการตัดสินกันอย่างนี้ ยกแชมป์ให้แมนยูฯไปเลยดีกว่ามั๋ยครับ FA

ไม่ได้อคติกับแมนยูฯ หรือเด็กผีนะครับ แต่นัดนี้เซ็งกรรมการมาก ๆ เลย

แต่ก็ต้องยอมรับครับ เพราะการเป็นแชมป์ไม่ได้อาศัยแค่ฝีมืออย่างเดียว ดวงก็มีส่วนมาก ๆ เลยครับ

" it's a part of game "

และที่ต้องยอมรับโดยสดุดีก็คือ อาร์เซน่อล ยังไม่เฉียบขาดเองด้วย เฮ่อ ! เศร้า

หวังว่า อังคารหน้าคงจะมีโชคกับเค้าบ้างนะครับ

ใจเย็นๆๆ ครับ ผมว่าโอกาส ปืนใหญ่ยังไม่หมดครับ แมนยูฯ ปีนี้เล่นป้อแป้ป้อแป้ ชอบก๊ล ลูกฮึดมีน้อยกว่าลูกเฮงอีก !K2

คืนนี้ไปเยือนหงส์แดง กองหลังทั้งเดี้ยงแถมมีใบแดง สงสัยต้องนิมนต์พระรอดมาแขวนหน้าจอช่วยระหว่างเตะ...เอแต่ผีจะกลัวพระหรือเปล่าหว่า !Kk

ซื้อขายเงินที่ต่างจังหวัด นี่มีที่ไหนบ้างคร้า อยู่เชียงใหม่ มีซื้อขายที่ไหนคร้า

อยากลองซื้อขายบ้างค้รา

ซื้อขายเงินที่ต่างจังหวัด นี่มีที่ไหนบ้างคร้า อยู่เชียงใหม่ มีซื้อขายที่ไหนคร้า

อยากลองซื้อขายบ้างค้รา

กอดน้องทองแน่น พร้อมดูบอล เชียร์ แมนยู สุดใจ

วันนี้เผอิญหาเงินมาได้ก่อนกำหนด สอยวันนี้อีก2โล ใครรอย่อก็รอนะครับ นิสัยผมถ้าจะชื้อแพงนิดแพงหน่อยผมไม่เกี่ยง

ไปหาร้านไหนมาครับ 2 กิโลนี่ไม่ทราบว่าเงิ็นใน เงินนอกนะครับ ตอนแรกก็ว่าวันนี้จะไปเหมือนกัน แต่ร้านปิด(เพราะผมไม่ได้โทรบอกก่อน) !064 !064 !064

ฮะอยากด้ายยยยอ่า !_09 !_09 !_09

ไหน ไหนก็ ไหน ไหนแล้ว ของแทงแบบไม่กั๊กครับว่า แมนยูชนะ 2 - 0 ลูกแรก เบอร์บาตอฟ ครึ่งหลัง รูนนี่ ตามด้วยพรุ่งนี้เช้า น้องทองโดนลากขึ้นหนักไปที่ 1455 คริคริ สวรรค์จงบันดาล :rolleyes: