ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับ คุณ Puiii

ราคาทองคำเมื่อคืนนี้ดิ่งนรกอีกวัน

ทะลุแนวรับที่คาดว่าจะรับอยู่ที่ $ 1,190

แต่เจอแรงขาย ทะลวงเส้นสายสิญจน์ที่วาดไว้

จนร่วงลงต่ำสุดเมื่อคืนนี้ถึง $1,177.5

คาดเดาว่าวันนี้ ราคาทองจะมีแนวรับที่ต่ำสุดเมื่อคืนนี้ที่ $1,177.5

แนวต้านแรกที่ $1,185 และถัดไปที่ $1,190

ตัวเลข $1,195 คือเส้นสุดท้ายคือความหวังชาวดอยนะครับ

แต่สถานการณ์ยังไม่น่าไว้วางใจว่าจะกลับขึ้นมายืนได้หรือไม่

เพราะเจอถล่มมาหลายดอกเสียศูนย์ไปบ้างแล้ว

ถ้าถามใจผม ผมยังเชื่อว่าน่าจะดีดกลับได้บ้าง

ผมนี่น่าเกิดเป็นลูกชาวสวน เสียเหลือเกิน

ไม่น่าเป็นลูกร้านทองซะเลย....5555

ยอมรับว่าแม่นจริงๆเลยครับ ราคาทองอยู่ในกรอบตามที่คุณ แบทแมนเขียนไว้ ลงไปสุดแค่ 1175 ขึ้นไปสูงสุดแค่ 1193 กว่าๆไม่ผ่าน 1195 จริงๆด้วย วันนี้เอาให้ทะลุ 1200 ซะเลยได้ไหมครับคุณพี่ !53 !53 !53 !53

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อรุณสวัสดิ์เฮียแบทแมน มารอเฮียเปิดร้าน:lol: :lol:

ขอบคุณครับที่ชม แหมราคาทองเมื่อคืนทะลุเบาะรองรับที่ผมวาดไว้ที่ $1,177.5

เบาะขาดทะลุลงไปถึง $1,175 นิดๆ แล้วดีดกลับขึ้นไปทันทีสูงสุดแค่ $1,193.7

ยังไม่ผ่าน $1,195 จริงๆด้วย

ตื่นมาเช้านี้โทรคุยกับเฮียกัมแกบอกว่าเห็น HS

ผมมาเปิดดูเห็นจริงๆด้วยครับวันนี้เลยคาดเดาว่า

เด็กดอยคงจะดีใจ ยกแขนขวาขึ้น

กระโดดโลดเต้นแสดงความยินดีที่มีคนมารับบนดอย

เป้าหมายที่น้องดอยอยากจะไขว่คว้ามาคือ $1,203 ครับ

ถึงตรงนั้น เด็กดอยยิ้มแฉ่งแน่ๆครับท่านผู้ชม

ระหว่างเวลานี้จะรีบชูจั๊กกะแร้ ก็จะดูไม่สุภาพนัก

ต้องค่อยๆชูอย่างช้าๆน่ะครับ มีแนวรับอยู่ที่ $1,186 ครับ

ถ้าหลุดตรงนั้น แขนของน้องดอยหักทันที....5555 ตัวใครตัวมันนะครับ

........โปรดคอยติดตามตอนต่อไป

ขอตั้งชื่อรูปนี้ว่า น้องดอย ดีใจ....5555

ขอบคุณครับที่ชม แหมราคาทองเมื่อคืนทะลุเบาะรองรับที่ผมวาดไว้ที่ $1,177.5

เบาะขาดทะลุลงไปถึง $1,175 นิดๆ แล้วดีดกลับขึ้นไปทันทีสูงสุดแค่ $1,193.7

ตื่นมาเช้านี้โทรคุยกับเฮียกัมแกบอกว่าเห็น HS

ผมมาเปิดดูเห็นจริงๆด้วยครับวันนี้เลยคาดเดาว่า

กระโดดโลดเต้นแสดงความยินดีที่มีคนมารับบนดอย

เป้าหมายที่น้องดอยอยากจะไขว่คว้ามาคือ $1,203 ครับ

ถึงตรงนั้น เด็กดอยยิ้มแฉ่งแน่ๆครับท่านผู้ชม

ระหว่างเวลานี้จะรีบชูจั๊กกะแร้ ก็จะดูไม่สุภาพนัก

ต้องค่อยๆชูอย่างช้าๆน่ะครับ มีแนวรับอยู่ที่ $1,186 ครับ

ถ้าหลุดตรงนั้น แขนของน้องดอยหักทันที....5555 ตัวใครตัวมันนะครับ

ขอตั้งชื่อรูปนี้ว่า น้องดอย ดีใจ....5555

ลุ้น 1203 ด้วยครับๆ

ขอนั่งรอ1203 อยู่บนดอยนะค๊า มารับลงไปไวๆเลย !uu

หวัดดีกร๊าบบ เฮี่ยแบทแมน ได้ดูกราฟและอ่านบทความแล้ว ขอบคุณมากกร๊าบบบบ

ลุ้น 1203 ด้วยครับๆ

เอาด้วย....ร่วมลุ้น 1203 ครับ...จะได้มาลงดอยพร้อมๆกัน

ขอบคุณคร้าคุณแบทแมน !01 !57 !gd แง้ แง้ แง้ แต่แขนมานจาหักแล้วอะ 1188แล้ว !_cd !_cd !_cd อย่าลงอีกน๊า.... !21 !21 !21

ถูกแก้ไข โดย Arpat

ใจเย็นๆครับ ชีวิตนี้ยังมีหวัง

ผมดูรูปน้องดอยแล้ว ยังไม่จ็าบเท่ารูปใหม่ที่จะนำเสนอครับ

เพราะรูปน้องดอย ดูไม่เป็นมืออาชีพสักเท่าไหร่

ก็เลยมองไปมองมาเห็นรูปตัวเองกำลังนอนห้อยหัวอยู่ในกราฟ

เลยขอนำเสนอเป็นมุมมองอีกมุมหนึ่ง

เผื่อใครเขาจะได้เอาบัญญัติศัพท์ BatMan Pattern แข่งกะเขาบ้าง

พอได้มั้งครับ นี่ ผมมองว่าราคาทองน่าเด้งเชือกหนึ่งทีก่อนที่จะพุ่งขึ้นไป

เหมือนเล่นมวยปล้ำในทีวี เส้นเชือกที่ว่าก็คือประมาณ $1,186

โอมเพี้ยง ขอให้เส้นเชือกเหนียวพอเถอะ..... !_18 !17

ใจเย็นๆครับ ชีวิตนี้ยังมีหวัง

ผมดูรูปน้องดอยแล้ว ยังไม่จ็าบเท่ารูปใหม่ที่จะนำเสนอครับ

เพราะรูปน้องดอย ดูไม่เป็นมืออาชีพสักเท่าไหร่

ก็เลยมองไปมองมาเห็นรูปตัวเองกำลังนอนห้อยหัวอยู่ในกราฟ

เลยขอนำเสนอเป็นมุมมองอีกมุมหนึ่ง

เผื่อใครเขาจะได้เอาบัญญัติศัพท์ BatMan Pattern แข่งกะเขาบ้าง

พอได้มั้งครับ นี่ ผมมองว่าราคาทองน่าเด้งเชือกหนึ่งทีก่อนที่จะพุ่งขึ้นไป

เหมือนเล่นมวยปล้ำในทีวี เส้นเชือกที่ว่าก็คือประมาณ $1,186

โอมเพี้ยง ขอให้เส้นเชือกเหนียวพอเถอะ..... 1875cee9.gif em308.gif

:lol: :lol: ฮ่าฮ่า...โดนใจจริงๆbatman patternเนี่ย ว่าแต่เฮียใส่รูปผิดหรือเปล่าเฮีย? เพราะถ้าจะให้ขึ้นนี่ต้องรูปหัวขึ้นสิ นี่หัวลงเดี๋ยวpatternมันก็ลงสิเฮีย:lol: :lol: