ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

งั้นให้คุณเด็กดื้อลงดอยก่อน แล้วทุบให้แบนเลยนะ

ยังไม่ได้ลงเลย อย่าเพิ่งรีบทุบน้าาาาาาาาา !10

เก็บของลงดอยเสร็จทุบเลยจาได้ขึ้นรอบใหม่ด้วยกัน !54 !54 !54

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

บอลพักครึ่งแล้วกลับมาดูอีกที นรกมาเยือน ผีลงหลุม

ราคาทองดีดไปแค่ $1,262 ไม่ถึง $1,265 ตามที่คาด

ตอนนี้ขออนุญาตร้องเพลงของวง SUPER JUNIOR -

เพลง SORRY,SORRY

http://www.youtube.com/watch?v=0qWp1p1cpE0

สำหรับท่านที่อยากจะลงจากดอยนะครับ

ผมคาดไว้แล้ว ดันๆราคาแบบนี้ ดูเงียบเหงาชอบกล

กระทิง คงดีดขึ้นไปแล้วคอหัก หัวทิ่มลงแรงพอดู

ตอนนี้มาดูแนวรับครับว่าจะลงไปสักแค่ไหน

แนวรับแรกคงอยู่ที่ $1,242 คาดว่าน่าจะรับอยู่

สังเกตุได้ว่า $1,245 แล้วรีบดีดทันทีเลย

แนวต้านคงแถว $1,250 -$ 1,252

และสุดท้ายแนวรับถัดไปคงแถว $1,230-$1,232 ครับ

www.namchiang.com

www.gtwm.co.th

Broker Gold Futures

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

บอลพักครึ่งแล้วกลับมาดูอีกที นรกมาเยือน ผีลงหลุม

ราคาทองดีดไปแค่ $1,262 ไม่ถึง $1,265 ตามที่คาด

ตอนนี้ขออนุญาตร้องเพลงของวง SUPER JUNIOR -

เพลง SORRY,SORRY

http://www.youtube.com/watch?v=0qWp1p1cpE0

สำหรับท่านที่อยากจะลงจากดอยนะครับ

ผมคาดไว้แล้ว ดันๆราคาแบบนี้ ดูเงียบเหงาชอบกล

กระทิง คงดีดขึ้นไปแล้วคอหัก หัวทิ่มลงแรงพอดู

ตอนนี้มาดูแนวรับครับว่าจะลงไปสักแค่ไหน

แนวรับแรกคงอยู่ที่ $1,242 คาดว่าน่าจะรับอยู่

สังเกตุได้ว่า $1,245 แล้วรีบดีดทันทีเลย

แนวต้านคงแถว $1,250 -$ 1,252

และสุดท้ายแนวรับถัดไปคงแถว $1,230-$1,232 ครับ

โห........อาเฮียแบทแมนขาขขขขขขา

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง สงสัยพักนี้อาเฮียแบทแมน

นั่งเทียนเดาใช่ไหมเนี่ยะ ถึงแม่นขนาดนี้ อิอิ

หรือว่า สำเร็จวิชา ที่เขาเหลียงซานมาคะเนี่ยะ กร๊ากกกกกก

post-378-087631600 1277744917.jpg

อืม..เกือบจะถึงแนวรับ 1232 ที่เฮียบอกแล้ว

ว่าแต่ประชุม G20 เป็นไงบ้าง

ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับว่าผลการประชุมจะทำให้ทองขึ้นต่อ หรือจะลงครับ !38 !38 !38

ขอบคุณคำพยากรณ์ของเฮียแบทครับ แม่น...ไม่ธรรมดาเลย !gd

แงๆๆๆ :wacko: :wacko: เฮียแบทแมน <_< เสียดายจริงๆ เมื่อคืนอุตส่าห์ไม่ได้ดูบอล เฝ้าน้องทองเพราะรู้สึกสาสาว่ามันจะวิ่งเพราะมีข่าวทางฮ่องกงว่ามีเงินร้อนเข้ามากองใหญ่ เห็นน้องทองวิ่งไปถึง62ว่าจะขายทำกำไรแล้วเชียว ดันใจเย็นคิดว่าอาจจะเลย65ไปเลย ก็เลยไม่ปล่อย เช้านี้มาดูเห็นราคาแล้วอยากเขกหัวตัวเองจริงๆๆ :lol: :lol: :lol:

พวกกองทุนมันไวกว่าพวกเราเยอะครับ

มากกว่าทั้งข้อมูล ทั้งคน

ใครชิงขายก่อนก็รวยก่อน เราได้แต่มองตาค้าง

ข่าว G20 เดี๋ยวขอเวลาหาก่อนนะครับ

เมื่อคืนทุกท่านคงได้ชมหนังสยองขวัญเรื่อง ผีลงหลุม กันแล้ว

จะเห็นได้ว่าเวลาราคาทองขึ้น น่ะขึ้นบันได แต่เวลาลง ลงลิฟท์

ดีที่ตอนนี้ลงมาแล้วเดินเล่นกันอยู่ ยังไม่ลงไปที่จอดรถใต้ดิน

ยังมีเวลาแก้ไข ตัดสินใจครับ

วันนี้คาดเดาว่าราคาทองคงจะยังไม่น่าลงไปกว่านี้(เฉพาะวันนี้นะครับ)

เพราะเราเดากันวันต่อวัน ต้องลุ้นไม่ให้ราคาหลุดเบาะสีแดงที่ผมตีเส้นไว้

ถ้าสามารถดีดขึ้น ได้คาดเดาว่าไม่น่าจะเกิน $1,245 และถัดไปที่$1,250 แล้วร่วงลงมาทดสอบแนวรับเดิมที่ $1,239 และถ้ารับไม่อยู่ก็เจอกันที่ $1,230 ครับ

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

ไหนบอกว่าจะให้เค้าลงดอยก่อน ค่อยทุบ

บอกแร้วว่ายังเก็บของไม่เสร็จ รีบทุบจังเลย !17

ทองแท่งกอดต่อไป ขาดทุนเราไม่ขาย หึหึ !53 !53 !53

(แต่ทุนมานสูงน้า ยอดดอยเลย)

:angry: :wacko: แง ๆ ๆ ๆ เหมือนกันเลย ตอนนี้กอดแท่งนอนหนาวอยู่บนยอดดอยแล้ว จะหนาวตายรึป่าวหนอ น้องทองรีบขึ้นเร็ว ๆนะ เจ้รอนู๋อยู่ ฮือ ๆ ๆ ๆ รักนะเด็กโง่

กอดทั้งแท่ง ทั้งเคโกลด์ ทั้งเคออยล์ !033 !033 !_cd !_cd