ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เห็นดว้ยกับชื่อใหม่กร๊าบบบ ใสรูปให้เห็นลางๆด้วยสุดยอดเลยกร๊าบบบบ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ชอบจังคับ มองออกง่ายดี

ขอบคุนค้าาาาาาาาาาาาาาบ em0009.gifem0009.gifem0009.gif

ไม่ผิดครับ ให้สังเกตุว่ามีหูสองหู ตามค้างคาวจริงๆด้วย

ถ้าค้างคาวหัวขึ้น ราคาแปลว่าลงนะครับ

แบบนี้หัวลง แปลว่า นอนมาชัวร์ครับ อิอิอิ !ee !ee !ee

(นอนมานะครับ ไม่ใช่ สลบมา 555)

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

เฮียมองเหมือนน้าโป๊ะ แสดงว่า ถ้า 1205 ก็ขึ้นต่อไม่ลงเหรอค่ะ หนูบอกโบรกไปว่า ถึง 1205 จะเปิด s เสี่ยงไปเปล่าค่ะ

เมื่อวานก็ตั้งรอ 1175 แต่เวลาหมดก่อน อดเลย

เฮียมองเหมือนน้าโป๊ะ แสดงว่า ถ้า 1205 ก็ขึ้นต่อไม่ลงเหรอค่ะ หนูบอกโบรกไปว่า ถึง 1205 จะเปิด s เสี่ยงไปเปล่าค่ะ

เมื่อวานก็ตั้งรอ 1175 แต่เวลาหมดก่อน อดเลย

ถูกต้องครับ ถ้ายืนเหนือ $1,205 ได้ สวยเลยครับ

ต้องมองขึ้นแล้ว ดูทิศทางให้ชัดๆอีกทีตอนนั้นครับ

เมื่อวานราคามันลงไปวัดใจคนขายาวให้ใจแป้ว Cut loss กันน่ะครับ

อุ๊ย จะขึ้นแล้วจริงๆหรอ ปรับฐานเสร็จแล้วหรอ หรือว่าแค่ไปรับดอยลงมาเฉยๆครับ

แล้ววันนี้เฮียมองว่าไงค่ะ หรือรอต่อไปอีก

กราฟก็นิ่ง จะ l ก็กลัว 1175 จะ s เลยก็กลัว 1200

:wacko: :wacko: :wacko: :wacko:

โห เฮียแบทแมน มีแพทเทิร์น ถลาลมด้วย :ph34r: :lol:

ตอนแรกดูเด็กดอยดีใจก็ก๊ากแล้ว เจอ ของเฮียเข้าท้องคัดท้องแข็ง วันนี้มีกี่คะแนน กดให้เฮียหมดเลย

!53 !53 !53

ก๊ากกกกกกกกก.....

เฮียแบทแมนนี่มุขเยอะจริงๆเลยอะ

มีแบทแมนแพทเทิ้นด้วยวุ้ย......5555555

ต้องจดทะเบียนที่กรมทรัพย์สินทางปัญญาด้วยนะคะ55555 :lol:

ถูกต้องครับ ถ้ายืนเหนือ $1,205 ได้ สวยเลยครับ

ต้องมองขึ้นแล้ว ดูทิศทางให้ชัดๆอีกทีตอนนั้นครับ

เมื่อวานราคามันลงไปวัดใจคนขายาวให้ใจแป้ว Cut loss กันน่ะครับ

!thk ดีนะคะที่ใช้วิชาฝึกจิตอย่างมั่นคง อดใจเติมเงินไม่ คัทออกมาก่อน แถมวันนนี้มีชวนให้S อีก ไม่งั้นโดนทั้ง 2 ทาง

ก๊ากกกกกกกกก.....

เฮียแบทแมนนี่มุขเยอะจริงๆเลยอะ

มีแบทแมนแพทเทิ้นด้วยวุ้ย......5555555

ต้องจดทะเบียนที่กรมทรัพย์สินทางปัญญาด้วยนะคะ55555 :lol:

ขอจดทรัพย์สินทางปัญญาแข็งนะครับ ปัญญาอ่อน ไม่อาววว 5555

ก็เมื่อเช้า เห็นรูปเด็กดอยดีใจ มองไปมองมา

เห็นค้างคาวกลับหัว ก็เลยนึกมุขได้ สวยด้วย

ราคาทองเมื่อตะกี้ดีดขึ้นไปถึง $1,198 ค้างคาวกางปีกแล้วแต่

แล้วโดนทิ้งลงมาถึง $1,189

แบบนี้เรียกว่า ค้างคาวสลัดผัก อ้าวไม่ใช่สิ ค้างคาวสลัดปีกครับ

เดี๋ยวหาจังหวะกางใหม่ให้สวยๆ รออีกแป็บผมยังเชื่อว่ากางปีกสวยแน่ๆครับผม

อย่างงี้ต้องเป็น Reverse BatMan Pattern หรือเปล่าครับ...เฮียแบท !gd !gd

มีค้างคาวสลัดปีก..แล้ว...จะมี...ค้างคาวกินกล้วยป่ะครับ......สลัดปีกเสร็จก็..โดด..ขึ้นไปกินกล้วยเลย... !53 !53

ขอบคุณ...เฮียแบท...ครับ....มาให้ทั้งบทวิแคะ...และความฮาาาา...อีกด้วย !01 !01