ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ดึงสายเข็มขัดรัดแน่นพร้อมเกาะเบาะแน่นด้วยแล้วครับ เชิญกัปตัน DonJuan เร่งเครื่องได้เต็มที่เลยครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

+ให้กัปตันดอนจวนแล้วครับ เพราะความใจกล้าสู้ตลอด ส่วนผมใจปลาซิวโดดไปตั้งกะเย็นแล้วครับ

ขอยังเต็มปอดครับทุกท่าน มาเตรียมตัวเร่งเครื่องแล้วนะครับ หลัง 4 ทุ่ม TAKE OFF อิอิ

พรุ่งนี้เช้า 1,79X ครับ

ขอตามคุณ DonJuan ไปติดติดนะค่ะ !10 .. เมื่อเช้าแม่นมากค่ะ บ่าย 2 โมงเป๊ะ ราคามาเป็นขั้นบันไดเลย นับถือนับถือ !01

ป๋าครับ ดันจริงหรือเอาไม้เบสบอลรอ คริคริ

ถึงได้ แต่ถ้าเกิน คงต้องใช้มาตราการพิเศษ เพราะจะทำให้เสียสมดุล

( ตามรูปแนบ ) ปืนช็อตไฟฟ้า ยี่ห้อ “เทเซอร์”

รู้สึกว่าจวรดจะถูก ลอนดอย ดึงเอาไว้นะครับ หลัง 5 ทุ่ม เจอกัน อิอิ ถ้าหลัง 5 ทุ่มไม่มา ด่า อ้ายกัน นะครับ คริคริ

ขอยังเต็มปอดครับทุกท่าน มาเตรียมตัวเร่งเครื่องแล้วนะครับ หลัง 4 ทุ่ม TAKE OFF อิอิ

สวัสดีคุณเด็กขายของ กัปตันดอนฮวนและเพือนๆทุกท่าน ตามมาเชียร์ด้วยคน เผื่อพรุ่งน่ี้จะถูกหวยทอง อิๆ รัดเข็มขัดรอเรียบร้อยแล้วคะ สาธุให้ขึ้นถึงบ่ายพรุ่งนี้ด้วยเถิดเช้าไม่ว่าง

post-3459-018507100 1313505564.gif

ถึงได้ แต่ถ้าเกิน คงต้องใช้มาตราการพิเศษ เพราะจะทำให้เสียสมดุล

( ตามรูปแนบ ) ปืนช็อตไฟฟ้า ยี่ห้อ “เทเซอร์”

รู้แล้วอะไรดึง หุ หุ เจอพลังลาก อุลตร้าแมน หลัง 5 ทุ้ม สำแดงเดช.........

รู้แล้วอะไรดึง หุ หุ เจอพลังลาก อุลตร้าแมน หลัง 5 ทุ้ม สำแดงเดช.........

เข้าใจผิดครับ ส่งไปช่วยทลายด่าน :D :D

ขอบคุณคุณดอนฮวนมากนะคะที่ตามผู้โดยสารขึ้นเครื่อง +1ไปเลย แล้วถ้าคุณดอนฮวนจะกระโดดลงจากเครื่องช่วยตะโกนบอกด้วยนะคะ หรือจะแนะนำให้อยู๋บนเครื่องจนถืงพรุ่งนี้คะ

รู้สึกว่าจวรดจะถูก ลอนดอย ดึงเอาไว้นะครับ หลัง 5 ทุ่ม เจอกัน อิอิ ถ้าหลัง 5 ทุ่มไม่มา ด่า อ้ายกัน นะครับ คริคริ

หลัง 5ทุ่ม จัดไป รอปล่อยอีก ดอก สู้สู้

post-1552-059400900 1313507032.jpg

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

Fitch Rating affirmed its AAA sovereign rating on the U.S.,

with a long-term outlook of stable and a short-term currency rating of F1-plus

Merkel and French President Nicolas Sarkozy, which will be followed by a news conference expected around 12:30 p.m. Eastern time. While the main topics include ways to address the region’s sovereign debt problems, a spokeswoman for Sarkozy told The Wall Street Journal that the notion of a new kind of debt backed by the collective euro zone isn’t on the agenda. .

“Merkel and Sarkozy’s meeting is capturing the imagination of the market even though both sides seem to throw cold water on the idea of a European bond,” said analysts at Brown Brothers Harriman in a note.

Treasury says believes U.S. securities are 'AAA'

Fitch statement shows Congress must act: Treasury

สวัสดีคะคุณ Donjaun เเอบอ่านโพสของท่านกับตันมานานเเล้วคะ ชอบโวหารมาก เเต่วันนี้โดยสารเครื่องมาด้วยนะค๊ะ ถ้าเครื่องจะตกหลุมอากาศ เเจ้งผู้โดยสารทราบด้วย อย่าปลอ่ยให้หลับเพลินหล่ะ เเล้วพบกันตอนเครือง Landingค่ะ