ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ พี่เด็กขายของ คุณDonJuan และเพื่อนๆ

กลับบ้านมา เจอจรวดพอดีเลย แต่จะแรงดีหรือเปล่าไม่รู้ ขอให้พุ่งๆๆๆๆ นะคร้าาา:upstrong: :upstrong:

ของเกือบเต็มปอด ขืนยังวนเวียนแถวนี้กลัวปอดแหกด้วยความอึดอัด คร่ะ

ท่านกัปตันคะ มุ่งสู่เพดานบินที่เท่าไหร่? ประกาศด้วยคร้าาาา

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตั้งแต่วันพฤหัส ยังไม่ได้ไปเลยค่ะ เพราะเลือดไหลซิบๆ กำลังรักษาแผลอยู่ค่ะ

ขอบคุณนะคะที่ชม น้อมรับแม้นว่าจะเว่อร์ไปหน่อย

ถึงเลือดไหลซิบๆเลยหรือคะ

ว่าแต่มีผ้าพันแผลเหลือบ้างไหมคะ

ขอแบ่งมาหน่อยค่ะ

และที่ชมไม่เว่อร์นะคะ

นอกจากเท่ห์และเก๋แล้วยังสวยด้วย

สวัสดีค่ะ พี่เด็กขายของ คุณDonJuan และเพื่อนๆ

กลับบ้านมา เจอจรวดพอดีเลย แต่จะแรงดีหรือเปล่าไม่รู้ ขอให้พุ่งๆๆๆๆ นะคร้าาา:upstrong: :upstrong:

ของเกือบเต็มปอด ขืนยังวนเวียนแถวนี้กลัวปอดแหกด้วยความอึดอัด คร่ะ

ท่านกัปตันคะ มุ่งสู่เพดานบินที่เท่าไหร่? ประกาศด้วยคร้าาาา

สงสัยจะมาตอนเราหลับครับผม ตอนนี้ปอดก็จะแหกแล้วจ้า แบกมานานครับ คริคริ :0eeeff42: :upstrong:

สงสัยจะมาตอนเราหลับครับผม ตอนนี้ปอดก็จะแหกแล้วจ้า แบกมานานครับ คริคริ :0eeeff42: :upstrong:

มาตอนหลับก็ไม่ว่า แต่ขอให้อยู่ถึงเช้าก็พอ นะคะ นะคะ

เห็นด้วยกะคุณ nuchaba ค่ะ +1 ค่ะ เช้าๆๆขึ้นๆๆนะจ๊ะทองจ้า !54

อรุณสวัสดิ์ค่ะคุณเด็กขายของ คุณGB2514 คุณดอนฮวน คุณอัยยา คุณเศรษฐีน้อย คุฯนุชบา คุณน้องรี คุณปุยเมฆ คุณขาใหม่ และทุกท่าน

แสงทองกลับมาส่องใหม่เร็วจังค่ะ ยินดีกับทุกท่านนะคะ

ไปเตรียมตัวใส่บาตรก่อนค่ะ

ถูกแก้ไข โดย kitty

ขอบคุณกับตันคุณด็กขายของและเพื่อนทุกคนครับ

ถึงเลือดไหลซิบๆเลยหรือคะ

ว่าแต่มีผ้าพันแผลเหลือบ้างไหมคะ

ขอแบ่งมาหน่อยค่ะ

และที่ชมไม่เว่อร์นะคะ

นอกจากเท่ห์และเก๋แล้วยังสวยด้วย

อรุณสวัสดิ์ทุกๆคน

เมื่อคืนแอบหนีไปรับลูกที่BTS กลับมาอีกที ตลาดเราปิดแล้ว ก็สวดมนต์ภาวนาให้ราคาอยู่ถึงเช้า ตื่นมาสบายใจ แผลดีขึ้นแล้ว แสงแดดขอเก็บผ้าพันแผลเข้าลิ้นช้ก คิดว่าคุณพวงชมพูคงไม่ต้องใช้เหมือนกันแหละ

สวัสดีครับ เฮียนายห้างฯ และ เพื่อน ๆ ทุกท่าน

1. กัปตัน Donjuan ได้พาผู้โดยสาร ถึงที่หมายเบื้องต้นเป็นที่เรียบร้อยแล้ว

2. อัตราแลกเปลี่ยน อยู่ที่ 29.80 เพื่อน ๆ อย่าตกใจครับกับตัวเลข Fairprice

http://www.forexpros.com/currencies/usd-thb-technical?period=18000

3. เมื่อคืน ตลาดหุ้นสหรัฐ +200 Dow จากสาเหตุ Google ( Search Engine ) เข้าซื้อกิจการ

โมโตโรลา เกือบ 10,000 ล้านเหรียญสหรัฐ ทำให้ ตัวเลข Volume ซื้อขายเด้งรับทันที

เขียวติดต่อมา 3 วัน

4. ค่าเงิน US Dollar อ่อนค่าลง ในขณะที่ €euro แข็งค่าขึ้น ทำให้มีความหวังว่า ช่วงบ่าย 3 โมง

ราคาทองอาจจะไม่ถูกเหวี่ยงลง แต่อาจจะเหวี่ยงขึ้นได้บ้าง

5. ที่สำคัญ วันนี้ หวยแห่งชาติ ออก. ทองน่าจะขึ้น หุหุ ( ความเชื่อส่วนตัว )

อย่างที่บอก แรงงานต่างชาติ คุยกับ เด็กขายของบ่อยๆ ว่า ทำไม ช่วงนี้ มีแต่ ข่าวยี่ลัค ยี่ลัค มากเลย

ก็เลยได้ยินเป็น 26. ครับ

โชคดีในการลงทุนครับ ขออ่านข่าวสารก่อน แล้วจะมาบ่นให้ฟังต่อ ครับ

สวัสดีครับ เฮียนายห้าง คุณเด็กขายของ คุณnuchba คุณปุยเมฆ คุณNongRee คุณGB2514 คุณ Mr.Li คุณ Aiya คุณ kitty คุณfoo คุณSUCHA คุณJIP คุณพลอยสีสวย คุณmodtanoiy คุณsss คุณtaoinlove คุณsunjiyoung คุณแสงแดด คุณพวงชมพู คุณเศษรฐีน้อย จากร้อยสู่ล้าน คุณkapuk04 และทุกๆท่านครับ

ราคาน่าจะยังไม่ขึ้นมีเดียวตามกราฟและเทคนิคของหลายๆท่านนะครับ 177X แล้วน่าจะลงย้ำฐานอีกครั้ง แต่ไม่แน่ บางครั้งอาจสับขาหลอก ไม่ทำตามกราฟ วิ่งวนๆแถวนี้ อยู่ดีๆลากไปต่อกระจายก็มีนะครับ ทุกท่านติดตามข่าวสาร อ่านบทวิเคราะห์ แล้วตัดสินใจเอานะครับ วันนี้จะมีรายงานจากหน้าร้านว่า เขาทำอย่างไรกัน มาซื้อหรือขายครับผม :upstrong:

สวัสดีครับ เฮียนายห้างฯ และ เพื่อน ๆ ทุกท่าน

1. กัปตัน Donjuan ได้พาผู้โดยสาร ถึงที่หมายเบื้องต้นเป็นที่เรียบร้อยแล้ว

2. อัตราแลกเปลี่ยน อยู่ที่ 29.80 เพื่อน ๆ อย่าตกใจครับกับตัวเลข Fairprice

http://www.forexpros.com/currencies/usd-thb-technical?period=18000

3. เมื่อคืน ตลาดหุ้นสหรัฐ +200 Dow จากสาเหตุ Google ( Search Engine ) เข้าซื้อกิจการ

โมโตโรลา เกือบ 10,000 ล้านเหรียญสหรัฐ ทำให้ ตัวเลข Volume ซื้อขายเด้งรับทันที

เขียวติดต่อมา 3 วัน

4. ค่าเงิน US Dollar อ่อนค่าลง ในขณะที่ €euro แข็งค่าขึ้น ทำให้มีความหวังว่า ช่วงบ่าย 3 โมง

ราคาทองอาจจะไม่ถูกเหวี่ยงลง แต่อาจจะเหวี่ยงขึ้นได้บ้าง

5. ที่สำคัญ วันนี้ หวยแห่งชาติ ออก. ทองน่าจะขึ้น หุหุ ( ความเชื่อส่วนตัว )

อย่างที่บอก แรงงานต่างชาติ คุยกับ เด็กขายของบ่อยๆ ว่า ทำไม ช่วงนี้ มีแต่ ข่าวยี่ลัค ยี่ลัค มากเลย

ก็เลยได้ยินเป็น 26. ครับ

โชคดีในการลงทุนครับ ขออ่านข่าวสารก่อน แล้วจะมาบ่นให้ฟังต่อ ครับ

วันหวยแห่งชาติออก ทองขึ้นจริงครับ รอช่วงบ่ายอาจมีเฮมากขึ้น(หลังบ่าย 2) ค่าเงินบาทใน 5 ชม. ข้างหน้ามีแนวโน้มแข็งค่าเพียงเล็กน้อย คาดว่าน่าจะทรงตัวทั้งวันครับ อิอิ

:blush: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ