ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ถ้าผมรู้ก็รวยเลยชิครับ

แต่ทีแน่ๆ ให้ดูเศรษฐกิจ ยิปุ่นชิครับ

แอลไปตอนนี้เสียเปรียบเรื่องราคาอยู่นะครับ

ราคาทองขึ้นไปก็จะเจอแนวต้าน

ผมว่าอยุ่เฉยๆดีที่สุดครับ

อย่างที่บอก ดูเศรษฐกิจ ญี่ปุ่นสิครับ เคราะห์ซ้ำ กรรมซัด

ถ้าประเทศเขาจนนะ มีเอาทองออกมาขายช่วยเศรษฐกิจเขาแน่ๆ

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ครับผมเห็นด้วยกับเฮียตอนนี้อยู่เฉยๆดีกว่า ( gf) เจ้าของบริษัทgf ส่วนใหญ๋ก็เจ้าของ

ร้านทองใหญ่ๆทั้งนั้น เขาตั้งราคาสมาคมได้ก็ตั้งราคาในgfได้เช่นกัน ถ้าจะเล่นต้องดูจังหวะและโอกาส

เหมาะๆค่อยเขาก็ไม่สาย หรืออย่างผมวันนี้พึ่งได้ฤกษ์ไปปิดบัญชีgfเรียบร้อย เพราะเบื่อกับราคาที่ไม่

fair price เสียเลย เอาเงินมาเล่นแท่งดีกว่า

มาบอกว่าพวกกรีนพีชจะมาสอบสวนเฮียเรื่องเฮีย "ทรมานสัตว์" คับ

เห็นเอากบแช่แข็งมาครบสัปดาห์แล้วไม่ยอมปล่อย อิอิ !v@

ปล...มาอีกแล้วเฮีย 1410 มันไม่ไปไหนซะ่ทีเนอะ 555+ !19

ครับผมเห็นด้วยกับเฮียตอนนี้อยู่เฉยๆดีกว่า ( gf) เจ้าของบริษัทgf ส่วนใหญ๋ก็เจ้าของ

ร้านทองใหญ่ๆทั้งนั้น เขาตั้งราคาสมาคมได้ก็ตั้งราคาในgfได้เช่นกัน ถ้าจะเล่นต้องดูจังหวะและโอกาส

เหมาะๆค่อยเขาก็ไม่สาย หรืออย่างผมวันนี้พึ่งได้ฤกษ์ไปปิดบัญชีgfเรียบร้อย เพราะเบื่อกับราคาที่ไม่

fair price เสียเลย เอาเงินมาเล่นแท่งดีกว่า

แท่งก็กั๊กค่ะ คนเล่นแท่งก็เบื่อเช่นกัน

ปล...มาอีกแล้วเฮีย 1410 มันไม่ไปไหนซะ่ทีเนอะ 555+

อ.คิก มาบอกใบ้ไรหรือป่าวเนี่ย งั้นวางขายมันเลยครับ 1410-1415

เอหากทลุขึ้นไปทำไงอะจะตามดีไหม แต่ตอนนี้มีของเกือบเต็มแล้วครับ

ขอบคุณคราบบบบ

ประชาสัมพันธ์เพิ่มเติมจาก บริษัท จีที โกลด์ บูลเลี่ยน จำกัดคับ

ขณะนี้ ราคาทอง 99.99% bid 20874 ask 20914

96.5% bid 20149 ask 20209

แต่ราคาเราเปลี่ยนแปลงตลอดเวลานะคับ เพราะเราเป็นราคาแบบ real time

สนใจสอบถามราคาได้ที่ marketing วันจันทร์-ศุกร์ ได้ตั้งแต่ 9.45-24.00 น.

วันเสาร์ ได้ตั้งแต่ 9.45-12.00 น. นะคับ

โทร 02-6758888 ต่อ (101-104) ขอบคุณมากค้าบบบ

ประชาสัมพันธ์เพิ่มเติมจาก บริษัท จีที โกลด์ บูลเลี่ยน จำกัดคับ

ขณะนี้ ราคาทอง 99.99% bid 20874 ask 20914

96.5% bid 20149 ask 20209

แต่ราคาเราเปลี่ยนแปลงตลอดเวลานะคับ เพราะเราเป็นราคาแบบ real time

สนใจสอบถามราคาได้ที่ marketing วันจันทร์-ศุกร์ ได้ตั้งแต่ 9.45-24.00 น.

วันเสาร์ ได้ตั้งแต่ 9.45-12.00 น. นะคับ

โทร 02-6758888 ต่อ (101-104) ขอบคุณมากค้าบบบ

น่าจะเอาราคามาแปะไว้ที่เว็ปนี้เลยครับ อัพเดททุกๆกี่นาทีก็ได้ เวลาจะซื้อขายค่อยโทรไปถามอีกที

พี่ขายของ หายไปไหนน๊าาา :huh: หนูอยากอ่านข่าวแล้วค่ะ

น่าจะเอาราคามาแปะไว้ที่เว็ปนี้เลยครับ อัพเดททุกๆกี่นาทีก็ได้ เวลาจะซื้อขายค่อยโทรไปถามอีกที

อดใจรออีกนิดนึงนะคับ ประมาณกลางเดือนหน้าจะได้เห็นหน้าเว็ปไซต์ของเราแล้วค้าบ

ช่วงนี้ขอให้ข้อมูลทางโทรศัพท์ไปก่อนนะคับ

สนใจสมัครเปิดบัญชีซื้อขายกับเราก่อนได้นะคับ

เอกสารที่ใช้สมัครนะคับ

1.สำเนาบัตรประชาชน 1 ฉบับ

2.สำเนาทะเบียนบ้าน 1 ฉบับ

3.สำเนาหน้า book bank 1 ฉบับ

4.Statement ย้อนหลัง 3 เดือน

หากมีข้อสงสัยเพิ่มเติม สอบถามได้ที่ 02-6758888

ขอบคุณมากคับ

อดใจรออีกนิดนึงนะคับ ประมาณกลางเดือนหน้าจะได้เห็นหน้าเว็ปไซต์ของเราแล้วค้าบ

ช่วงนี้ขอให้ข้อมูลทางโทรศัพท์ไปก่อนนะคับ

สนใจสมัครเปิดบัญชีซื้อขายกับเราก่อนได้นะคับ

เอกสารที่ใช้สมัครนะคับ

1.สำเนาบัตรประชาชน 1 ฉบับ

2.สำเนาทะเบียนบ้าน 1 ฉบับ

3.สำเนาหน้า book bank 1 ฉบับ

4.Statement ย้อนหลัง 3 เดือน

หากมีข้อสงสัยเพิ่มเติม สอบถามได้ที่ 02-6758888

ขอบคุณมากคับ

ขอเรียนถามครับ

1. ขอให้ส่งใบสมัคร มาทาง e-mail ได้มั้ยครับ

2. ใบสมัครและหลักฐาน Scan ส่งให้ GTB ทาง e-mail ได้มั้ยครับ (ไม่สะดวกไปสมัครที่บริษัทฯ ครับ)

ขอเรียนถามครับ

1. ขอให้ส่งใบสมัคร มาทาง e-mail ได้มั้ยครับ

2. ใบสมัครและหลักฐาน Scan ส่งให้ GTB ทาง e-mail ได้มั้ยครับ (ไม่สะดวกไปสมัครที่บริษัทฯ ครับ)

ได้คับรบกวนขอ e-mail หน่อยค้าบ

เดี๋ยวจะส่งเอกสารไปให้คับ

ขอบคุณมากค้าบ

ได้คับรบกวนขอ e-mail หน่อยค้าบ

ขอด้วยคนค่ะ

aam_nat_110@hotmail.com

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

e-mail : spoltiw2002@yahoo.com

รบกวนขอรายละเอียด และวิธีการซื้อ และการโอน/จ่ายเงินด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ