ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

วันนี้ 4 โมงเย็น ลุ้นว่าปลาหมึกพอลจะออกอะไร แล้วค่อยไปลุ้นจริงอีกทีคืนพรุ่งนี้ :rolleyes:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถ้า คุณ Paul ทายผิด จะย้ายสัมมโนครัวไป ร้านอาหารไหนดีครับ !uu !uu !uu

มีบทวิเคราะห์ของบริษัท GT ครับ

ทำเป็นลิ้งค์วิ่งเข้าไปอ่านเลยครับ

ขออภัย ที่ เพิ่งนำมาโพสต์นะครับ บทวิเคราะห์ออกมาแต่เช้าแล้ว

บทวิเคราะห์GT 6-7-10

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

ผมหละเซ็งมือตัดต่อมาหลอกให้ผมดีใจเก้อ !19

ถูกแก้ไข โดย ♂ ۩Ψ ۞ĻũŽįFęŕ۞ Ψ۩

คุณ ۩Ψ ۞ĻũŽįFęŕ۞ Ψ۩ คิดได้ไงครับ 5555

ฝีมือใครทำครับ นี่

ชื่อ พิมพ์ยากจัง

ข่าวล่ามาเร็ว

ข่าวกีฬาช่อง 3 หมึก Paul เลือก สเปน ครับ

งานนี้ มีหักหนวดปลาหมึก แหง

ผมล่ะเชียร์สเปน แต่เห็น Form German แล้ว

ยอมให้ German เขาเหอะ ส่งลูกแม่นยังกับจับวาง

!53 !53 !53

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

เชียร์สเปนครับ แต่ไม่อยากเหนื่อย

เลยขอเชียร์เยอรมัน กะเขาซะเลย

สงสัยวันนี้ผมไม่ได้ตีสายสิญจน์เส้นล่างเอาไว้

หนังเรื่องผีลงหลุมเลยมาฉายต่อ ภาค2

ราคาทองเมื่อบ่ายทำท่าว่าจะดีด Rebound ขึ้นได้แล้ว

สงสัยรู้ว่าชาวดอย รอคอยลงเขาอยู่เป็นจำนวนมาก

เลยเปลี่ยนใจหักหัวกลับรถลงจากดอยในทันที

ปรากฎว่าตอนเย็นที่ผ่านมาดิ่งลงอย่างแรงจาก $1,214 ร่วงลงมาถึง$1,189

ลดลงถึง $ 25 ในเพียงชั่วสองสามชั่วโมง

ถือว่าแรงพอควรเลยนะครับ

ลองมาดูว่าแนวรับจะอยู่ตรงไหนกันดีกว่าครับ

จุดที่น่าสนใจก็คือบริเวณ $1,185 ตรงเส้นสีเขียวครับ

ถึงตรงนี้มีดีดครับ มีคนอยากขึ้นดอยรออยู่จำนวนมากพอควร

ผมว่าไม่แน่ $1,190 ตรงนี้ก็อาจจะรับอยู่เสียด้วยซ้ำไป

สรุปคือมองว่าน่าจะSide Way โดยมีคนรับอยู่ที่

$1,185-$1,190 ซึ่งเดาว่าแค่ $1,190 ก็น่าสนใจแล้วครับ

และถ้าดีดขึ้นก็จะมีแนวต้านที่ $1,197 ครับ

ขอย้ำว่าผมเดานะครับ

สวัสดีครับ แล้วมันก็ไม่หลุด 1,190 จริงๆด้วย แล้วดีดขึ้น สายสิญจน์เฮี้ยนจริงๆด้วยครับ :wub:

ขอบคุณครับ

ถ้าจะโจ๊ก..มันก็โจ๊กตั้งแต่เอาปลาหมึกมาทำนายผลแล้วละครับ..

ปลาหมีกอยู่ที่เยอรมัน...จะบันทึกกล้องกี่ครั้งก็ได้...แล้วค่อยออกมาเผยแพร่ต่อสาธารณชน..

พอกับประเภท...ฟันธงคร๊าบ...นั่นแหละครับ.

!uuอ่านเจอคุณแมวน้อยทีไรตาลาย สงสัยหิว

วันนี้นึกว่ามาแนะนำเมนู โจ็กปลาหมึกซะอกีครับ

เดี๋ยวขอเวลาอาบน้ำก่อน เดี๋ยวจะมา วิเดา ให้อ่านนะครับ