ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

โอ ไม่นะ บาซ่า โอ แต่ว่าแข่งเก็บคะแนนอยู่ใช่มั้ยครับ

เป็นรายการ เเชมเปี้ยนครับ ถ้วยใหญ่ของยุโรป ไม่มีเก็บเเต้มครับ

ตอนนี้ รอบ 16 ทีม เล่น 2 นัด เหย้า เยือน เเล้วเอาผลผระตูมาคิดในการเข้ารอบครับ

เพ่งจะผ่าน นัดเเรกไปเองที่บ้านอาร์เซนอล ยังมีอีกนัดที่บ้าน บาซ่าครับ

ตอนนี้บาซ่าได้เปรียบอยู่ครับเเม้ว่าจะเเพ้ เเต่สามารถยิงประตุบ้าน อาเซนอลได้

กลับไปเล่นรังตัวเองเเค่ชนะ 1-0 ก้เข้ารอบเเล้วครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ชอบเกร็ดความรู้รอบตัวเกี่ยวกับโลหะมีค่าพวกนี้ค่ะ คนธรรมดาจะทราบรายละเอียดได้ยากนะคะ (คนที่ทราบต้องไม่ธรรมดาอ่ะค่ะ) หากมีเวลาว่าวันละนิดวันละหน่อย ก็ได้นะคะ ตั้งหน้าตั้งตารอค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

อ่อครับ เป็นเรื่องปกติครับ เป็นเรื่องใกล้ตัวมากๆ ถ้าไม่ศึกษาก็จะไม่รู้ครับ

ระยะสั้นรอเก็บของถูกที่ราคาเท่าไหร่หรือค่ะรบกวนคุณเสมชอบตอบด้วยน่ะค่ะ ปล ขอขอบคุณในความมีน้ำใจเป็นอย่างสูงค่ะ ;) ;) ;) :P :P :P !thk !thk !thk

ต้องรอดูก่อนอะครับ ตอนนี้เป้าหมายเเรกเเถว $1380 ราคาทองมาเหยียบเเล้ว ตอนนี้อยู่ที่เเถวๆ $1377 รอเวลาในการลงอะครับ

ขอบคุณ คุณเสม ที่ได้ชี้แจงเรื่องบอลอย่างละเอียด ผมล่ะชอบจริงๆ ตอนบาซ่าชนะแมนยูได้เป็นแชมป์ อิอิ

ทีนี้ขอถามเรื่อง ลงทุนบ้าง ผมไปเปิดบัญชีหลักทรัพย์มา แต่ไม่สามารถเล่น afet ได้ ถามพนักงานไปก็ไม่มีใครรู้

อยากทราบว่าเขาเล่นกันที่ไหนครับ มีเว๊ปไซ้แนะนำมั้ย

จารย์เสมคะ รบกวนขอมุมมอง set 50 หน่อยค่ะ ว่า มันจะเกิด correction อีกมั้ยคะ

ขอบคุณค่ะ :rolleyes:

คุณเสมครับ วันนี้ ยางเริ่มทำ Correction แล้วใช่มั้ยครับ

เป้าหมายอย่างไรครับ

อาจจะไม่ย่อเเล้วก็ได้ครับ เช้านี้ TOCOM ดีดเเรงมากครับ ผมยังถือ L อยุ่เลยครับไม่รีบร้อนที่จะออกครับ

รอให้เเดงก่อนค่อยออกครับ

post-31-026755800 1297911403.gif

ขอบคุณ คุณเสม ที่ได้ชี้แจงเรื่องบอลอย่างละเอียด ผมล่ะชอบจริงๆ ตอนบาซ่าชนะแมนยูได้เป็นแชมป์ อิอิ

ทีนี้ขอถามเรื่อง ลงทุนบ้าง ผมไปเปิดบัญชีหลักทรัพย์มา แต่ไม่สามารถเล่น afet ได้ ถามพนักงานไปก็ไม่มีใครรู้

อยากทราบว่าเขาเล่นกันที่ไหนครับ มีเว๊ปไซ้แนะนำมั้ย

ครับ บาซ่าก็คือ บาซ่าครับเล่นใน รังคัมนู อีกเปอร์เซนต์เข้ารอบสูงกว่า นอลเยอะครับ เเต่ผมเเฟนปืนก็เชียร์ทุกครั้งที่ลงเเตะอะครับ :lol: :lol:

เรื่อง โบรกเกอร์ AFET นั้นมีเเค่ 6 เจ้าในเมืองไทยครับ ต้องไปเปิดกับ โบรกเกอร์ AFET อะครับ จะเทรดได้เเค่สินค้าเกษตรเท่านั้น

ในไทยตัวมี วอลุมมากที่สุดก็คือ ยางพาราชั้น 3 ครับ

ลองดูข้อมูลจากนี้เลยครับ

http://www.afet.or.th/v081/thai/member/broker.php

:lol: :lol:

โอ้ว คุณเสมตอบได้ทุกเรื่องเลยเน๊าะ ใครถามอะไรตอบให้หมดสุดยอดจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ดีใจค่ะได้คำตอบแล้ว B) B) B) :P :P :P !bye !bye !bye !01 !01 !01

ขอบคุณค่ะ คุณเสม ที่พยายาม มา update ให้ทุกวัน :wub:

เห็นคุณเสม แล้วนึกถึง คลองหอยโข่ง อิอิ งุงิ

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

:blink: :wub: :wub: