ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ถ้าไม่ลงก็ไปต่อ....อาจย่อบาง....เต็มที่ก็ดอยสูง....ส่วนตัวกอดแน่นครับ 1715 ถ้าขาใหญ่ไม่ทุบ

เด็กขายของ กลัวมันสร้างสถานการณ์ เพื่อเข้าถือดอลล์สหรัฐ มากๆ ค่าเงินจะได้แข็งค่าขึ้น

ซึ่งถ้ามีการทำแบบนั้น อาจโดนทุบบ้างในตอนกลางคืน แต่ตื่นมา อ้าว อยู่ที่เดิมมั่ง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

+1ให้คุณเด็กขายของและS&P. ที่ทำให้เรามีตังค่าขนมหุหุ

ถ้าขายหมาน่อยทิ้ง ก็เห็นกำไรทานขนมครับ ถ้ายังไม่ขาย ก็คือตัวเลขทางบัญชีเท่านั้น

จังหวะลดหรือขึ้นมี แล้วแต่พิจารณาครับ ไอ้ตัวกระผม ตั้งอยู่ในความรอบคอบ ไม่ประมาท เฝ้าระวังครับ

อะไรจะเกิดมันก็เกิดขึ้นได้ทุกอย่างในโลกนี้

ร้าน ฮ. ตอนนี้ซื้อกันอย่างเดียวครับ

ยังไม่ถึงคิวอีกเหรอครับ หรือว่าโต๋เต๋อยู่

ยังไม่ถึงคิวอีกเหรอครับ หรือว่าโต๋เต๋อยู่

รออยู่เลยครับ ตกแล้วก็ขึ้น สงสัยเอาตั๋วกลับบ้าน ถ้าราคาตกมาก

ไปเล่นโดมิโนรอครับ

ขอบคุณครับนั้นออกบางส่วน แล้วรอย่อคอยเข้าใหม่ ตามคุณเด็กขายของดีกว่าครับ

เมื่อกี้โทรไปขายโชคดีแป๊ะให้อีก 50 บาทขอบคุณค่ะ ได้ค่าขนมมาครึ่งหมื่น

สวัสดีครับ คุณ Donjuan

ขายไปเมื่อสักครู่ที่ผ่านมา ราคา 24,080 บาท ขออภัย ที่โดดร่มออกก่อนนะครับ ฮิฮิ

มีตังค์ซื้อเป็ดย่าง และเกาลัค อีกแล้ว

คุณ GB2514 ครับ ผมเหลือ ตัวโดมิโนแค่ 5 ตัว จังหวะหน้าค่อยตั้งวงกันใหม่นะ

จริงอย่างที่คุณ GB2514 กล่าวไว้ แรกๆ นักลงทุนก็เอามาขาย พอหลังเที่ยง เปลี่ยน

เป็นมาหาซื้อกันเยอะเลยครับ อ้าว ! Ku ขายหมาน่อยทิ้งอีกแล้ว หุหุหุ

รายงานตัวค่ะ คุณเด็กขายของ เวลานี้ น้องรี โดดตามออกมายืนก่อนค่ะ ได้แค่ 24,060 บ. พอดีกดโทร.กว่าจะติดวันนี้ช้ามากค่ะ

แม้นว่าน้องทองดีดกลับขึ้นไปเลย ก็ไม่เสียดายค่ะ เพราะได้เล่นสนุกๆ ละ :D สบายใจจัง :lol:

ถ้ามีย่อคืนนี้ 1690 ค่อยย่องไปช้อนใหม่ค่ะ

กว่าจะโทร.ฮ.ติด(นึกว่าไม่รับซื้อคืน)ของผมได้แค่24,050 เองครับ

ถูกแก้ไข โดย เศษรฐีน้อย จากร้อยสู่ล้าน

แว่บเข้ามา

ขนาดวันนี้ยังไม่ได้ลงสนามยังตื่นเต้นไปด้วย

ส่วนตัวตั้งใจถือยาวค่ะ รอจังหวะดีๆค่อยเข้าต่อ

กำลังเชียร์สนุก ยังไม่อยากให้หมดเวลาเลย

ขอให้กรรมการเป่านกหวีดต่อเวลานะคะ (แปะปรับขึ้นอีก50)

ขอถามหน่อยค่ะ ทองแท่งควรขาย แล้วรอย่อค่อยซื้อใหม่ป่าวคะ หรือว่าถือต่ออะคะ เพิ่งหัดเล่นค่ะ แนะนำหน่อยนะคะ

ตอบคุณauai (เรียกว่าคุณอุ๋ยหรือเปล่าคะ)

อยู่ที่ว่าตั้งใจจะลงทุนแบบไหนค่ะ กูรูในนี้หลายท่าน (ความจริงทุกท่าน)บอกว่าในระยะยาวทองขึ้นแบบทวีคุณค่ะ

ถ้ามีเงินเย็น ไม่ต้องรีบร้อนใช้อะไร ก็ซื้อแล้วนิ่งไว้ ว่างๆก็เอามาจับต้องบ้างให้ชื่นใจ แบบคุณใหญ่

แต่ถ้าชอบเล่นสั้น ก็ต้องต่อแถวคุณเด็กขายของและคุณดอนฮวนค่ะ

ทั้ง2ท่านขั้นเทพ รอฟังสัญญาณดีๆค่ะ