ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับเฮียนายห้างฯ และเพื่อนๆ ทุกคน วันนี้ ถือว่าเด็กขายของ เข้ามาเขียนบ่นเขียนโม้ ก็อปข่าวสารให้เพื่อนๆ ครบ 5 เดือน เจ้านายของเด็กขายของที่ไม่ใช่บุคคลใดๆ ที่มีส่วนเกี่ยวข้องเป็นเจ้าของบ้านไทยโกลด์ อยากประเมินสิ่งที่ เด็กขายของ ทำอยู่ทุกวันว่า มีคนสนใจมากน้อยเพียงใด อยากขอรบกวนสักนิด ในการกดให้คะแนน + หรือ - ขวามือของโพสต์ ครับ เพื่อนที่ไม่ได้เป็นสมาชิกฯ ก็เสียเวลาสักนิดใข้แค่ อีเมล์ ก็สมัครได้แล้ว จริงๆ เด็กขายของก็ไม่ได้แคร์สิ่งนี้สักเท่าไหร่ แต่เจ้านายฯ อยากประเมินว่า เด็กขายของ ดีหรือแย่ ครับ จะได้ปรับปรุง

ดีมากๆเลยครับ มีข้อมูลข่าวสารให้ติดตามอยู่ตลอด

แต่ก็อยากให้เพิ่มเติมเรื่อง ผลกระทบจากข่าวหน่ะครับ ว่ามันจะเกิดอะไรขึ้นกับ น้องทอง หรือหุ้น หรือน้ำมัน หน่ะครับ เพราะขอบอกตามตรง อ่านข่าวไป ก็ไม่รู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นหน่ะครับ

ขอบคุณครับ สำหรับข่าวสารดีๆ จากคุณเด็กขายของ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กดให้พี่เด็กขายของเเล้วครับ :lol:

อ่านเกือบทุกวัน ผมอ่านอยู่ไม่กี่ท่านหรอกครับ รับข้อมูลเยอะๆๆ ทีเดียวไม่ไหว เเละส่วนใหญ่ก็จะมีทิศทางใกล้เคียงกัน

ขอเป็นกำลังจายให้พี่เด็กขายของ เข็นรถขายของในไทยโกลด์ตลอดไปครับ

ด้วยครับนับถือ

+ 1 อยากจะบวกให้มากกว่านี้อีก บอกเจ้านายคุณเด็กขายของนะ ว่าอัยยาให้ทุกวันที่เข้ามาแล้วไม่ได้โหวตให้คนอื่น ยกให้คุณเด็กขายของย้อนหลังทั้งหมดเลย ได้หรือเปล่า ประเมินให้เองเอา AAAAAAAไปเลยค๊า อิๆๆๆๆๆๆ

สมัยหน้าลงเขตไหนดีครับ แฟนคลับเยอะใช่เล่นน๊ะ ท่านจิว :rolleyes:

สวัสดีครับเฮียนายห้างฯ และเพื่อนๆ ทุกคน วันนี้ ถือว่าเด็กขายของ เข้ามาเขียนบ่นเขียนโม้ ก็อปข่าวสารให้เพื่อนๆ ครบ 5 เดือน เจ้านายของเด็กขายของที่ไม่ใช่บุคคลใดๆ ที่มีส่วนเกี่ยวข้องเป็นเจ้าของบ้านไทยโกลด์ อยากประเมินสิ่งที่ เด็กขายของ ทำอยู่ทุกวันว่า มีคนสนใจมากน้อยเพียงใด อยากขอรบกวนสักนิด ในการกดให้คะแนน + หรือ - ขวามือของโพสต์ ครับ เพื่อนที่ไม่ได้เป็นสมาชิกฯ ก็เสียเวลาสักนิดใข้แค่ อีเมล์ ก็สมัครได้แล้ว จริงๆ เด็กขายของก็ไม่ได้แคร์สิ่งนี้สักเท่าไหร่ แต่เจ้านายฯ อยากประเมินว่า เด็กขายของ ดีหรือแย่ ครับ จะได้ปรับปรุง

บวกให้แล้วครับ คะแนนที่ 16

แต่ขอออกความเห็นและเสนอนิดนึงครับ

1. กรุณาปรับตัวอักษรให้มีขนาดใหญ่ขึ้นอีกหน่อย สว.เป็นปัญหามากอ่านไม่ค่อยเห็น

2. ถ้าจะกรุณาจัดวรรคตอนให้อ่านง่ายขึ้นและชวนอ่านจะดีมากเลย ติดกันเป็นพรืบอ่านลำบาก

3. ถ้ามีการสรุป วิเคราะห์ และมีความเห็นสั้น ๆ ประกอบก็จะดีมาก เพราะบางครั้งอ่านแล้วจับประเด็นไม่ค่อยได้

4. ถ้าเป็นภาษาต่างประเทศช่วยกรุณาแปลให้สั้น ๆ จะขอบคุณยิ่ง

5. ถ้านึกอะไรออกเพิ่มเติมค่อยเสนอแนะใหม่ครับ

ขอบคุณครับคุณเด็กขายของผู้เสียสละ

ฝากถึงเจ้านายคุณเด็กขายของ

คุณมีลูกน้องที่มีความสามารถคนหนึ่งรักษาไว้ดีๆนะค่ะเพราะคนเก่งๆแบบนี้ใครๆก็อยากได้ตัวกัน(ใครก็อยากได้คนดีมีฝีมือ) คนในบ้านThatGoldจำนวนมากที่สนใจข่าวสารที่มีผลกระทบต่อทิศทางของทอง เมื่อนึกถึงข่าวชื่อ"เด็กขายของ"เข้าวินเป็นอันดับแรกค่ะ คนที่แสดงตัวก็มากแล้วที่แอบอ่านอีกนับไม่ถ้วนหรอกค่ะ ผ่านนะค่ะเจ้านาย

ลืมบอกกด+1ทุกครั้งและทุกวันที่มาอ่านอยู่แล้วค่ะ

!thk !thk !thk !thk !thk

บวกให้แล้วค๊า..... :lol:

และเห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งว่าไม่มีกั๊ก...

ถามมาตอบไป...ถามจริง..ตอบจริงไม่มี 50-50 !thk

ขอบคุณจริงๆนะค่ะ...อ่านทุกวันๆ ละ หลายหน ยิ่งช่วงดึกเกาะติดจอตามหาแต่พี่เด็กขายของ

จะไปในทิศทางใด....อย่าว่าหนูนะค่ะ....เดินตามรอยเท้าผู้ใหญ่น่าจะปลอดภัยกว่า

ฮิฮฺิ...ขนาดตามอยู่อย่างติดๆ ยังตกเหว ติดดอยเป็นประจำเลยค่ะ... !10

+1 คนที่ 24 สำหรับคุณพี่เด็กขายของ ตกข่าวมาถึงช่วงบ่าย มาช้าดีกว่าไม่มา

+ 1 น้อยไปครับบบบบบ..

เอาไป + 100 ไปเลย..

ว่าแต่ ตอง 222 กำลังจะมาแล้วนะครับ

+1 สนับสนุนการโพสต์ข้อความดีๆ ขอบคุณคุณเด็กขายของ !_06

:rolleyes: :rolleyes: +1 แล้วค่ะ ขอบคุณมากสำหรับข้อมูลดีๆ

ผม+1ให้คุณเด็กขายของกร๊าบบ เป็นคะแนนที่30 กร๊าบบกระผม เข้ามาอ่านข่าวตลอด แต่ไม่ค่อยได้โพสแสดงตัวกร๊าบบบ